ยูโรปาลีก

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: Europa League Qualification
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 - 0 Europa FC
ผลการแข่งขัน 19.07.19 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0 - 0 โมลด์
ผลการแข่งขัน 19.07.19 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 บรานท์
ผลการแข่งขัน 19.07.19 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 4 มัลโม่ เอฟเอฟ
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ราสนิกีร์ ไนร์ 2 - 2 ฟลอร่า ทาลลินน์
Finished AP 19.07.19 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 5 - 2 Radnik Bijeljina
ผลการแข่งขัน 19.07.19 บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า 4 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า
ผลการแข่งขัน 19.07.19 คิลมาร์น็อค 0 - 2 คอนนาห์ คิวเอ็น
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ดอมซาเล่ 1 - 0 บัลซาน เอฟซี
ผลการแข่งขัน 19.07.19 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 6 - 0 St Joseph's
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ซาคูปิ 1 - 2 พิวนิค
ผลการแข่งขัน 19.07.19 FK Vitebsk 1 - 1 คูพีเอส
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ฮิเบอร์เนียน 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ผลการแข่งขัน 19.07.19 คูเคซี่ 1 - 1 เดเบรเซน
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด
ผลการแข่งขัน 19.07.19 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2 - 3 ครูเซเดอร์ส
ผลการแข่งขัน 19.07.19 วีดีโอตัน เอฟซี 0 - 0 Zeta
ผลการแข่งขัน 19.07.19 เอ็นเค มูรา 2 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ผลการแข่งขัน 19.07.19 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1 - 2 คอร์ก ซิตี้
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 ลาซี
ผลการแข่งขัน 19.07.19 UE Engordany 0 - 1 ดินาโม ทริบีชี่
ผลแข่งขัน (ทดเวลา) 19.07.19 คราโคเวีย 2 - 2 ดีเอซี 1904 ดูนาจสก้า สเตรด้า
ผลการแข่งขัน 19.07.19 อปอลลอน ลิมาสซอล 4 - 0 คาวโน่ ซาลกีริส
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ผลการแข่งขัน 19.07.19 เอฟซี วาดุซ 2 - 1 เบรย์ดาบลิค
ผลการแข่งขัน 19.07.19 เอฟซี มิลซามี่ ออชิ 1 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์
ผลการแข่งขัน 19.07.19 FK Neftchi 6 - 0 สเปอร์เรนต้า
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ซรินจ์สกี้ โมสตาร์ 3 - 0 เอฟซี อคาเดมี แพนเดฟ
ผลการแข่งขัน 19.07.19 เอฟเค เฮาเกซุนด์ 5 - 1 คลิฟตันวิลล์
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ซีเอส เปสโลคลับ 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา
ผลการแข่งขัน 19.07.19 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ เชียมเค้น
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ดินาโม มินส์ค 1 - 2 เอฟเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
ผลการแข่งขัน 18.07.19 เลฟสกี้ โซเฟีย 2 - 0 รูซอมเบร็อค
ผลแข่งขัน (ทดเวลา) 18.07.19 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 - 2 เซนจาร์นาน
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 2 Sabail
ผลการแข่งขัน 18.07.19 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 2 อเบอร์ดีน
ผลการแข่งขัน 18.07.19 RFS 0 - 2 โอลิมปิจา ลุบจาน่า
ผลการแข่งขัน 18.07.19 เอฟซี อินเตอร์ 2 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ตูตา เดอร์เรซ 1 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ไครัต อัลมาตี้ 2 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
ผลการแข่งขัน 18.07.19 Makedonija GjP 0 - 3 อลาชเคิร์ต เอฟซี
ผลการแข่งขัน 18.07.19 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 1 AS Jeunesse Esch
ผลการแข่งขัน 17.07.19 Chikhura 2 - 1 โฟล่า เอสซ์
ผลการแข่งขัน 17.07.19 เอฟเค มลาดอสต์ 0 - 0 พีเอฟซี ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ผลการแข่งขัน 17.07.19 แคร๊กสวิก 0 - 0 ทราไค เอฟเค
ผลการแข่งขัน 16.07.19 เอฟซี บานานต์ส 0 - 5 คูคาริคกิ
ผลการแข่งขัน 12.07.19 เซนจาร์นาน 2 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์
ผลการแข่งขัน 12.07.19 เบรย์ดาบลิค 0 - 0 เอฟซี วาดุซ
ผลการแข่งขัน 12.07.19 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1 - 2 ไครัต อัลมาตี้
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: Europa League Qualification
ผลการแข่งขัน 3 ลีเกีย วอร์ซอว์
19.07.19 0 Europa FC
ผลการแข่งขัน 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค
19.07.19 0 โมลด์
ผลการแข่งขัน 2 แชมร็อค โรเวอร์ส
19.07.19 1 บรานท์
ผลการแข่งขัน 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
19.07.19 4 มัลโม่ เอฟเอฟ
ผลการแข่งขัน 2 ราสนิกีร์ ไนร์
19.07.19 2 ฟลอร่า ทาลลินน์
Finished AP 5 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
19.07.19 2 Radnik Bijeljina
ผลการแข่งขัน 4 บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
19.07.19 1 ทรานส์ นาร์ว่า
ผลการแข่งขัน 0 คิลมาร์น็อค
19.07.19 2 คอนนาห์ คิวเอ็น
ผลการแข่งขัน 1 ดอมซาเล่
19.07.19 0 บัลซาน เอฟซี
ผลการแข่งขัน 6 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
19.07.19 0 St Joseph's
ผลการแข่งขัน 1 ซาคูปิ
19.07.19 2 พิวนิค
ผลการแข่งขัน 1 FK Vitebsk
19.07.19 1 คูพีเอส
ผลการแข่งขัน 0 ฮิเบอร์เนียน
19.07.19 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ผลการแข่งขัน 1 คูเคซี่
19.07.19 1 เดเบรเซน
ผลการแข่งขัน 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
19.07.19 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด
ผลการแข่งขัน 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์
19.07.19 3 ครูเซเดอร์ส
ผลการแข่งขัน 0 วีดีโอตัน เอฟซี
19.07.19 0 Zeta
ผลการแข่งขัน 2 เอ็นเค มูรา
19.07.19 3 มัคคาบี้ ไฮฟา
ผลการแข่งขัน 2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
19.07.19 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ผลการแข่งขัน 1 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
19.07.19 2 คอร์ก ซิตี้
ผลการแข่งขัน 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
19.07.19 0 ลาซี
ผลการแข่งขัน 0 UE Engordany
19.07.19 1 ดินาโม ทริบีชี่
ผลแข่งขัน (ทดเวลา) 2 คราโคเวีย
19.07.19 2 ดีเอซี 1904 ดูนาจสก้า สเตรด้า
ผลการแข่งขัน 4 อปอลลอน ลิมาสซอล
19.07.19 0 คาวโน่ ซาลกีริส
ผลการแข่งขัน 1 ซัลกิริส วิลนิอุส
19.07.19 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ผลการแข่งขัน 2 เอฟซี วาดุซ
19.07.19 1 เบรย์ดาบลิค
ผลการแข่งขัน 1 เอฟซี มิลซามี่ ออชิ
19.07.19 2 สเตอัว บูคาเรสต์
ผลการแข่งขัน 6 FK Neftchi
19.07.19 0 สเปอร์เรนต้า
ผลการแข่งขัน 3 ซรินจ์สกี้ โมสตาร์
19.07.19 0 เอฟซี อคาเดมี แพนเดฟ
ผลการแข่งขัน 5 เอฟเค เฮาเกซุนด์
19.07.19 1 คลิฟตันวิลล์
ผลการแข่งขัน 0 ซีเอส เปสโลคลับ
19.07.19 1 เออีเค ลาร์นาคา
ผลการแข่งขัน 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
19.07.19 2 ออร์ดาบาซี่ย์ เชียมเค้น
ผลการแข่งขัน 1 ดินาโม มินส์ค
18.07.19 2 เอฟเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
ผลการแข่งขัน 2 เลฟสกี้ โซเฟีย
18.07.19 0 รูซอมเบร็อค
ผลแข่งขัน (ทดเวลา) 3 เลวาเดีย ทัลลินน์
18.07.19 2 เซนจาร์นาน
ผลการแข่งขัน 3 ซีเอส คราอิโอว่า
18.07.19 2 Sabail
ผลการแข่งขัน 1 โรพีเอส โรวานีมี่
18.07.19 2 อเบอร์ดีน
ผลการแข่งขัน 0 RFS
18.07.19 2 โอลิมปิจา ลุบจาน่า
ผลการแข่งขัน 2 เอฟซี อินเตอร์
18.07.19 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
ผลการแข่งขัน 1 ตูตา เดอร์เรซ
18.07.19 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์
ผลการแข่งขัน 2 ไครัต อัลมาตี้
18.07.19 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
ผลการแข่งขัน 0 Makedonija GjP
18.07.19 3 อลาชเคิร์ต เอฟซี
ผลการแข่งขัน 1 โทบอล คอสตาเนย์
18.07.19 1 AS Jeunesse Esch
ผลการแข่งขัน 2 Chikhura
17.07.19 1 โฟล่า เอสซ์
ผลการแข่งขัน 0 เอฟเค มลาดอสต์
17.07.19 0 พีเอฟซี ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ผลการแข่งขัน 0 แคร๊กสวิก
17.07.19 0 ทราไค เอฟเค
ผลการแข่งขัน 0 เอฟซี บานานต์ส
16.07.19 5 คูคาริคกิ
ผลการแข่งขัน 2 เซนจาร์นาน
12.07.19 1 เลวาเดีย ทัลลินน์
ผลการแข่งขัน 0 เบรย์ดาบลิค
12.07.19 0 เอฟซี วาดุซ
ผลการแข่งขัน 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
12.07.19 2 ไครัต อัลมาตี้