ยูโรปาลีก

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: Europa League Qualification
23.07.19 22:00 เอวาน อคาดามี่ - Lincoln Red Imps FC
23.07.19 22:45 HB Torshavn - ลินฟีลด์
23.07.19 22:55 เคจี สเกนดิจา - F91 Dudelange
24.07.19 01:00 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า - เอฟซี อัสตานา
24.07.19 01:30 Tre Penne Galazzano - ซูดูว่า
24.07.19 23:00 สโลวาน บราติสลาวา - Feronikeli
25.07.19 20:30 พิวนิค - ยาโบลเนค
25.07.19 21:45 เอฟเค เวนต์สปิลส์ - จีซีร่า ยูไนเต็ด
25.07.19 22:00 เอฟเค กาบาล่า - ดินาโม ทริบีชี่
25.07.19 22:30 เออีเค ลาร์นาคา - เลฟสกี้ โซเฟีย
25.07.19 22:30 ปาร์ติซานี - เอฟซี เชอร์ริฟ
25.07.19 23:30 อูเทร็คท์ - ซรินจ์สกี้ โมสตาร์
25.07.19 23:45 Chikhura - อเบอร์ดีน
25.07.19 23:55 บูดาเปสต์ ฮอนเวด - ซีเอส คราอิโอว่า
26.07.19 00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
26.07.19 00:00 โมลด์ - คูคาริคกิ
26.07.19 00:00 เลเชีย กอเดนซ์ - บรอนด์บี้ ไอเอฟ
26.07.19 00:00 อาร์เซนอล ทูล่า - FK Neftchi
26.07.19 00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค - เอสเบิร์ก เอฟบี
26.07.19 00:00 อลาชเคิร์ต เอฟซี - สเตอัว บูคาเรสต์
26.07.19 00:00 เยนี เบเลดิเยสปอร์ - โอลิมปิจา ลุบจาน่า
26.07.19 00:00 เอฟเค เฮาเกซุนด์ - สตวร์ม กราซ
26.07.19 00:00 มลาด้า โบเลสลาฟ - ออร์ดาบาซี่ย์ เชียมเค้น
26.07.19 00:30 พีเอฟซี ซีเอสเคเอ โซเฟีย - โอซีเยค
26.07.19 00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า - ไครัต อัลมาตี้
26.07.19 00:30 คอนนาห์ คิวเอ็น - ปาร์ติซาน เบลเกรด
26.07.19 00:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ - สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
26.07.19 01:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค - เอฟเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
26.07.19 01:00 AS Jeunesse Esch - วิตอเรีย กิมาไรส์
26.07.19 01:00 วีดีโอตัน เอฟซี - เอฟซี วาดุซ
26.07.19 01:00 ปิแอส กลิวิส - Riga FC
26.07.19 01:15 ลูเซิร์น - แคร๊กสวิก
26.07.19 01:30 Gent - เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
26.07.19 01:30 ดีเอซี 1904 ดูนาจสก้า สเตรด้า - อโตรมิตอส
26.07.19 01:30 อาแซด - ฮัคเค่น
26.07.19 01:30 อาริส เทสซาโลนิกี้ เอฟซี - เออีแอล ลิมัลโซ่
26.07.19 01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส - โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
26.07.19 01:45 วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ - ครูเซเดอร์ส
26.07.19 01:45 สตราสบูร์ก - มัคคาบี้ ไฮฟา
26.07.19 01:45 ดอมซาเล่ - มัลโม่ เอฟเอฟ
26.07.19 01:45 บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า - ซอร์ย่า
26.07.19 02:00 วาลูร์ - โดโกเรต์ส รัซกราด
26.07.19 02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส - อปอลลอน ลิมาสซอล
26.07.19 02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ - คูพีเอส
26.07.19 02:00 เอสปันญอล - เซนจาร์นาน
26.07.19 02:00 โตริโน่ - เดเบรเซน
30.07.19 22:45 Lincoln Red Imps FC - เอวาน อคาดามี่
30.07.19 22:45 ซูดูว่า - Tre Penne Galazzano
30.07.19 22:55 F91 Dudelange - เคจี สเกนดิจา
30.07.19 23:00 Feronikeli - สโลวาน บราติสลาวา
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: Europa League Qualification
23.07.19 22:00 เอวาน อคาดามี่
Lincoln Red Imps FC
23.07.19 22:45 HB Torshavn
ลินฟีลด์
23.07.19 22:55 เคจี สเกนดิจา
F91 Dudelange
24.07.19 01:00 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า
เอฟซี อัสตานา
24.07.19 01:30 Tre Penne Galazzano
ซูดูว่า
24.07.19 23:00 สโลวาน บราติสลาวา
Feronikeli
25.07.19 20:30 พิวนิค
ยาโบลเนค
25.07.19 21:45 เอฟเค เวนต์สปิลส์
จีซีร่า ยูไนเต็ด
25.07.19 22:00 เอฟเค กาบาล่า
ดินาโม ทริบีชี่
25.07.19 22:30 เออีเค ลาร์นาคา
เลฟสกี้ โซเฟีย
25.07.19 22:30 ปาร์ติซานี
เอฟซี เชอร์ริฟ
25.07.19 23:30 อูเทร็คท์
ซรินจ์สกี้ โมสตาร์
25.07.19 23:45 Chikhura
อเบอร์ดีน
25.07.19 23:55 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ซีเอส คราอิโอว่า
26.07.19 00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
26.07.19 00:00 โมลด์
คูคาริคกิ
26.07.19 00:00 เลเชีย กอเดนซ์
บรอนด์บี้ ไอเอฟ
26.07.19 00:00 อาร์เซนอล ทูล่า
FK Neftchi
26.07.19 00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
เอสเบิร์ก เอฟบี
26.07.19 00:00 อลาชเคิร์ต เอฟซี
สเตอัว บูคาเรสต์
26.07.19 00:00 เยนี เบเลดิเยสปอร์
โอลิมปิจา ลุบจาน่า
26.07.19 00:00 เอฟเค เฮาเกซุนด์
สตวร์ม กราซ
26.07.19 00:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
ออร์ดาบาซี่ย์ เชียมเค้น
26.07.19 00:30 พีเอฟซี ซีเอสเคเอ โซเฟีย
โอซีเยค
26.07.19 00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ไครัต อัลมาตี้
26.07.19 00:30 คอนนาห์ คิวเอ็น
ปาร์ติซาน เบลเกรด
26.07.19 00:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
26.07.19 01:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
เอฟเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
26.07.19 01:00 AS Jeunesse Esch
วิตอเรีย กิมาไรส์
26.07.19 01:00 วีดีโอตัน เอฟซี
เอฟซี วาดุซ
26.07.19 01:00 ปิแอส กลิวิส
Riga FC
26.07.19 01:15 ลูเซิร์น
แคร๊กสวิก
26.07.19 01:30 Gent
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
26.07.19 01:30 ดีเอซี 1904 ดูนาจสก้า สเตรด้า
อโตรมิตอส
26.07.19 01:30 อาแซด
ฮัคเค่น
26.07.19 01:30 อาริส เทสซาโลนิกี้ เอฟซี
เออีแอล ลิมัลโซ่
26.07.19 01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
26.07.19 01:45 วูฟแธมป์ตัน วันเดอร์เรอร์
ครูเซเดอร์ส
26.07.19 01:45 สตราสบูร์ก
มัคคาบี้ ไฮฟา
26.07.19 01:45 ดอมซาเล่
มัลโม่ เอฟเอฟ
26.07.19 01:45 บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
ซอร์ย่า
26.07.19 02:00 วาลูร์
โดโกเรต์ส รัซกราด
26.07.19 02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส
อปอลลอน ลิมาสซอล
26.07.19 02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
คูพีเอส
26.07.19 02:00 เอสปันญอล
เซนจาร์นาน
26.07.19 02:00 โตริโน่
เดเบรเซน
30.07.19 22:45 Lincoln Red Imps FC
เอวาน อคาดามี่
30.07.19 22:45 ซูดูว่า
Tre Penne Galazzano
30.07.19 22:55 F91 Dudelange
เคจี สเกนดิจา
30.07.19 23:00 Feronikeli
สโลวาน บราติสลาวา