ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: Champions League Qualification
ผลการแข่งขัน 18.07.19 เซลติก 2 - 1 ซาราเยโว
Finished AP 18.07.19 ซูตเยสก้า นิคซิค 4 - 3 สโลวาน บราติสลาวา
ผลการแข่งขัน 18.07.19 มาริบอร์ 2 - 0 วาลูร์
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ปิแอส กลิวิส 1 - 2 บาเต้ โบริซอฟ
ผลการแข่งขัน 18.07.19 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 3 - 1 เอฟซี อัสตานา
ผลการแข่งขัน 18.07.19 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 3 เฟเรนซ์วารอซ
ผลการแข่งขัน 18.07.19 คาราบัค เอฟเค 2 - 0 ปาร์ติซานี
ผลการแข่งขัน 18.07.19 โรเซนบอร์ก 4 - 0 ลินฟีลด์
ผลการแข่งขัน 18.07.19 เอไอเค โซลน่า 3 - 1 เอวาน อคาดามี่
Finished AP 17.07.19 Riga FC 4 - 5 ดันดาล์ค
ผลการแข่งขัน 17.07.19 Feronikeli 0 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส
ผลการแข่งขัน 17.07.19 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 ซูดูว่า
ผลการแข่งขัน 17.07.19 HB Torshavn 2 - 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ผลการแข่งขัน 17.07.19 วัลเลตตา 1 - 1 F91 Dudelange
ผลการแข่งขัน 17.07.19 Saburtalo 1 - 3 เอฟซี เชอร์ริฟ
ผลการแข่งขัน 16.07.19 เคจี สเกนดิจา 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลยู
ผลการแข่งขัน 11.07.19 วาลูร์ 0 - 3 มาริบอร์
ผลการแข่งขัน 11.07.19 ลินฟีลด์ 0 - 2 โรเซนบอร์ก
ผลการแข่งขัน 11.07.19 ดันดาล์ค 0 - 0 Riga FC
ผลการแข่งขัน 11.07.19 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 1 ซูตเยสก้า นิคซิค
ผลการแข่งขัน 11.07.19 เฟเรนซ์วารอซ 2 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด
ผลการแข่งขัน 11.07.19 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 ปิแอส กลิวิส
ผลการแข่งขัน 11.07.19 เอฟซี เชอร์ริฟ 0 - 3 Saburtalo
ผลการแข่งขัน 10.07.19 ปาร์ติซานี 0 - 0 คาราบัค เอฟเค
ผลการแข่งขัน 10.07.19 ซูดูว่า 0 - 0 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ผลการแข่งขัน 10.07.19 เดอะ นิว เซนต์ส 2 - 2 Feronikeli
ผลการแข่งขัน 10.07.19 F91 Dudelange 2 - 2 วัลเลตตา
ผลการแข่งขัน 10.07.19 ซาราเยโว 1 - 3 เซลติก
ผลการแข่งขัน 09.07.19 นอมเม่ เจเค คาลยู 0 - 1 เคจี สเกนดิจา
ผลการแข่งขัน 09.07.19 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 HB Torshavn
ผลการแข่งขัน 09.07.19 เอวาน อคาดามี่ 2 - 1 เอไอเค โซลน่า
ผลการแข่งขัน 09.07.19 เอฟซี อัสตานา 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Round :: Champions League Qualification Preliminary Round
ผลการแข่งขัน 29.06.19 Feronikeli 2 - 1 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า
ผลการแข่งขัน 26.06.19 Feronikeli 1 - 0 Lincoln Red Imps FC
ผลการแข่งขัน 25.06.19 Tre Penne Galazzano 0 - 1 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: Champions League Qualification
ผลการแข่งขัน 2 เซลติก
18.07.19 1 ซาราเยโว
Finished AP 4 ซูตเยสก้า นิคซิค
18.07.19 3 สโลวาน บราติสลาวา
ผลการแข่งขัน 2 มาริบอร์
18.07.19 0 วาลูร์
ผลการแข่งขัน 1 ปิแอส กลิวิส
18.07.19 2 บาเต้ โบริซอฟ
ผลการแข่งขัน 3 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
18.07.19 1 เอฟซี อัสตานา
ผลการแข่งขัน 2 โดโกเรต์ส รัซกราด
18.07.19 3 เฟเรนซ์วารอซ
ผลการแข่งขัน 2 คาราบัค เอฟเค
18.07.19 0 ปาร์ติซานี
ผลการแข่งขัน 4 โรเซนบอร์ก
18.07.19 0 ลินฟีลด์
ผลการแข่งขัน 3 เอไอเค โซลน่า
18.07.19 1 เอวาน อคาดามี่
Finished AP 4 Riga FC
17.07.19 5 ดันดาล์ค
ผลการแข่งขัน 0 Feronikeli
17.07.19 1 เดอะ นิว เซนต์ส
ผลการแข่งขัน 2 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
17.07.19 1 ซูดูว่า
ผลการแข่งขัน 2 HB Torshavn
17.07.19 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ผลการแข่งขัน 1 วัลเลตตา
17.07.19 1 F91 Dudelange
ผลการแข่งขัน 1 Saburtalo
17.07.19 3 เอฟซี เชอร์ริฟ
ผลการแข่งขัน 1 เคจี สเกนดิจา
16.07.19 2 นอมเม่ เจเค คาลยู
ผลการแข่งขัน 0 วาลูร์
11.07.19 3 มาริบอร์
ผลการแข่งขัน 0 ลินฟีลด์
11.07.19 2 โรเซนบอร์ก
ผลการแข่งขัน 0 ดันดาล์ค
11.07.19 0 Riga FC
ผลการแข่งขัน 1 สโลวาน บราติสลาวา
11.07.19 1 ซูตเยสก้า นิคซิค
ผลการแข่งขัน 2 เฟเรนซ์วารอซ
11.07.19 1 โดโกเรต์ส รัซกราด
ผลการแข่งขัน 1 บาเต้ โบริซอฟ
11.07.19 1 ปิแอส กลิวิส
ผลการแข่งขัน 0 เอฟซี เชอร์ริฟ
11.07.19 3 Saburtalo
ผลการแข่งขัน 0 ปาร์ติซานี
10.07.19 0 คาราบัค เอฟเค
ผลการแข่งขัน 0 ซูดูว่า
10.07.19 0 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ผลการแข่งขัน 2 เดอะ นิว เซนต์ส
10.07.19 2 Feronikeli
ผลการแข่งขัน 2 F91 Dudelange
10.07.19 2 วัลเลตตา
ผลการแข่งขัน 1 ซาราเยโว
10.07.19 3 เซลติก
ผลการแข่งขัน 0 นอมเม่ เจเค คาลยู
09.07.19 1 เคจี สเกนดิจา
ผลการแข่งขัน 3 เอชเจเค เฮลซิงกิ
09.07.19 0 HB Torshavn
ผลการแข่งขัน 2 เอวาน อคาดามี่
09.07.19 1 เอไอเค โซลน่า
ผลการแข่งขัน 1 เอฟซี อัสตานา
09.07.19 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Round :: Champions League Qualification Preliminary Round
ผลการแข่งขัน 2 Feronikeli
29.06.19 1 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า
ผลการแข่งขัน 1 Feronikeli
26.06.19 0 Lincoln Red Imps FC
ผลการแข่งขัน 0 Tre Penne Galazzano
25.06.19 1 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า