ผลมวยไทย
ตารางแข่ง ผลการแข่งขัน
ศึกวันทรงชัย : เวทีมวยราชดำเนิน
31.12.18 18:30 ดินระเบิด ป.บูรพา แพ้คะแนน ยูโร ส.พงษ์อมร
31.12.18 19:00 ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ แพ้น็อคยก 3 โอเล่ย์ ส.แก่นใจ
31.12.18 19:30 ชัยวัฒน์ ต.หลักสอง แพ้คะแนน ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
31.12.18 20:00 ทหารเอก ต.หลักสอง แพ้คะแนน ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 20:30 ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม ชนะคะแนน ศรีนคร ลูกเมืองเพชร
31.12.18 21:00 เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว แพ้คะแนน เพชรสกล ลูกเขากวาง เจ.เอส.พี
31.12.18 21:30 เพชรพันล้าน เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 3 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 22:00 น้ำเพขร ป.ประมุข แพ้คะแนน แสตมป์ทอง ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 22:30 คมพยัคฆ์ แสบร่มเกล้า แพ้คะแนน เหลี่ยมนรา รัตนภานุ
ศึกมวยดีวิถีไทย : เวทีมวยรังสิต
31.12.17 12:30 ทัพหลวง ศิษย์เสธ.ตู่ แพ้คะแนน สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง
31.12.17 13:00 โชคทวี มิสกวัน แพ้คะแนน สั่งยุทธ ยอดธนู A.M.F
31.12.17 13:30 เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ เสมอ เพชรเมืองสรวง N&P บ็อกซิ่งยิมส์
31.12.17 14:00 มังกรเงิน นิติสมุย ชนะน็อคยก 4 โทมัส ศ.ชัยเจริญ
ศึกมวยไทย 7 สี : เวทีมวยช่อง 7 สี
31.12.17 14:15 กระทิงเพชร พี.เค.แสนชัยฯ แพ้คะแนน เฟรส เอราวัณ
31.12.17 14:45 ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน สามเอ สมศักดิ์ก่อสร้าง
31.12.17 15:15 หนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ ชนะคะแนน แบรนด์ไทย กีล่าสปอร์ต
31.12.17 15:45 เพชรภูซาง กีล่าสปอร์ต แพ้คะแนน จักรดาว วิศณุกลการ
ศึกมวยไทย ททบ.5 : เวทีมวยรังสิต
31.12.17 16:05 ปาท๋องโก๋ ต้มเมืองดอกบัว แพ้คะแนน เพชรมงคล พยัคฆ์คลองแปด
31.12.17 16:35 คมกริช ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน โปเย ว.สันต์ใต้
31.12.17 17:05 คมกฤต อ.ขวัญทอง แพ้คะแนน แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว
31.12.17 17:35 ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง
ศึกมวยไทย คมชัดลึก : เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
31.12.17 18:25 ห้างแก้ว ภ.เจริญแพทย์ แพ้น็อคยก 2 นนทชัย สจ.เล็กเมืองนนท์
31.12.17 18:55 เพชรเอก ท.เทพสุทิน แพ้คะแนน แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
31.12.17 19:25 อำนวยเดช ว.วรรณทวี ชนะคะแนน ดาบเงิน ดาบรันสารคาม
31.12.17 19:55 เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว ชนะน็อคยก 4 สามสิงห์ ป.พีณภัทร
ศึกเพชรวิทยา+พรัญชัยเงินล้าน : เวทีมวยราชดำเนิน
31.10.18 18:30 โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์
31.10.18 19:00 ยอดเวหา ส.พงษ์อมร แพ้คะแนน ซ้ายมงคล ช.ห้าพยัคฆ์
31.10.18 19:30 หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 3 เพชรปราบ ป.สมาน
31.10.18 20:00 แสงดาว เพชรสี่หมื่น ยกเลิกการชก ฉลองชัย แตนบางแสน
31.10.18 20:30 เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน สะแกงาม จิตรเมืองนนท์
31.10.18 21:00 มรกต เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน หาญพล (โชคนำชัย) ก.สุวรรณทัต
31.10.18 21:30 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ
31.10.18 22:00 ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์ แพ้น็อคยก 4 ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
31.10.18 22:30 วัชรพล ช.เพชรนรินทร์ ชนะน็อคยก 2 น้ำตาลเดือด เกียรติฉัตรชัย
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 18:00 เพชรงาม เพชร ปตอ. แพ้น็อคยก 3 เพชรตระการ น.อนุวัฒน์ยิม
31.08.18 18:30 ดอกไม้ป่า ช.มีชัย แพ้คะแนน พร้อมรบ น.นพหิรัญ
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 18:30 เพชรแสนแสบ อ๊อดตึกแดง ชนะคะแนน สองพยัคฆ์ ศิษย์ก้องพยัคฆ์
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 19:00 แสงนารายณ์ เกียรติหมู่9 แพ้คะแนน ศรเพชร สามารถพยัคฆ์อรุณยิม
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 19:00 ลูกตากสิน น้ำดื่มโชคปรีชา ชนะฟาว์ล เร่งรัดน้อย ลำน้ำมูลมวยไทย
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 19:30 สิงห์สัมพันธ์ มีนะโยธิน ชนะคะแนน ดาวมงคล พ.เพชรมากคง
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 19:30 สามเอ ช.เรืองรัมย์ ชนะน็อคยก 2 นำพล ศักดิ์รังสิต
31.08.18 20:00 มหาสมุทร ต.ผิวหล่อภักดี แพ้คะแนน เพชรศิลา ศิษย์สารวัตรเสือ
31.08.18 20:30 ยอดสิงห์ สิงห์มาวิน แพ้น็อคยก 1 เพชรแท้ เพชรเจริญวิทย์
31.08.18 21:00 เพชรเมืองศรี อ๊อดตึกแดง ชนะคะแนน แทนชัย สันติอุบล
31.08.18 21:30 เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง ชนะคะแนน เอกชัย สจ.เล็กเมืองนนท์
31.08.18 22:00 พยัคฆ์ดำ บางกอกอะไหล่ยนต์ ชนะน็อคยก 2 เพชรเขาหลวง สจ.เล็กเมืองนนท์
31.08.18 22:30 ชาละวัน เกียรติทรงเดช ชนะน็อคยก 2 ลูกพิชัย น้ำดื่มโชคปรีชา
ศึกเพชรเจ้าพระยา : เวทีมวยราชดำเนิน
31.08.17 18:30 ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน ปราบศึก เจ.เอส.พี ยิม
31.08.17 19:00 นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตามิน ชนะคะแนน จอมโหด ศิษย์คุณรัตน์
31.08.17 19:30 เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม แพ้น็อคยก 2 เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย
ตารางแข่ง ผลการแข่งขัน
ศึกวันทรงชัย : เวทีมวยราชดำเนิน
31.12.18 ดินระเบิด ป.บูรพา
แพ้คะแนน
18:30 ยูโร ส.พงษ์อมร
31.12.18 ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ
แพ้น็อคยก 3
19:00 โอเล่ย์ ส.แก่นใจ
31.12.18 ชัยวัฒน์ ต.หลักสอง
แพ้คะแนน
19:30 ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
31.12.18 ทหารเอก ต.หลักสอง
แพ้คะแนน
20:00 ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม
ชนะคะแนน
20:30 ศรีนคร ลูกเมืองเพชร
31.12.18 เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว
แพ้คะแนน
21:00 เพชรสกล ลูกเขากวาง เจ.เอส.พี
31.12.18 เพชรพันล้าน เพชรสี่หมื่น
แพ้น็อคยก 3
21:30 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 น้ำเพขร ป.ประมุข
แพ้คะแนน
22:00 แสตมป์ทอง ป.เพชรไข่แก้ว
31.12.18 คมพยัคฆ์ แสบร่มเกล้า
แพ้คะแนน
22:30 เหลี่ยมนรา รัตนภานุ
ศึกมวยดีวิถีไทย : เวทีมวยรังสิต
31.12.17 ทัพหลวง ศิษย์เสธ.ตู่
แพ้คะแนน
12:30 สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง
31.12.17 โชคทวี มิสกวัน
แพ้คะแนน
13:00 สั่งยุทธ ยอดธนู A.M.F
31.12.17 เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ
เสมอ
13:30 เพชรเมืองสรวง N&P บ็อกซิ่งยิมส์
31.12.17 มังกรเงิน นิติสมุย
ชนะน็อคยก 4
14:00 โทมัส ศ.ชัยเจริญ
ศึกมวยไทย 7 สี : เวทีมวยช่อง 7 สี
31.12.17 กระทิงเพชร พี.เค.แสนชัยฯ
แพ้คะแนน
14:15 เฟรส เอราวัณ
31.12.17 ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร
ชนะคะแนน
14:45 สามเอ สมศักดิ์ก่อสร้าง
31.12.17 หนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ
ชนะคะแนน
15:15 แบรนด์ไทย กีล่าสปอร์ต
31.12.17 เพชรภูซาง กีล่าสปอร์ต
แพ้คะแนน
15:45 จักรดาว วิศณุกลการ
ศึกมวยไทย ททบ.5 : เวทีมวยรังสิต
31.12.17 ปาท๋องโก๋ ต้มเมืองดอกบัว
แพ้คะแนน
16:05 เพชรมงคล พยัคฆ์คลองแปด
31.12.17 คมกริช ท.มโนธรรมรักษา
แพ้คะแนน
16:35 โปเย ว.สันต์ใต้
31.12.17 คมกฤต อ.ขวัญทอง
แพ้คะแนน
17:05 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว
31.12.17 ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์
แพ้คะแนน
17:35 รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง
ศึกมวยไทย คมชัดลึก : เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
31.12.17 ห้างแก้ว ภ.เจริญแพทย์
แพ้น็อคยก 2
18:25 นนทชัย สจ.เล็กเมืองนนท์
31.12.17 เพชรเอก ท.เทพสุทิน
แพ้คะแนน
18:55 แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
31.12.17 อำนวยเดช ว.วรรณทวี
ชนะคะแนน
19:25 ดาบเงิน ดาบรันสารคาม
31.12.17 เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว
ชนะน็อคยก 4
19:55 สามสิงห์ ป.พีณภัทร
ศึกเพชรวิทยา+พรัญชัยเงินล้าน : เวทีมวยราชดำเนิน
31.10.18 โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น
ชนะคะแนน
18:30 นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์
31.10.18 ยอดเวหา ส.พงษ์อมร
แพ้คะแนน
19:00 ซ้ายมงคล ช.ห้าพยัคฆ์
31.10.18 หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น
แพ้น็อคยก 3
19:30 เพชรปราบ ป.สมาน
31.10.18 แสงดาว เพชรสี่หมื่น
ยกเลิกการชก
20:00 ฉลองชัย แตนบางแสน
31.10.18 เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น
ชนะคะแนน
20:30 สะแกงาม จิตรเมืองนนท์
31.10.18 มรกต เพชรสี่หมื่น
แพ้คะแนน
21:00 หาญพล (โชคนำชัย) ก.สุวรรณทัต
31.10.18 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
แพ้คะแนน
21:30 เมสซี่ แป๋งกองปราบ
31.10.18 ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์
แพ้น็อคยก 4
22:00 ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
31.10.18 วัชรพล ช.เพชรนรินทร์
ชนะน็อคยก 2
22:30 น้ำตาลเดือด เกียรติฉัตรชัย
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 เพชรงาม เพชร ปตอ.
แพ้น็อคยก 3
18:00 เพชรตระการ น.อนุวัฒน์ยิม
31.08.18 ดอกไม้ป่า ช.มีชัย
แพ้คะแนน
18:30 พร้อมรบ น.นพหิรัญ
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 เพชรแสนแสบ อ๊อดตึกแดง
ชนะคะแนน
18:30 สองพยัคฆ์ ศิษย์ก้องพยัคฆ์
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 แสงนารายณ์ เกียรติหมู่9
แพ้คะแนน
19:00 ศรเพชร สามารถพยัคฆ์อรุณยิม
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 ลูกตากสิน น้ำดื่มโชคปรีชา
ชนะฟาว์ล
19:00 เร่งรัดน้อย ลำน้ำมูลมวยไทย
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ : เวทีมวยรังสิต
31.08.18 สิงห์สัมพันธ์ มีนะโยธิน
ชนะคะแนน
19:30 ดาวมงคล พ.เพชรมากคง
ศึกเพชรเกียรติเพชร : เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
31.08.18 สามเอ ช.เรืองรัมย์
ชนะน็อคยก 2
19:30 นำพล ศักดิ์รังสิต
31.08.18 มหาสมุทร ต.ผิวหล่อภักดี
แพ้คะแนน
20:00 เพชรศิลา ศิษย์สารวัตรเสือ
31.08.18 ยอดสิงห์ สิงห์มาวิน
แพ้น็อคยก 1
20:30 เพชรแท้ เพชรเจริญวิทย์
31.08.18 เพชรเมืองศรี อ๊อดตึกแดง
ชนะคะแนน
21:00 แทนชัย สันติอุบล
31.08.18 เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง
ชนะคะแนน
21:30 เอกชัย สจ.เล็กเมืองนนท์
31.08.18 พยัคฆ์ดำ บางกอกอะไหล่ยนต์
ชนะน็อคยก 2
22:00 เพชรเขาหลวง สจ.เล็กเมืองนนท์
31.08.18 ชาละวัน เกียรติทรงเดช
ชนะน็อคยก 2
22:30 ลูกพิชัย น้ำดื่มโชคปรีชา
ศึกเพชรเจ้าพระยา : เวทีมวยราชดำเนิน
31.08.17 ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ
แพ้คะแนน
18:30 ปราบศึก เจ.เอส.พี ยิม
31.08.17 นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตามิน
ชนะคะแนน
19:00 จอมโหด ศิษย์คุณรัตน์
31.08.17 เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม
แพ้น็อคยก 2
19:30 เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย
ผลมวย ผลมวยไทย มวยไทย มวย ตารางมวล ชกมวย เวทีมวยรังสิต เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา มวยวันนี้ มวยไทย มวย7สี ดู มวย สด วิจารณ์มวย มวยไทยออนไลน์ วิเคราะห์มวย ถ่ายทอดมวย มวยเด็ดวันนี้ 7สี ช่อง3 มวย โปรแกรมมวย มวยตู้ เซียนมวย