ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: Champions League Qualification
24.07.19 00:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น - โอลิมเปียกอส
24.07.19 00:30 Saburtalo - ดินาโม ซาเกร็บ
24.07.19 01:00 เดอะ นิว เซนต์ส - เอฟซี โคเปนเฮเกน
24.07.19 01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น - บาเซิ่ล
24.07.19 01:15 ซูตเยสก้า นิคซิค - อโปเอล นิโคเซีย
25.07.19 00:00 บาเต้ โบริซอฟ - โรเซนบอร์ก
25.07.19 01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ - มัคคาบี้เทลอาวีฟ
25.07.19 01:00 เฟเรนซ์วารอซ - วัลเลตตา
25.07.19 01:15 มาริบอร์ - เอไอเค โซลน่า
25.07.19 01:45 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า - เอชเจเค เฮลซิงกิ
25.07.19 01:45 ดันดาล์ค - คาราบัค เอฟเค
25.07.19 01:45 เซลติก - นอมเม่ เจเค คาลยู
31.07.19 00:00 นอมเม่ เจเค คาลยู - เซลติก
31.07.19 00:00 อโปเอล นิโคเซีย - ซูตเยสก้า นิคซิค
31.07.19 00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ - ซีเอฟอาร์ คลูจ์
31.07.19 01:00 บาเซิ่ล - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
31.07.19 01:00 ดินาโม ซาเกร็บ - Saburtalo
31.07.19 01:00 วัลเลตตา - เฟเรนซ์วารอซ
31.07.19 01:30 โอลิมเปียกอส - วิคตอเรีย พัลเซ่น
31.07.19 23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ - เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01.08.19 00:00 เอไอเค โซลน่า - มาริบอร์
01.08.19 00:00 โรเซนบอร์ก - บาเต้ โบริซอฟ
01.08.19 00:00 คาราบัค เอฟเค - ดันดาล์ค
01.08.19 00:45 เอฟซี โคเปนเฮเกน - เดอะ นิว เซนต์ส
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: Champions League Qualification
24.07.19 00:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
โอลิมเปียกอส
24.07.19 00:30 Saburtalo
ดินาโม ซาเกร็บ
24.07.19 01:00 เดอะ นิว เซนต์ส
เอฟซี โคเปนเฮเกน
24.07.19 01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
บาเซิ่ล
24.07.19 01:15 ซูตเยสก้า นิคซิค
อโปเอล นิโคเซีย
25.07.19 00:00 บาเต้ โบริซอฟ
โรเซนบอร์ก
25.07.19 01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
25.07.19 01:00 เฟเรนซ์วารอซ
วัลเลตตา
25.07.19 01:15 มาริบอร์
เอไอเค โซลน่า
25.07.19 01:45 เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เอชเจเค เฮลซิงกิ
25.07.19 01:45 ดันดาล์ค
คาราบัค เอฟเค
25.07.19 01:45 เซลติก
นอมเม่ เจเค คาลยู
31.07.19 00:00 นอมเม่ เจเค คาลยู
เซลติก
31.07.19 00:00 อโปเอล นิโคเซีย
ซูตเยสก้า นิคซิค
31.07.19 00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
31.07.19 01:00 บาเซิ่ล
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
31.07.19 01:00 ดินาโม ซาเกร็บ
Saburtalo
31.07.19 01:00 วัลเลตตา
เฟเรนซ์วารอซ
31.07.19 01:30 โอลิมเปียกอส
วิคตอเรีย พัลเซ่น
31.07.19 23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ
เอฟเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01.08.19 00:00 เอไอเค โซลน่า
มาริบอร์
01.08.19 00:00 โรเซนบอร์ก
บาเต้ โบริซอฟ
01.08.19 00:00 คาราบัค เอฟเค
ดันดาล์ค
01.08.19 00:45 เอฟซี โคเปนเฮเกน
เดอะ นิว เซนต์ส