FC Yerevan 7 - 1 พิวนิค(B)
ราคาบอล : -2.75
7 1
4'
11'
22'
24'
44'
45'
48'
76'
ผลงานที่พบกัน
รายการ เวลา ทีม สกอร์ ทีม ราคา ผลต่อรอง HT
ผลงานที่พบกัน
FC Yerevan - ผลการแข่งขันที่ผ่านมา
รายการ เวลา ทีม สกอร์ ทีม ราคา ผลต่อรอง HT
ARM D2 08/10/18 แกนด์ซาซาร์(B) 0-8 FC Yerevan 0-4
ARM Cup 03/10/18 FC Avan Academy 5-0 FC Yerevan 1-0
ARM D2 27/09/18 อรารัต เยเรวาน(B) 0-10 FC Yerevan 0.75 ได้ 0-4
ARM D2 24/09/18 Junior Sevan 2-1 FC Yerevan -0.0 เสีย 2-1
ARM Cup 20/09/18 FC Yerevan 1-4 FC Avan Academy 0.75 เสีย 0-2
ARM D2 17/09/18 FC Yerevan 6-3 บานานต์ส(B) -1.0 ได้ 3-0
ARM D2 03/09/18 Erebuni 1-7 FC Yerevan 1.25 ได้ 0-2
ARM D2 28/08/18 FC Yerevan 3-2 Ararat-Armenia B -1.25 เสีย1/2 2-1
ARM D2 23/08/18 Alashkert B Martuni 0-2 FC Yerevan 0.0 ได้ 0-1
ARM D2 20/08/18 FC Yerevan 6-1 ชีรัค(B) 5-0
ARM D2 06/08/18 Banants C 2-1 FC Yerevan 0.0 เสีย 1-0
FC Yerevan - ผลการแข่งขันที่ผ่านมา
ARM D2 3 แกนด์ซาซาร์(B)
ผล : 2 FC Yerevan
ARM Cup 3 FC Avan Academy
ผล : 2 FC Yerevan
ARM D2 0.75 3 อรารัต เยเรวาน(B)
ผล : ได้ 2 FC Yerevan
ARM D2 -0.0 3 Junior Sevan
ผล : เสีย 2 FC Yerevan
ARM Cup 0.75 3 FC Yerevan
ผล : เสีย 2 FC Avan Academy
ARM D2 -1.0 3 FC Yerevan
ผล : ได้ 2 บานานต์ส(B)
ARM D2 1.25 3 Erebuni
ผล : ได้ 2 FC Yerevan
ARM D2 -1.25 3 FC Yerevan
ผล : เสีย1/2 2 Ararat-Armenia B
ARM D2 0.0 3 Alashkert B Martuni
ผล : ได้ 2 FC Yerevan
ARM D2 3 FC Yerevan
ผล : 2 ชีรัค(B)
ARM D2 0.0 3 Banants C
ผล : เสีย 2 FC Yerevan
FC Yerevan - ตารางแข่งขันล่วงหน้า
รายการ วันที่ ทีม ทีม
ARM D2 30/10 FC Yerevan VS Banants C
ARM D2 05/11 ชีรัค(B) VS FC Yerevan
ARM D2 23/11 FC Yerevan VS Alashkert B Martuni
ARM D2 26/11 Ararat-Armenia B VS FC Yerevan
ARM D2 30/11 FC Yerevan VS Erebuni
FC Yerevan - ตารางแข่งขันล่วงหน้า
ARM D2 วันที่ FC Yerevan
30/10 Banants C
ARM D2 วันที่ ชีรัค(B)
05/11 FC Yerevan
ARM D2 วันที่ FC Yerevan
23/11 Alashkert B Martuni
ARM D2 วันที่ Ararat-Armenia B
26/11 FC Yerevan
ARM D2 วันที่ FC Yerevan
30/11 Erebuni
พิวนิค(B) - ผลการแข่งขันที่ผ่านมา
รายการ เวลา ทีม สกอร์ ทีม ราคา ผลต่อรอง HT
ARM D2 20/10/18 พิวนิค(B) 4-2 แกนด์ซาซาร์(B) 0-1
ARM D2 08/10/18 อรารัต เยเรวาน(B) 1-1 พิวนิค(B) 0-0
ARM D2 27/09/18 พิวนิค(B) 0-2 Junior Sevan
ARM D2 24/09/18 บานานต์ส(B) 2-0 พิวนิค(B) -0.75 เสีย 0-0
ARM D2 18/09/18 พิวนิค(B) 3-0 Erebuni -2.0 ได้ 2-0
ARM D2 02/09/18 Ararat-Armenia B 3-3 พิวนิค(B) 0-0
ARM D2 27/08/18 พิวนิค(B) 1-4 Alashkert B Martuni -0.5 เสีย 0-2
ARM D2 24/08/18 ชีรัค(B) 1-2 พิวนิค(B) 1.0 เจ๊า 0-1
ARM D2 21/08/18 พิวนิค(B) 1-1 Banants C -1.0 เสีย 1-1
ARM D2 06/08/18 Lokomotiv Yerevan 1-0 พิวนิค(B) -0.25 เสีย 1-0
ARM D2 28/05/18 บานานต์ส(B) 1-4 พิวนิค(B) -0.25 ได้ 1-4
ARM D2 21/05/18 พิวนิค(B) 4-0 Erebuni 2-0
ARM D2 14/05/18 พิวนิค(B) 0-3 FC Artsakh 1.25 เสีย 0-2
ARM D2 07/05/18 FC Avan Academy 0-1 พิวนิค(B) -1.25 ได้ 0-0
ARM D2 30/04/18 พิวนิค(B) 3-1 แกนด์ซาซาร์(B) 1-0
ARM D2 23/04/18 Alashkert B Martuni 3-2 พิวนิค(B) -0.25 เสีย 3-1
ARM D2 16/04/18 พิวนิค(B) 6-0 ชีรัค(B) -2.0 ได้ 1-0
ARM D2 09/04/18 Lori Vanadzor 2-0 พิวนิค(B) 1-0
ARM D2 03/04/18 พิวนิค(B) 5-0 อรารัต เยเรวาน(B) 2-0
ARM D2 26/03/18 พิวนิค(B) 0-3 บานานต์ส(B) 0.5 เสีย 0-3
พิวนิค(B) - ผลการแข่งขันที่ผ่านมา
ARM D2 3 พิวนิค(B)
ผล : 2 แกนด์ซาซาร์(B)
ARM D2 3 อรารัต เยเรวาน(B)
ผล : 2 พิวนิค(B)
ARM D2 3 พิวนิค(B)
ผล : 2 Junior Sevan
ARM D2 -0.75 3 บานานต์ส(B)
ผล : เสีย 2 พิวนิค(B)
ARM D2 -2.0 3 พิวนิค(B)
ผล : ได้ 2 Erebuni
ARM D2 3 Ararat-Armenia B
ผล : 2 พิวนิค(B)
ARM D2 -0.5 3 พิวนิค(B)
ผล : เสีย 2 Alashkert B Martuni
ARM D2 1.0 3 ชีรัค(B)
ผล : เจ๊า 2 พิวนิค(B)
ARM D2 -1.0 3 พิวนิค(B)
ผล : เสีย 2 Banants C
ARM D2 -0.25 3 Lokomotiv Yerevan
ผล : เสีย 2 พิวนิค(B)
ARM D2 -0.25 3 บานานต์ส(B)
ผล : ได้ 2 พิวนิค(B)
ARM D2 3 พิวนิค(B)
ผล : 2 Erebuni
ARM D2 1.25 3 พิวนิค(B)
ผล : เสีย 2 FC Artsakh
ARM D2 -1.25 3 FC Avan Academy
ผล : ได้ 2 พิวนิค(B)
ARM D2 3 พิวนิค(B)
ผล : 2 แกนด์ซาซาร์(B)
ARM D2 -0.25 3 Alashkert B Martuni
ผล : เสีย 2 พิวนิค(B)
ARM D2 -2.0 3 พิวนิค(B)
ผล : ได้ 2 ชีรัค(B)
ARM D2 3 Lori Vanadzor
ผล : 2 พิวนิค(B)
ARM D2 3 พิวนิค(B)
ผล : 2 อรารัต เยเรวาน(B)
ARM D2 0.5 3 พิวนิค(B)
ผล : เสีย 2 บานานต์ส(B)
พิวนิค(B) - ตารางแข่งขันล่วงหน้า
รายการ วันที่ ทีม ทีม
ARM D2 29/10 พิวนิค(B) VS Lokomotiv Yerevan
ARM D2 05/11 Banants C VS พิวนิค(B)
ARM D2 23/11 พิวนิค(B) VS ชีรัค(B)
ARM D2 26/11 Alashkert B Martuni VS พิวนิค(B)
ARM D2 30/11 พิวนิค(B) VS Ararat-Armenia B
พิวนิค(B) - ตารางแข่งขันล่วงหน้า
ARM D2 วันที่ พิวนิค(B)
29/10 Lokomotiv Yerevan
ARM D2 วันที่ Banants C
05/11 พิวนิค(B)
ARM D2 วันที่ พิวนิค(B)
23/11 ชีรัค(B)
ARM D2 วันที่ Alashkert B Martuni
26/11 พิวนิค(B)
ARM D2 วันที่ พิวนิค(B)
30/11 Ararat-Armenia B