ยูโรปาลีก

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: Europa League Final Stage
21.02.20 00:55 ชักตาร์ โดเน็ตส์ก - เบนฟิกา
21.02.20 00:55 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ - เซบีญ่า
21.02.20 00:55 เกตาเฟ่ - อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
21.02.20 00:55 โดโกเรต์ส รัซกราด - อินเตอร์ มิลาน
21.02.20 00:55 เอฟซี โคเปนเฮเกน - เซลติก
21.02.20 00:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - ซัลซ์บวร์ก
21.02.20 00:55 สปอร์ติ้ง ลิสบอน - อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
21.02.20 00:55 คลับบรูซ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21.02.20 03:00 วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ - เอสปันญอล
21.02.20 03:00 โรม่า - Gent
21.02.20 03:00 อาแซด - แอลเอเอสเค ลินซ์
21.02.20 03:00 อโปเอล นิโคเซีย - บาเซิ่ล
21.02.20 03:00 โวล์ฟสบวร์ก - มัลโม่ เอฟเอฟ
21.02.20 03:00 โอลิมเปียกอส - อาร์เซนอล
21.02.20 03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส - บราก้า
21.02.20 03:00 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - ปอร์โต้
27.02.20 00:00 บราก้า - กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
28.02.20 00:55 บาเซิ่ล - อโปเอล นิโคเซีย
28.02.20 00:55 มัลโม่ เอฟเอฟ - โวล์ฟสบวร์ก
28.02.20 00:55 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ - สปอร์ติ้ง ลิสบอน
28.02.20 00:55 ปอร์โต้ - ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
28.02.20 00:55 เอสปันญอล - วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์
28.02.20 00:55 Gent - โรม่า
28.02.20 00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ - อาแซด
28.02.20 03:00 ซัลซ์บวร์ก - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.02.20 03:00 อาร์เซนอล - โอลิมเปียกอส
28.02.20 03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - คลับบรูซ
28.02.20 03:00 เบนฟิกา - ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
28.02.20 03:00 เซบีญ่า - ซีเอฟอาร์ คลูจ์
28.02.20 03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม - เกตาเฟ่
28.02.20 03:00 อินเตอร์ มิลาน - โดโกเรต์ส รัซกราด
28.02.20 03:00 เซลติก - เอฟซี โคเปนเฮเกน
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: Europa League Final Stage
21.02.20 00:55 ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เบนฟิกา
21.02.20 00:55 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เซบีญ่า
21.02.20 00:55 เกตาเฟ่
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
21.02.20 00:55 โดโกเรต์ส รัซกราด
อินเตอร์ มิลาน
21.02.20 00:55 เอฟซี โคเปนเฮเกน
เซลติก
21.02.20 00:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ซัลซ์บวร์ก
21.02.20 00:55 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
21.02.20 00:55 คลับบรูซ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21.02.20 03:00 วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์
เอสปันญอล
21.02.20 03:00 โรม่า
Gent
21.02.20 03:00 อาแซด
แอลเอเอสเค ลินซ์
21.02.20 03:00 อโปเอล นิโคเซีย
บาเซิ่ล
21.02.20 03:00 โวล์ฟสบวร์ก
มัลโม่ เอฟเอฟ
21.02.20 03:00 โอลิมเปียกอส
อาร์เซนอล
21.02.20 03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บราก้า
21.02.20 03:00 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
ปอร์โต้
27.02.20 00:00 บราก้า
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
28.02.20 00:55 บาเซิ่ล
อโปเอล นิโคเซีย
28.02.20 00:55 มัลโม่ เอฟเอฟ
โวล์ฟสบวร์ก
28.02.20 00:55 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
28.02.20 00:55 ปอร์โต้
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
28.02.20 00:55 เอสปันญอล
วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์
28.02.20 00:55 Gent
โรม่า
28.02.20 00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์
อาแซด
28.02.20 03:00 ซัลซ์บวร์ก
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.02.20 03:00 อาร์เซนอล
โอลิมเปียกอส
28.02.20 03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
คลับบรูซ
28.02.20 03:00 เบนฟิกา
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
28.02.20 03:00 เซบีญ่า
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
28.02.20 03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
เกตาเฟ่
28.02.20 03:00 อินเตอร์ มิลาน
โดโกเรต์ส รัซกราด
28.02.20 03:00 เซลติก
เอฟซี โคเปนเฮเกน