บุนเดสลีกา เยอรมันนี

ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ตารางคะแนน
Round :: 1.
17.08.19 01:30 บาเยิร์น มิวนิก - แฮร์ทาเบอร์ลิน
17.08.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - เอาก์สบวร์ก
17.08.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก - เอฟซี โคโลญจน์
17.08.19 20:30 ไฟรบูร์ก - ไมนซ์ 05
17.08.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
17.08.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - ปาเดอร์บอร์น
17.08.19 23:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - ชาลเก้ 04
18.08.19 20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - ฮอฟเฟนไฮม์
18.08.19 23:00 ยูเนี่ยน เบอริน - ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
24.08.19 01:30 เอฟซี โคโลญจน์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.08.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
24.08.19 20:30 เอาก์สบวร์ก - ยูเนี่ยน เบอริน
24.08.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์ - แวร์เดอร์ เบรเมน
24.08.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น - ไฟรบูร์ก
24.08.19 20:30 ไมนซ์ 05 - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
24.08.19 23:30 ชาลเก้ 04 - บาเยิร์น มิวนิก
25.08.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
25.08.19 23:00 แฮร์ทาเบอร์ลิน - โวล์ฟสบวร์ก
31.08.19 01:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
31.08.19 20:30 ไฟรบูร์ก - เอฟซี โคโลญจน์
31.08.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - ฮอฟเฟนไฮม์
31.08.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก - ไมนซ์ 05
31.08.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก - ปาเดอร์บอร์น
31.08.19 20:30 ชาลเก้ 04 - แฮร์ทาเบอร์ลิน
31.08.19 23:30 ยูเนี่ยน เบอริน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
01.09.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - เอาก์สบวร์ก
01.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
14.09.19 01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - โวล์ฟสบวร์ก
14.09.19 20:30 เอาก์สบวร์ก - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
14.09.19 20:30 ไมนซ์ 05 - แฮร์ทาเบอร์ลิน
14.09.19 20:30 ยูเนี่ยน เบอริน - แวร์เดอร์ เบรเมน
14.09.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
14.09.19 20:30 เอฟซี โคโลญจน์ - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
14.09.19 23:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - บาเยิร์น มิวนิก
15.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์ - ไฟรบูร์ก
15.09.19 23:00 ปาเดอร์บอร์น - ชาลเก้ 04
21.09.19 01:30 ชาลเก้ 04 - ไมนซ์ 05
21.09.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก - เอฟซี โคโลญจน์
21.09.19 20:30 ไฟรบูร์ก - เอาก์สบวร์ก
21.09.19 20:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน - ปาเดอร์บอร์น
21.09.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น - ยูเนี่ยน เบอริน
21.09.19 23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
22.09.19 20:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.09.19 01:30 โวล์ฟสบวร์ก - ฮอฟเฟนไฮม์
28.09.19 01:30 ยูเนี่ยน เบอริน - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.09.19 20:30 ไมนซ์ 05 - โวล์ฟสบวร์ก
28.09.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น - บาเยิร์น มิวนิก
28.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์ - โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
28.09.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ - ชาลเก้ 04
ผลการแข่งขัน ตารางแข่ง ลำดับคะแนน
Round :: 1.
17.08.19 01:30 บาเยิร์น มิวนิก
แฮร์ทาเบอร์ลิน
17.08.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
เอาก์สบวร์ก
17.08.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก
เอฟซี โคโลญจน์
17.08.19 20:30 ไฟรบูร์ก
ไมนซ์ 05
17.08.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
17.08.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
ปาเดอร์บอร์น
17.08.19 23:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
ชาลเก้ 04
18.08.19 20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ฮอฟเฟนไฮม์
18.08.19 23:00 ยูเนี่ยน เบอริน
ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
24.08.19 01:30 เอฟซี โคโลญจน์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.08.19 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
24.08.19 20:30 เอาก์สบวร์ก
ยูเนี่ยน เบอริน
24.08.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์
แวร์เดอร์ เบรเมน
24.08.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น
ไฟรบูร์ก
24.08.19 20:30 ไมนซ์ 05
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
24.08.19 23:30 ชาลเก้ 04
บาเยิร์น มิวนิก
25.08.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
25.08.19 23:00 แฮร์ทาเบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
31.08.19 01:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
31.08.19 20:30 ไฟรบูร์ก
เอฟซี โคโลญจน์
31.08.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟนไฮม์
31.08.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก
ไมนซ์ 05
31.08.19 20:30 โวล์ฟสบวร์ก
ปาเดอร์บอร์น
31.08.19 20:30 ชาลเก้ 04
แฮร์ทาเบอร์ลิน
31.08.19 23:30 ยูเนี่ยน เบอริน
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
01.09.19 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
เอาก์สบวร์ก
01.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
14.09.19 01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
โวล์ฟสบวร์ก
14.09.19 20:30 เอาก์สบวร์ก
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
14.09.19 20:30 ไมนซ์ 05
แฮร์ทาเบอร์ลิน
14.09.19 20:30 ยูเนี่ยน เบอริน
แวร์เดอร์ เบรเมน
14.09.19 20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
14.09.19 20:30 เอฟซี โคโลญจน์
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
14.09.19 23:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
บาเยิร์น มิวนิก
15.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์
ไฟรบูร์ก
15.09.19 23:00 ปาเดอร์บอร์น
ชาลเก้ 04
21.09.19 01:30 ชาลเก้ 04
ไมนซ์ 05
21.09.19 20:30 บาเยิร์น มิวนิก
เอฟซี โคโลญจน์
21.09.19 20:30 ไฟรบูร์ก
เอาก์สบวร์ก
21.09.19 20:30 แฮร์ทาเบอร์ลิน
ปาเดอร์บอร์น
21.09.19 20:30 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น
ยูเนี่ยน เบอริน
21.09.19 23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
22.09.19 20:30 โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22.09.19 23:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24.09.19 01:30 โวล์ฟสบวร์ก
ฮอฟเฟนไฮม์
28.09.19 01:30 ยูเนี่ยน เบอริน
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
28.09.19 20:30 ไมนซ์ 05
โวล์ฟสบวร์ก
28.09.19 20:30 ปาเดอร์บอร์น
บาเยิร์น มิวนิก
28.09.19 20:30 ฮอฟเฟนไฮม์
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
28.09.19 20:30 ราเซินบัลล์ชปอร์ท ไลพ์ซิจ
ชาลเก้ 04