บุนเดสลีกา เยอรมันนี

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: 1.
22.09.19 20:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.09.19 01:30 โวล์ฟสบวร์ก - ฮอฟเฟนไฮม์
28.09.19 01:30 ยูเนี่ยน เบอริน - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.09.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - ชาลเก้ 04
28.09.19 20:30 เอาก์สบวร์ก - ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
28.09.19 20:30 ไมนซ์ 05 - โวล์ฟสบวร์ก
28.09.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น - บาเยิร์น มิวนิก
28.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์ - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
28.09.19 23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
29.09.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - ไฟรบูร์ก
29.09.19 23:00 เอฟซี โคโลญจน์ - แฮร์ทาเบอร์ลิน
05.10.19 01:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
05.10.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก - ฮอฟเฟนไฮม์
05.10.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น - ไมนซ์ 05
05.10.19 20:30 ไฟรบูร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
05.10.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
05.10.19 23:30 ชาลเก้ 04 - เอฟซี โคโลญจน์
06.10.19 18:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - เอาก์สบวร์ก
06.10.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก - ยูเนี่ยน เบอริน
06.10.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - แวร์เดอร์ เบรเมน
19.10.19 01:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
19.10.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - แฮร์ทาเบอร์ลิน
19.10.19 20:30 ยูเนี่ยน เบอริน - ไฟรบูร์ก
19.10.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - โวล์ฟสบวร์ก
19.10.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - ไมนซ์ 05
19.10.19 20:30 เอาก์สบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิก
19.10.19 23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
20.10.19 20:30 เอฟซี โคโลญจน์ - ปาเดอร์บอร์น
20.10.19 23:00 ฮอฟเฟนไฮม์ - ชาลเก้ 04
26.10.19 01:30 ไมนซ์ 05 - เอฟซี โคโลญจน์
26.10.19 20:30 ไฟรบูร์ก - ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
26.10.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
26.10.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก - ยูเนี่ยน เบอริน
26.10.19 20:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน - ฮอฟเฟนไฮม์
26.10.19 20:30 ชาลเก้ 04 - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
26.10.19 23:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - แวร์เดอร์ เบรเมน
27.10.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก - เอาก์สบวร์ก
27.10.19 23:00 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02.11.19 01:30 ฮอฟเฟนไฮม์ - ปาเดอร์บอร์น
02.11.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - ไมนซ์ 05
02.11.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โวล์ฟสบวร์ก
02.11.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - ไฟรบูร์ก
02.11.19 20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - บาเยิร์น มิวนิก
02.11.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
02.11.19 23:30 ยูเนี่ยน เบอริน - แฮร์ทาเบอร์ลิน
03.11.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - เอฟซี โคโลญจน์
03.11.19 23:00 เอาก์สบวร์ก - ชาลเก้ 04
09.11.19 01:30 เอฟซี โคโลญจน์ - ฮอฟเฟนไฮม์
09.11.19 20:30 ไมนซ์ 05 - ยูเนี่ยน เบอริน
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: 1.
22.09.19 20:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.09.19 01:30 โวล์ฟสบวร์ก
ฮอฟเฟนไฮม์
28.09.19 01:30 ยูเนี่ยน เบอริน
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.09.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
ชาลเก้ 04
28.09.19 20:30 เอาก์สบวร์ก
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
28.09.19 20:30 ไมนซ์ 05
โวล์ฟสบวร์ก
28.09.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น
บาเยิร์น มิวนิก
28.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
28.09.19 23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
แวร์เดอร์ เบรเมน
29.09.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ไฟรบูร์ก
29.09.19 23:00 เอฟซี โคโลญจน์
แฮร์ทาเบอร์ลิน
05.10.19 01:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
05.10.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก
ฮอฟเฟนไฮม์
05.10.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น
ไมนซ์ 05
05.10.19 20:30 ไฟรบูร์ก
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
05.10.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
05.10.19 23:30 ชาลเก้ 04
เอฟซี โคโลญจน์
06.10.19 18:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
เอาก์สบวร์ก
06.10.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก
ยูเนี่ยน เบอริน
06.10.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
แวร์เดอร์ เบรเมน
19.10.19 01:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
19.10.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
แฮร์ทาเบอร์ลิน
19.10.19 20:30 ยูเนี่ยน เบอริน
ไฟรบูร์ก
19.10.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
โวล์ฟสบวร์ก
19.10.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ไมนซ์ 05
19.10.19 20:30 เอาก์สบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิก
19.10.19 23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
20.10.19 20:30 เอฟซี โคโลญจน์
ปาเดอร์บอร์น
20.10.19 23:00 ฮอฟเฟนไฮม์
ชาลเก้ 04
26.10.19 01:30 ไมนซ์ 05
เอฟซี โคโลญจน์
26.10.19 20:30 ไฟรบูร์ก
ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
26.10.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
26.10.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก
ยูเนี่ยน เบอริน
26.10.19 20:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน
ฮอฟเฟนไฮม์
26.10.19 20:30 ชาลเก้ 04
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
26.10.19 23:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
แวร์เดอร์ เบรเมน
27.10.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก
เอาก์สบวร์ก
27.10.19 23:00 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02.11.19 01:30 ฮอฟเฟนไฮม์
ปาเดอร์บอร์น
02.11.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
ไมนซ์ 05
02.11.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
โวล์ฟสบวร์ก
02.11.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
ไฟรบูร์ก
02.11.19 20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
บาเยิร์น มิวนิก
02.11.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
02.11.19 23:30 ยูเนี่ยน เบอริน
แฮร์ทาเบอร์ลิน
03.11.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เอฟซี โคโลญจน์
03.11.19 23:00 เอาก์สบวร์ก
ชาลเก้ 04
09.11.19 01:30 เอฟซี โคโลญจน์
ฮอฟเฟนไฮม์
09.11.19 20:30 ไมนซ์ 05
ยูเนี่ยน เบอริน