ศูนย์รวมตาราง โปรแกรม ผลการแข่งขันกีฬา ผลบอลสด ผลมวยไทย ผลบาสเกตบอล ผลเทนนิส ดูผลการแข่งขันย้อนหลังได้ ทุกลีก สดทุกคู่ ทั่วโลก

1000SCORE.com รวบรวมผลกีฬาสด ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ผลบาสสด ผลเทนนิส ผลมวย สดก่อนใครได้ที่นี่ รวมทั้งโปรแกรมแข่งขันในแต่ละลีก ครบทุกคู่ ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล ตารางบอล ไทยลีก พรีเมียร์ลีก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา เซเรียอา และอื่นๆอีกมากมาย บาส NBA สด รายงานทันทีที่การแข่งขันจบ แม่นยำ ถูกต้อง และรวดเร็วที่สุด พร้อมแสดงใบเหลือง ใบแดง ทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก!
ผลบอลสด
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
FT HNK Gorica 2-2 อินเตอร์ ซาเปรซิค
FT ริเยก้า 0-0 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
Switzerland Challenge League
FT เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-2 SC เครียนส์
23' เซอร์เวตต์ 0-0 วิล 1900
FT ลัวซานนี สปอร์ท 1-0 FC Rapperswil-Jona
Spanish Tercera Division 12 Canarias
FT Panaderia Pulido 1-3 CD Union Puerto
64' Atletico Union Guimar 1-2 UD San Fernando
FT ลาส พัลมาส(C) 2-2 UD Las Zocas
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
90+' Al Aqaba SC 2-0 อัล อาห์ลี อัมมาน
FT อัล วีห์ดัต 4-0 อัล ฮุสเซน อีร์บิด
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
65' คอร์ไทรจ์ 1-0 ชาเลอร์รัว
02:00 ออสเทนเด้ VS AS ยูเปน
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม VS แซงต์ ทรุยด็อง
02:30 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS KAA เก้นท์
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1
62' Zaglebie Sosnowiec 2-2 อาร์ก้า กดิเนีย
02:30 โคโรน่า VS เลเชีย กอเดนซ์
FT จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0 วิสล่า พล็อค
Finland Suomen Cup
55' AC Kajaani 1-0 ทีพีเอส
FT RoPS โรวาเนียมี่(N) 3-2 ไซนาโจเอน
FT อินเตอร์ ตูร์คู(N) 1-2 ลาห์ติ
FT อีคีนาส IF(N) 1-0 KTP ค็อตก้า
FT VPS วาซ่า(N) 0-1 KPV คอคคูล่า
United States Mobile Mini Sun Cup
68' ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1 เอฟซี ดัลลัส
09:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00 Phoenix Rising FC VS รีล ซอลต์ เลค
Portugal Liga de Honora
67' ฟามาลิเคา 1-2 Academico de Viseu
FT วาร์ซิม 0-1 SL Benfica B
FT โควา พีดาเด้ 1-1 เปนาฟิลด์
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
66' เอลเช่ 1-0 เอซเตรมาดูรา UD
67' เรอัล ซาราโกซ่า 0-0 อัลบาเซเต้
02:00 เรอัล โอเบียโด VS อัลคอร์ค่อน
02:30 คาดิส VS เตเนริเฟ่
FT เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-1 กิมนาสติก
Futsal Spain Division De Honor
72' Industrias Santa Coloma Futsal 2-1 CA Osasuna Magna Futsal
68' Peniscola RehabMedic Futsal 2-1 Levante Futsal
HT Jaen Paraiso Interior Futsal 1-1 Naturpellet Segovia Futsal
23' O Parrulo Ferrol Futsal 0-2 Vina Albali Valdepenas Futsal
FT Palma Futsal 2-1 Movistar Inter Futsal
FT EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-5 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
Spanish Tercera Division 15 Navarra
70' Valle de Egues 0-1 CD Ardoi
FT CD Baztan 2-2 Alesves
FT CD Beti Onak 0-2 CD Cortes
FT UD Mutilvera 2-0 CD Pamplona
FT UDC Txantrea 1-1 Avance Ezcabarte
FT AD San Juan 1-1 โอซาซูน่า 2
Spanish Tercera Division 4 Euskadi
67' SD San Pedro 3-1 JD Somorrostro
66' CD Baskonia 3-1 Ordizia KE
FT Real Sociedad C 0-0 Sociedad Deportiva Beasain
FT Amurrio 0-0 Santutxu
FT SD Balmaseda FC 2-1 ลากุล โอแนค
FT Zamudio SD 1-0 SD Deusto
ซูเปอร์ลีก กรีซ
64' พานาธิไนกอส 1-0 แอสเตราส
HT พาส เจียนนิน่า 0-1 พีเออี อโตรมิตอส
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
66' กาญารี่ 1-1 ปาร์มากัลโช
02:30 อตาลันต้า VS เอซี มิลาน
อิตาลี เซเรีย บี
64' อัสโคลี่ 2-3 ซาแลร์นิตาน่า
FT คาร์ปิ 0-1 เปรูจา
FT เบเนเวนโต้ 1-0 ชิตตาเดลล่า
FT ปาโดวา 1-1 ฟอกเจีย
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
67' Alki Oroklini 1-1 อปอลลอน ลิมาสซอล
FT อโปเอล นิโคเซีย 2-2 ลาร์นาคา
FT อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-1 ปาโพส
กระชับมิตร (สโมสร)
65' อาซาเน่ ฟุตบอล(N) 1-2 Sotra SK
HT Metta/LU Riga 2-1 FC Kuressaare
01:30 Las Vegas Lights FC VS โคโลราโด ราปิดส์
02:00 ทูลซา โร๊คเน็ค(N) VS Swope Park Rangers
02:00 แซนแอนโทนีโอ FC VS Saint Louis FC
03:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ VS ลอสแอนเจลิส
03:30 ซาคราเมนโต รีพับบลิค VS Los Angeles Galaxy II
04:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ฟิลลาเดเฟีย
04:00 Inter Santa Maria(RS) VS ครูไซโร่ RS
04:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS มินนิโซตา ยูไนเต็ด
05:00 โคลัมบัส ครูว์ VS ชิคาโก ไฟร์
05:00 Las Vegas Lights FC VS โคโลราโด ราปิดส์
07:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ VS FC ซินซินแนติ
07:30 แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ VS ดีซี ยูไนเต็ด
07:30 ออร์แลนโด ซิตี้ VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
FT Modbury Jets 3-4 Port Adelarde Pirates
FT A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-0 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
FT New Farm United 3-1 Oxley United
FT เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา(ญ) 0-1 เวกัลตา เซนได(ญ)
FT เอซี นากาโนะ ปาร์เซียโร่(ญ) 0-3 อูราวะ เร้ดไดมอนด์(ญ)
FT Nojima Stella Women's 4-0 เอเอส ซายาม่า(ญ)
FT ด่านัง 0-1 กว๋างนาม เอฟซี
FT Western Spirit 1-0 North Brisbane
FT ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) 1-2 LKS ลอดซ์
FT เวสต์ อดิไลเด้ SC(N) 3-1 นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์
FT ฮราเดตส์กราลอเว 3-0 Jiskra Usti nad Orlici
FT Nove Mesto 4-2 PSC Pezinok
FT UTA Arad 2-0 Soimii Lipova
FT Zagorec Krapina 4-0 NK Vinogradar
FT เนมาน 1-4 Torpedo Minsk
FT Novy Jicin 2-4 ฟรีเดค-มิสตัค
FT Scolar Resita 1-1 Ripensia Timisoara
FT ปาร์ดูบีตเซ 1-0 Dobrovice
FT Puszcza Niepolomice 2-1 Podhale Nowy
FT โปโลเนีย ไบตอม 1-3 Unia Turza Slaska
FT FC ปิเซ็ค 0-3 FK MAS Taborsko
FT MFK Skalica 0-0 เบอโน่
FT บานิค โซโคลอฟ 2-1 Jiskra Domazlice
FT วิโซซิน่า จิคลาวา 4-0 FC Sellier & Bellot Vlasim
FT Slovan Galanta 1-0 MFK Lokomotiva Zvolen
FT NK Spansko 2-2 Trnje
FT พาร์นดรอฟ 2-1 Stripfing
FT สโตมิล ออลช์ทึน 0-2 วิดซอว์ ลอดส์
FT Strogino Moscow 4-1 FK Zvezda Ryazan
FT สุโขทัย เอฟซี 0-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
FT Veles Moscow 2-1 ซาเทิร์น
FT MKS กลุดช์บอร์ก 1-0 Agroplon Gluszyna
FT Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 1-0 Erdi VSE
FT Neman Grodno Women's 1-1 Gintra Universitetas Woman's
FT Kotwica Kolobrzeg 1-2 Gryf Wejherowo
FT เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0 โรสกิลด์
FT KFUM ออสโล 2-0 กเจลแซส
FT โวล์ฟสบวร์ก(Am) 1-0 แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)
FT GKS Jastrzebie 3-1 BTP Stal Brzeg
FT นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด(N) 1-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
FT ฮันซ่า รอสต๊อค(Am) 0-0 Greifswalder SV 04
FT คาร์ลสลุนด์ 0-2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด
FT Zelina 2-2 Dugo Selo
FT ตอร์ปิโด มินส์ค 0-1 Slavia Mozyr
FT FC Breitenrain 1-0 Sion II
FT Sandviken IL 4-1 Hudiksvalls FF
FT ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-2 อาร์เซน่อล เคียฟ
FT Hillerod Fodbold 1-3 ลิงบี้
FT คัลมาร์ 2-0 ดินาโม เบรสต์
FT วอร์ต้า พอซแนน 4-1 Sleza Wroclaw
FT แลนด์สโครน่า 1-0 Nykobing FC
FT วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-1 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
FT BK เฟรม 3-2 Skovshoved
FT Chrobry Glogow 1-2 Polonia Sroda
FT โกเมล 3-2 Zhitkovichi‎
FT FK Kaluga 0-3 FK Biolog
FT อิลเวส 3-2 ทาลินน่า คาเลฟ
FT Kolstad 1-13 นาร์โด FK
FT โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด(N) 0-2 วาซาลุนด์
FT Dolgiye Prudy 2-0 Sokol Saratov
FT Spartak Vladikavkaz 0-3 สปาร์ตัก นาลชิค
FT บาเยิร์น มิวนิค(Am) 1-2 SSV อูล์ม 1846
FT Eintracht Stadtallendorf 2-2 SG Barockstadt Fulda Lehnerz
FT ซิเบนิค 2-0 NK Lucko
FT ควิด ฮอลเด้น 4-1 โมสส์
FT แบรัม 1-2 ฟริกก์
FT เอลเวอร์รัม 0-0 Oppsal
FT โฮดด์ 3-1 Spjelkavik
FT Garbarnia Krakow 0-0 ROW 1964 Rybnik
FT FC Gorodeya 1-1 Dnipro-1
FT Ajax Lasnamae 0-2 ฟลอร่า ทาลลินน์ 3
FT Team Wiener Linien 4-3 Langenrohr
FT วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-2 Admira Praha
FT เฮลซิงบอร์ก 3-1 เทรลเลบอร์ก
FT ซาบรุคเค่น 3-3 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
FT Tabor Sezana 1-1 เอ็นดี ทริคลาฟ
FT เรนเฮล์ม IL(N) 2-3 คริสเตียนซุนด์ บีเค
FT SV รีด 3-0 SV Schalding Heining
FT เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 2-0 FAC ทีม เฟอ ไวน์
FT FC Pipinsried 2-1 Turkgucu Ataspor Munchen
FT คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-3 ไมนซ์(Am)
FT SV เอลเวอร์เบริ์ก 1-1 FC Schweinfurt
FT Hessen Dreieich 1-1 Steinbach
FT ไลเฟริ่ง(N) 1-5 แวคเกอร์ ติโรล
FT เบลอเวส ลินซ์(N) 1-3 เซสเก บูเดโจวิซ
FT Mladost Zdralovi 1-1 NK Vrbovec
FT FSV แฟร้งค์เฟิร์ต 0-0 Hamm RM Benfica FC
FT FK Rinija Gostivar 3-3 FK Skopje
FT ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0 ชัคเตอร์ คารากันด้า
FT เอ็นเค อลูมินิจ 0-2 รูดาร์ วาเลนเย่
FT Rakow Czestochowa 2-0 Volyn Lutsk
FT F91 ดูเดแล็งก์ 4-1 FC 08 Homburg
FT สตวร์มกราซ(N) 1-1 ดอมซาเล่
FT ออสเตรีย ลัสเตนัว 4-0 แวคเกอร์ ติโรล II
FT HNK Capljina 0-1 GOSK Gabela
FT แมตเตอร์สเบิร์ก(N) 1-2 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
FT โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 4-1 เอ็นเค เซลเย่
FT เรนดอร์ฟ อัลทัช 2-4 TSG บาลินเก้น
FT คลิฟตันวิลล์ 2-1 ลองฟอร์ด ทาวน์
FT คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-1 ไครัต อัลมาตี้
FT รูบิน คาซาน 0-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
FT เมดิมัวร์เย่ 1-1 Kustosija
FT NK Krsko 9-1 NK Rogaska
FT Bytovia Bytow 1-2 ดินาโม บาตูมี
FT TPV แทมเปเร่ 4-0 เจเจเค จีวาสคีล่า
FT GKS ตือคือ 0-1 GKS เบลชาโตว์
FT ฮัมบูร์ก(Am) 6-2 วีบรอก
FT สตาเบ็ค(N) 2-1 สตรอมเมน
FT โรเซนบอร์ก(N) 5-1 GIF ซันด์สวาลล์
FT วิกรี่ ซูวาลกี้ 1-3 Rigas Futbola skola
FT NK Dubrava Zagreb 2-2 NK Maksimir
Null เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0 ชิมิสุ เอส-พัลส์
Null รอคเดล ซิตี้ ซัน 0-0 ฮาโกอา ซิดนีย์
Null Silver Stars 0-0 มยะวะดี เอฟซี
Null แอตวิดาเบิร์ก 0-0 Assyriska IF i Norrkoping
Null Bistrica 0-0 Odranci
Null VfR วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(Am)
Null VfB Hohenems 0-0 เมมมินเก้น
Null WSC Hertha Wels 0-0 SKU Amstetten
Null SK สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0 Vilemov
Null กอริก้า 0-0 Jadran Dekani
Null ซีเอสเคเอ มอสโก(ญ) 0-0 สตรอมเมน(ญ)
อัสติ นาดลาเบม 0-0 Chrudim
Lafnitz 0-0 SC Gleisdorf
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
70' KA อคูเรย์รี่ 1-0 วาลูร์ เรย์ยาวิค
FT เบรย์ดาบลิค 3-0 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
62' Al Merreikh 2-0 เอ็มซี แอลเจอร์
65' อัล ฮิลาล 3-0 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
FT อัล วาเซิ่ล 2-2 อัล อาห์ลี เจดดาห์
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
65' เจเอส เซาอูร่า 0-0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
59' เอล เอนแทค(N) 0-1 อัล อาห์ลี ไคโร
FT เอล อิสไมลี่ 3-2 Nogoom El Mostakbal
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
HT นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
FT ไบรท์ตัน 2-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
FT วิมเบิลดัน 0-1 มิลล์วอลล์
Finland Kakkonen League Cup
HT FC แจ๊ส จูเนียริท(N) 0-0 JS Hercules
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
HT AZ อัลค์ม่าร์ 2-0 วีวีวี เวนโล
01:45 ฮีเรนวีน VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:45 วิเทสส์ VS วิลเล่ม ทเว
ลาลีกา สเปน
HT เรอัล โซเซียดาด 0-0 เลกาเนส
02:45 บาร์เซโลน่า VS บายาโดลิด
FT เซลต้า บีโก้ 1-4 เลบานเต้
FT ราโย่ บาเยกาโน่ 0-1 แอตเลติโก้ มาดริด
Spanish Tercera Division 16 La Rioja
HT Yague CF 0-0 Haro Deportivo
FT CD Agoncillo 0-1 CP Calasancio
อิตาลี C1B
HT Giana Erminio 1-0 USD Virtus Verona
02:30 ริมินี่ VS Imolese
02:45 แซมเบเนเดทเซ่ VS อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
FT เพซาโร 0-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
FT ซุดติโรล อัลโต้ 4-0 กุบบิโอ
FT แตร์นาน่า 0-2 ตริเอสติน่า
FT เตราโม่ 1-1 S.S.D. Monza 1912
FT วิเชนซ่า 0-0 Fermana
FT เฟอรัลพิซาโล 3-0 ราเวนน่า
FT เรนาเต้ เอซี 1-1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
HT บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1 ลินฟีลด์
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
HT แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-0 แวร์เดอร์ เบรเมน
FT ฮอฟเฟ่นไฮม์ 3-0 ฮันโนเวอร์ 96
FT ชาลเก้ 04 0-0 ไฟร์บวร์ก
FT สตุ๊ตการ์ต 1-3 RB ลีบซิก
FT โวล์ฟสบวร์ก 3-0 ไมนซ์
Brazil Campeonato Paulista B
23' Atibaia 0-1 Agua Santa
23' CA Votuporanguense SP 0-0 Nacional SP
02:00 พิราซิคาบ้า VS เซา เบอร์นาร์โด้
04:00 ลิเนนเซ่(BRA) VS Rio Claro
Campeonato Paulista C
23' Primavera SP 0-0 Monte Azul SP
23' Gremio Osasco Audax 0-0 ริโอ เปรโต้
02:00 Sao Carlos VS Barretos SP
02:00 กาปิวาเรียโน VS โคเมอเชียล เอสพี
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
21' CFR คลูจ์ 0-0 แอสตรา กิอูรกุย
FT Hermannstadt 0-1 ซีเอส คราอิโอว่า
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22' วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-0 ปอร์ติโมเนนเซ่
03:30 ปอร์โต้ VS วิตอเรีย เซตูบัล
FT นาซิอองนาล 4-0 เฟยเรนเซ่
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
23' ลูเซิร์น 0-0 ลูกาโน
23' เซนต์ กัลเลน 0-1 เอฟซี ธูน
Spanish Segunda Division B Grupo 3
23' เอร์กูเลส 0-0 UE Cornella
FT คอนเควนเซ่ 0-1 แอตเลติโก บาเรียเรส
Israel State League
22' Agudat Sport Ashdod 0-1 Maccabi Herzliya
เปรู พรีเมร่า ดิวิชั่น
4' กีฬายูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน 0-0 UTC Cajamarca
03:30 EM Deportivo Binacional VS ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
05:45 Carlos A. Mannucci VS Ayacucho Futbol Club
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ VS สปอร์ติ้งคริสตัล
South Africa League Cup
7' โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0 Richards Bay
FT ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-0 Tshakhuma TM
FT Witbank Spurs 1-2 โกลเด้น แอร์โรว์ส์
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
01:30 เซา คาเอตาโน่ VS บรากันติโน้
06:00 โนโวริซอนติโน่ VS ปอนเต เปรตา
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 Capital TO VS CA Taguatinga DF
01:30 Paracatu DF VS Bolamense DF
05:00 กาม่า ดีเอฟ VS AA Luziania
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS ฮาโปเอล เคอร์ยัต
FT ฮาโปเอล รานาน่า 0-0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
FT แอชดอด เอ็มเอส 2-1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
FT บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 4-2 ฮาโปเอล ไฮฟา
ลีกา 1 ฮังการี
01:30 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ VS วีดีโอตัน
FT เดเบรเซน 2-1 เฟเรนซ์วารอซี่ TC
FT Puskas Akademia Fehervar 0-1 อูจเปสต์
FT ดิออสกียอร์ 2-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
FT ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-2 Mezokovesd-Zsory
FT Kisvarda 0-0 ปาคซิ เซ
Estonia Winter Tournament
01:30 Tabasalu Palliklubi VS Viimsi MRJK
FT ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 8-2 Tartu JK Welco
Null Paide Linnameeskond 0-0 ทรานส์ นาร์ว่า
Null Vandra JK Vaprus 0-1 Paide Linnameeskond B
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
02:00 วิตอเรีย BA VS ซิเอร่า
02:00 เซอร์จิเป้ VS โบตาโฟโก้ PB
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น VS CRB แม็คซิโอ
04:30 Altos/PI(N) VS คอนฟิแองก้า
Brazil Campeonato Cearense Division 1
02:00 Ferroviario CE VS Barbalha
Brazil Pernambucano League
02:00 เนาติโก VS Flamengo Arcoverde/PE
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ VS ฟิกูเรนเซ่
บราซิล คอมปินาโต้ มิไนโร่ ดิวิชั่น 1
02:00 Tombense VS วิลล่า โนว่า MG
04:00 อัตเลติโก มิไนโร่ VS Tupi FC
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 Centro Sportivo Paraibano VS Nacional de Patos PB
02:00 Atletico Cajazeirense PB VS Serrano PB
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 อองเช่ร์ VS นีซ
02:00 โมนาโก VS น็องต์
FT โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0 อาเมียงส์
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 บลูมมิ่ง VS ออโรร่า
03:00 โบลิวาร์ VS Club Always Ready
04:15 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส VS Club Guabira
Guatemala Liga Nacional
02:00 CD Puerto de Iztapa VS CSD Xelaju MC
03:30 Guastatoya VS Siquinala FC
04:00 CSD มูนิชิปัล VS Deportivo Chiantla
06:00 Coban Imperial VS คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
Scotland Bells Challenge Cup
02:25 คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ VS อีดินเบิร์ก ซิตี้
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส VS โรเซลาเร่
FT อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 3-0 เวสเตอร์โล
เวเนซุเอลา พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:30 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี VS ลาเนรอส
03:00 Carabobo FC(N) VS ปอร์ตูกัวซ่า FC
04:00 คาราคาส เอฟซี VS อารากัว
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 Defensores Unidos VS ออล บอยส์
03:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ VS CA Fenix Pilar
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 ซีเอ บราวน์ อโดรกู VS เทมเพอร์ลีย์
03:00 เฟอร์โรคาร์รีล VS อินสติทูโต เด คอลโดบา
03:00 ลอส อันเดส VS Agropecuario de Carlos Casares
03:00 นูเอบา ชิคาโก้ VS ซานตามาริน่า ทานดี้
05:05 ซาร์เมียนโต้ VS Atletico Mitre de Santiago del Estero
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า VS อาร์เซน่อล ซารานดี้
Argentina Prim C Metropolitana
03:00 Excursionistas VS สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
03:00 El Porvenir VS Deportivo Armenio
03:00 Central Cordoba De Rosario VS San Martin Burzaco
03:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล VS Argentino de Quilmes
03:00 Club Lujan VS General Lamadrid
Argentina Prim D Metropolitana
03:00 CA อัตลาส VS CDyS Juventud Unida
Brazil Campeonato Goiano Division
03:00 Aparecidense GO VS วิลา โนวา
อูรุกวัย พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:00 CA ยูเวนตูเด้ VS เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ VS เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
03:00 แรมปรา จูเนียร์ VS CA Progreso
05:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ VS ซีเอ ริเวอร์เพลท
Ecuador Copa Pilsener A
03:00 โอลเมโด้ VS America de Quito
05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า กีโต VS แอลดียู ควิโต
07:30 มาคาร่า อัมบาโต้ VS บาร์เซโลน่า เอสซี
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:10 ซาน ลอเรนโซ่ VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
05:20 กิมนาเซีย ลา พลาต้า VS เดเฟนซา จัสติเชีย
05:20 พาโตรนาโต้ VS อัลโดซิวี
07:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน VS อินดิเพนเดนเต้
Colombia Copa Mustang A
03:15 มิลเลียนนาริออส VS แอตเลติโก้ ฮิวล่า
05:00 อเมริกา เด กาลี VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
05:30 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า VS อ็องเซ่ กัลดาส
07:45 แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS อากีลาส โดราดาส
Brazil Mato-grossense Division 1
04:00 Mixto EC VS Juara MT
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
04:00 ซาน หลุยส์(RS) VS Avenida RS
05:00 โนวู อัมบูร์กู อาร์เอส VS Sao Jose PoA RS
Mexico Primera Divison 2
04:00 Potosino VS Constructores Gomez Palacio
04:00 Tuxtla VS Pioneros De Cancun
04:00 CD Cuautla VS Deportivo Gladiadores
04:00 Albinegros de Orizaba VS Reboceros de La Piedad
04:30 UA De Zacatecas VS Sporting Canamy
05:00 Inter Playa del carmen VS Cocodrilos de tabasco FC
05:00 UA Chihuahua VS Murcielagos
08:00 Mineros De Fresnillo VS Mineros de Zacatecas B
08:00 Irapuato FC VS Real Zamora
Null Deportivo Toluca B 0-0 Tlaxcala
ชิลี พรีเมียร์ บี
04:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง VS Melipilla
04:00 Puerto Montt VS นูเบลนเซ่
04:00 Magallanes VS ซานหลุยส์ คิวโลต
07:00 โคเบรลัว VS เดปอร์เตส เตมูโก้
Honduras Liga Nacional
04:00 มาราธอน VS CD โมตากัว
08:30 UPNFM VS ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี VS โคเบรซอล
07:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน VS เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
FT เดปอร์เตส อิกิเก้ 0-0 คูริโก้ ยูนิโด
ปารากวัย พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:45 Sportivo San Lorenzo VS Deportivo Santani
06:45 ริเวอร์เพลท(PAR) VS คลับ ลิเบอร์ตาด
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 ครูซ อาซูล VS ซานโตส ลากูน่า
08:00 ติเกรส์ UANL VS เนกาซ่า
08:00 เลออน VS โตลูก้า
10:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS อัตลาส
Mexico Primera Divison A
06:00 อเลบริเฆส เดอ โออาซากา VS ซากาเตเปค
08:00 เวนาโดส เอฟซี VS UAEM โปตรอส
10:00 CSyD ดอราดอส เดอ ซินาลัว VS แอตแลนเต้
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส VS Cartagines Deportiva SA
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า VS เอดี เกรเซีย
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
07:30 Tasman United VS เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
08:00 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด VS ทีม เวลลิงตัน
10:35 โอคแลนด์ ซิตี้ VS แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 AD อิสิโดร VS CD Chalatenango
Nicaragua Primera Division
08:00 วอลเตอร์ เฟอร์เรตติ VS Diriangen
08:00 เรอัล เอสเทล VS UNAN Managua
Australia Victorian Division 1
FT Whittlesea Ranges FC 0-6 St Albans Saints
FT Langwarrin 2-3 เมลเบิร์น ซิตี้(Youth)
FT Moreland City 0-2 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
FT Box Hill United SC 1-1 นอร์ธโคท์ ซิตี้
FT North Geelong Warriors 1-0 Brunswick City
FT Murray United FC 0-4 Eastern Lions SC
FT Springvale White Eagles 2-2 Goulburn Valley Suns
FT Werribee City FC 4-0 Geelong Sc
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
FT Lautoka(N) 2-2 AS Central Sport
FT Hienghene Sport(N) 1-1 Toti City
Japanish Super Cup
FT คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) 1-0 อูราวะ เรด ไดมอนส์
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
FT อัลโตน่า เมจิค 0-1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
FT พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-0 คิงส์ตัน ซิตี้
FT แดนน็อค ธันเดอร์ 0-4 ฮูม ซิตี้
Australia Victorian Premier League U20
FT พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค(U20) 2-0 คิงส์ตัน ซิตี้(U20)
FT แดนน็อค ธันเดอร์(U20) 4-4 ฮูม ซิตี้(U20)
Australia Queensland State League U20
FT ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(U20) 5-2 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(U20)
FT Peninsula Power(U20) 2-6 บริสแบน ซิตี้(U20)
FT Eastern Suburbs Brisbane(U20) 3-1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด(U20)
FT เรดแลนด์ ยูไนเต้ด(U20) 0-8 บริสแบน โรว์(U20)
Australia Women's A-League
FT ซิดนีย์ เอฟซี(ญ) 4-2 เพิร์ท กลอรี่(ญ)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
FT โวฟูไทโป 3-0 คิดชี
FT LeeMan 1-3 R&F
Turkey U21 Ligi 1
FT อุมรานิเยสปอร์(U21) 2-1 บาลิเคซิสปอร์(U21)
FT Altay Spor Kulubu(U21) 1-2 โบลูสปอร์(U21)
Australia Queensland State Women's Premier League
FT ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2-0 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)
FT โลแกน ไลท์นิ่ง(ญ) 2-3 เดอะ แก็บ เอฟซี(ญ)
FT Mitchelton Women's 3-1 เอสดับเบิลยู ทันเดอร์ เอฟซี(ญ)
Turkey U21 Super League
FT อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์(U21) 2-1 อันคารากูคู(U21)
FT บูร์ซาสปอร์(U21) 4-0 ริเซสปอร์(U21)
FT เฟเนร์บาห์เช่(U21) 3-1 คอนยาสปอร์(U21)
Australia Queensland National Premier Leagues
FT เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-1 บริสแบน ซิตี้
FT อีสเทิร์น ซูเบิร์บ 0-1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
FT ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2-0 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
Indonesia Cup
FT พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ 9-0 เปอร์เซรู เซรุย
FT เปอร์เซบายา สุราบายา 8-0 Persinga Ngawi
Greece U19
FT เลวาเดียกอส(U19) 1-2 Panaitolikos Agrinio(U19)
FT Pas Giannina(U19) 2-0 Atromitos Athens(U19)
FT อาริส เอฟซี(U19) 4-0 Panionios(U19)
FT พานาธิไนกอส(U19) 0-1 Asteras Tripolis(U19)
FT OFI เครเต้(U19) 0-1 ลาเมีย(U19)
FT โอลิมเปียกอส(U19) 3-1 เออีเค เอเธนส์(U19)
Null อโพลลอน สมายร์นิส(U19) 0-0 ไอจิเนียกอส(U19)
Null Ergotelis(U19) 0-0 คิสสามิกอส(U19)
Null Aittitos Spata(U19) 0-0 Platanias FC(U19)
Null Volos NFC(U19) 1-0 Doxa Dramas(U19)
Null Iraklis 1908(U19) 2-0 Giorgos Karaiskakis(U19)
Israel U19 League
FT Sektzia Nes Tziona(U19) 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem U19
FT Beitar Tel Aviv Ramla U19 3-1 Hapoel Mahane Yehuda (U19)
FT มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า(U19) 4-1 มัคคาบี้ เนทันย่า(U19)
FT ฮาโปเอล รามัต กาน(U19) 0-0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ(U19)
FT Beitar Nes Tubruk(U19) 2-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(U19)
FT ฮาโปเอล เทล อาวีฟ(U19) 1-1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน(U19)
FT Hapoel Hadera U19 3-2 Maccabi Haifa Shmuel U19
FT Hapoel Petah Tikva(U19) 0-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19
Null Hapoel Acco(U19) 0-0 ฮาโปเอล นาซาเรท(U19)
Null Gadna Tel Aviv(U19) 0-0 ฮาโปเอล เบนาย ลอด(U19)
Null ฮาโปเอล เคอร์ยัต(U19) 0-0 แอชดอด เอ็มเอส(U19)
Null เบนาย ซัคนิน(U19) 0-0 เบต้าเยรูซาเล็ม (U19)
Null ฮาโปเอล รานาน่า(U19) 0-0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ(U19)
Null ฮาโปเอล ริซอน(U19) 0-0 Mahal Jamal(U19)
Null ฮาโปเอล แอชเคลอน(U19) 1-1 Maccabi Herzliya U19
อินเดีย ลีก ดิวิชั่น 1
FT ไอซอล เอฟซี 1-2 โมฮัน บากัน
FT โกคูแลม 1-1 อินเดีย แอร์โรว์ส
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
FT Selangor United 3-2 ซาราวัค
FT ซาบาห์ 3-1 ตรังกานูB
FT ปุเลา ปีนัง 1-0 พีดีอาร์เอ็ม FA
ออสเตรเลีย ลิก เอ
FT อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-3 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
FT เพิร์ท กลอรี่ 4-0 บริสแบน โรว์
Turkey U19 League
FT อลันยาสปอร์(U19) 4-0 แทร็บซอนสปอร์(U19)
FT ริเซสปอร์(U19) 1-3 บูร์ซาสปอร์(U19)
FT อันคารากูคู(U19) 0-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์(U19)
FT อิสตันบูล บูยูคเซ็ค(U19) 0-0 อันตัลยาสปอร์(U19)
FT กาลาตาซาราย(U19) 0-1 คาซิมปาซ่า(U19)
Israel Liga Bet
FT Ahi Acre 0-2 Tzeirey Tamra
Null Bnei Majd Kurum 0-0 Ms Ahva Kafr Manda
Null Hapoel Beit She\an 0-0 Hapoel Dalyat El Carmel
Hungary U19 A League
FT เฟเรนซ์วารอซี่ (U19) 3-1 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ (U19)
FT เดเบรเซน (U19) 2-2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (U19)
เวียดนาม ซูเปอร์คัพ
FT ฮานอย ทีแอนด์ที 2-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
Poland Women's Cup
FT UKS Lodz Women's 3-1 AZS PWSZ Walbrzych Women's
FT โกลนิค เลชน่า(ญ) 2-1 AZS UJ Krakow Women's
German B-Junioren-Bundesliga Nord/Nordost
FT ฮัมบูร์ก(U17) 2-2 โวล์ฟสบวร์ก(U17)
FT RB ลีบซิก(U17) 0-2 ฮันโนเวอร์ 96(U17)
FT Borgfeld(U17) 1-4 Chemnitzer(U17)
GER BJBS
FT SV เวเฮน เวียสบาเดน (U17) 2-1 เนิร์นแบร์ก(U17)
เอาก์สบวร์ก(U17) 0-0 สตุ๊ตการ์ต(U17)
German Junioren Bundesliga Nord
FT คาร์ล ไซส์ เยน่า (U19) 1-3 ฮัมบูร์ก(U19)
FT VfL ออสนาบรุ๊ค(U19) 1-4 RB ลีบซิก(U19)
FT โวล์ฟสบวร์ก(U19) 4-1 ดินาโม เดรสเดน(U19)
FT มักเดเบิร์ก(U19) 2-1 Niendorfer TSV(U19)
FT ซังค์ เพาลี(U19) 2-2 แวร์เดอร์ เบรเมน(U19)
FT ฮันโนเวอร์ 96(U19) 4-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U19)
German Junioren Bundesliga Sud
FT ไฟร์บวร์ก(U19) 1-2 ไมนซ์(U19)
FT สตุ๊ตการ์ต(U19) 2-0 คาร์ลสรูห์ (U19)
FT ฮอฟเฟ่นไฮม์(U19) 2-1 เอาก์สบวร์ก (U19)
German Junioren Bundesliga West
FT ดุ๊ยส์บวร์ก(U19) 1-0 เลเวอร์คูเซ่น(U19)
FT โคโลญจน์(U19) 4-0 พาเดอร์บอร์น(U19)
Turkey 3 Ligi Grupo 3
FT 1461 ทับซอน 2-0 Muglaspor
Spanish Ladies League Division 2
FT Rayo Vallecano Women's B 0-4 โปซูเอโล เดอ อลาคอน(ญ)
Spanish Primera U19
FT CF Rusadir(U19) 1-2 Granada CF(U19)
FT UD Alzira(U19) 2-1 Elche(U19)
FT Laguna(U19) 3-0 SD San Jose(U19)
FT เตเนริเฟ่ (U19) 1-0 CD Sobradillo(U19)
Null Danok Bat CF(U19) 0-0 อลาเบส(U19)
Null Kelme CF U19 0-0 Real Murcia(U19)
Null AD Union Adarve(U19) 0-0 ราโย่ มายาดาฮองด้า(U19)
Null เรอัล เบติส(U19) 0-0 UCD La Canada Atletico(U19)
Null Gimnastic Tarragona(U19) 0-0 CF Reus Deportiu(U19)
Null CD Maspalomas(U19) 0-0 Arucas CF(U19)
Null Recreativo Huelva U19 0-0 Almeria U19
Null El Olivar(U19) 0-0 CE Europa(U19)
Null CD 26 De Febrero(U19) 0-0 เซบีย่า(U19)
Null เรอัล มาดริด(U19) 0-0 Aravaca CF U19
Italian Youth League
FT อูดิเนเซ่(Youth) 0-2 อินเตอร์ มิลาน(Youth)
FT โครโตเน่(Youth) 2-2 Perugia Youth
FT Cosenza Calcio Youth 1-2 ฟอกเจีย(Youth)
FT โรม่า(Youth) 5-1 นาโปลี(Youth)
FT เอ็มโปลี(Youth) 2-0 กาญารี่(Youth)
FT ยูเวนตุส(Youth) 0-2 โตริโน่(Youth)
FT ซาแลร์นิตาน่า(Youth) 1-0 ชิตตาเดลล่า(Youth)
FT เครโมเนเซ่(Youth) 1-4 สปอล(Youth)
FT ปาแลร์โม่(Youth) 1-3 คิเอโว่(Youth)
FT ซามพ์โดเรีย(Youth) 1-1 ซัสเซาโล่(Youth)
FT อัสโคลี่(Youth) 1-0 ลาซิโอ(Youth)
FT โฟรซิโนเน่(Youth) 0-2 ลิวอร์โน่(Youth)
FT เวโรน่า(Youth) 2-2 โบโลญญ่า(Youth)
FT Venezia F.C. Youth 1-2 เบรสชา(Youth)
FT สเปเซีย(Youth) 1-2 คาร์ปิ(Youth)
FT ปาโดวา(Youth) 1-1 ปาร์มากัลโช (Youth)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
FT Botev Vratsa 1-0 Vitosha Bistritsa
FT เชอร์โน โมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
FT โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0 สลาเวีย โซเฟีย
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
FT อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0 อันคารากูคู
FT บูร์ซาสปอร์ 0-2 ริเซสปอร์
FT เฟเนร์บาห์เช่ 1-1 คอนยาสปอร์
Turkey 2 Ligi A
FT อุมรานิเยสปอร์ 2-0 บาลิเคซิสปอร์
FT ฮาเตย์สปอร์ 1-1 อดาน่า เดมิร์สปอร์
FT อัลเตย์สปอร์ 1-0 โบลูสปอร์
Turkey 3 Ligi Grupo 1
FT Sile Yildizspor 1-3 Duzyurtspor
FT Tire 1922 Spor 0-0 Artvin Hopaspor
Turkey 3 Ligi Grupo 2
FT Bergama Belediyespor 0-1 ดัคซีสปอร์
Turkey LiG B Beyaz Grupo
FT Bodrumspor 1-1 Nigde Belediyespor
FT อันคารา เดไมสปอร์ 0-1 ซัมซั่นสปอร์
FT อียูบสปอร์ 1-3 เคซิโอเรนกูคู
Turkey LiG B Kirmizi Grupo
FT Bugsasspor 1-0 บันไดมาสปอร์
FT Manisa BB Spor 4-0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
FT Tuzlaspor Kulubu 1-3 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
ไทยลีก 2
FT หนองบัวพิชญ เอฟซี 1-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
FT เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-2 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
FT เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 6-0 ขอนแก่น เอฟซี
FT ลำปาง เอฟซี 2-0 ราชนาวี
ออสเตรีย คัพ
FT LASK ลินซ์ 6-0 ซังค์ พอลเท่น
Algeria U21 Division 2
Null RC Relizane(U21) 0-0 NC Magra (U21)
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
FT Kesla FK 2-1 Standard Sumqayit
FT Zira FK 0-0 เนฟท์ชิ บาคู
Finland Junior League
FT KuPS Youth 3-2 JaPS Am
Null KaaPo Kaarina Youth 0-0 Reipas Youth
Null Gnistan Youth 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ(Am)
Finland Woman's Cup
FT Jyvaskylan Pallokerho Women's 5-1 ONS Women's
FT เอชเจเค เฮลซิงกิ(ญ) 2-2 PK-35 Vantaa(ญ)
อิรัก ลิก
FT อัล คาห์ราบา 1-1 Naft Al Junoob
FT อัล นาฟท์ 1-2 อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะห์
FT อัล นาจาฟ 0-2 แบกแดด เอฟซี
FT อัล ทาลาบา 1-1 Naft Misan
FT อัล โชลต้า 3-0 อัล มินา บาสร่า
Argentina Reserves League
FT ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่(R) 1-0 แอดเลติโก ทูคูแมน(R)
FT พาโตรนาโต้(R) 3-2 อัลโดซิวี(R)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
FT ดุ๊ยส์บวร์ก 2-3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT ไฮน์เดนเฮลม์ 2-2 ฮัมบูร์ก
FT ซังค์ เพาลี 1-2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
FT อิงโกลสตัดท์ 2-1 โบคุ่ม
เซอร์เบีย ลิกา 1
FT FK Backa Backa Palanka 0-3 ปาร์ติซาน เบลเกรด
FT Macva Sabac 0-1 มลาดอสท์ ลูกานี่
FT Proleter Novi Sad 0-0 Radnik Surdulica
FT Radnicki Nis 2-0 Cukaricki
FT เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4-0 วอจ์โวดิน่า
ซีเรีย ลีก
FT ฮัททีน SC 0-0 อัล นาวัล
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
FT Pars Jonoubi Jam 3-1 Nassaji Mazandaran
Kenya Premier League
FT Kariobangi Sharks 0-1 Bandari FC
FT Nzoia United 0-1 Chemelil Sugar FC
FT Tusker FC Nairobi 0-1 คาคาเมก้า โฮมบอยส์
Iceland Women's League Cup
FT เบรย์ดาบลิค(ญ) 6-0 UMF เซลฟอสส์(ญ)
FT วาลูร์ เรย์ยาวิค(ญ) 7-1 IBV เวสต์มานเนียยาร์(ญ)
เลบานอน ลิก
FT อัล ซาฟา 1-0 Shabab Al Ghazieh
FT Trables Sports Club 0-2 อัล อาเฮด
FT Shabab Al-Sahel 0-1 อัล-เนจ์เมห์
Saudi Arabia Youth League
FT อัล ฟาร์ท (Youths) 0-1 Al Nasr Riyadh Youths
FT อัล อันซาร์(Youths) 0-3 อัล อิตติฟาค(Youths)
FT Ohud Medina Youths 1-1 อัล-เวห์ด้า(Youth)
FT Al-Taawon Youths 1-1 อัล อาห์ลี เจดดาห์(Youth)
FT อัล กาดาซิย่า(Youths) 1-1 อัล ชาบับ(Youth)
FT Al-Raed Youths 0-2 อัล ฮิลาล(Youths)
ลีกวัน อังกฤษ
FT เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 3-3 พอร์ทสมัธ
FT ชรูว์สบิวรี่ 1-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FT แบรดฟอร์ด 0-0 พลีมัธ
FT ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0 แบล็คพูล
FT โคเวนทรี 3-0 วอลซอลล์
FT ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-2 ลูตัน ทาวน์
FT จิลลิ่งแฮม 1-0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
FT อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1 ปีเตอร์โบโร่
FT บาร์นสลีย์ 2-1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Germany - Regionalliga Nordost
FT VSG Altglienicke 3-1 FC Oberlausitz
FT FSV Optik Rathenow 1-0 Bischofswerdaer FV 08
Wacker Nordhausen 0-0 Viktoria Berlin 1889
จอร์แดน ดิวิชั่น 1
FT อัล อาราบี(JOR) 1-0 อัล ยาร์มุค
HongKong 1st Division League
FT ฮ่องกง เอฟซี 3-0 ชาทิน
Kosovo Super League
FT KF Ferizaj 2-0 KF Trepca \89
FT Ballkani 2-0 KF Drenica Srbica
Saudi Arabia Division 2
FT Al-Draih 0-0 Al-Muzahmiyya
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
FT ร็อตเธอร์แฮม 2-2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 4-0 เรดิง
FT แอสตัน วิลล่า 0-2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
FT โบลตัน 0-4 นอริช ซิตี้
FT อิปสวิช 1-1 สโต๊ค ซิตี้
FT เปรสตัน 0-0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
FT น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0 แมนส์ฟิลด์
FT พอร์ทเวล 0-1 มอร์แคมบ์
FT ฟอเรสต์กรีน 3-0 เยโอวิล
FT กริมสบี้ ทาวน์ 1-0 เชลท์แน่ม
FT ลินคอล์น ซิตี้ 2-2 สตีฟเนจ
FT นอร์ทแธมป์ตัน 0-0 คราวเลย์
FT เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0 ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT คาร์ไลส์ 2-3 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
FT เอ็กเซเตอร์ 0-1 บิวรี่
FT แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 1-1 โคลเชสเตอร์
FT โอลด์แฮม AFC 1-1 ครูว์
England U23 Premier League 2
FT เบอร์มิงแฮม(U23) 0-0 ครูว์(U23)
เดนมาร์ก(W) คัพ
Null โอเดนเซ่ BK(ญ) 0-0 บรอนด์บี้(ญ)
เยอรมันลีกา 3
FT คาร์ลสรูห์ 0-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-3 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT เฮลเลนเชอร์ FC 0-0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
FT เอสวี เม็พเพ่น 3-0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
FT พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0 VfL ออสนาบรุ๊ค
FT SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3-2 Uerdingen
เยอรมันรีเจนนอลลีก เหนือ
FT VfB Oldenburg 1-2 ฮันโนเวอร์ 96(Am)
FT TSV ฮาเวลเซ่ 1-0 VfL Oldenburg
Germany - Regional Sued
FT ไฟร์บวร์ก(Am) 2-0 เพอร์มาเซ่นส์
เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก
FT SC เวิร์ล 1-1 Kaan Marienborn
FT มึนเช่นกลัดบัค(Am) 1-0 SV Rodinghausen
FT ดอร์ทมุนด์(Am) 1-1 ไวเด้นบรูค
FT เอสเซ่น 2-0 TV Herkenrath
FT SV Straelen 1-1 วัปเปอร์ทาเลอร์
FT วอทเทนชาย 0-0 บอนเนอร์
FRA D4C
FT AS Furiani Agliani 2-2 เลอ อาฟร์ 2
Null น็องต์(B) 0-0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2
Null Poissy AS 1-2 Stade Briochin
Null Vitre 1-2 Granville
Null Oissel 0-0 บาสเตีย CA
Null Chartres FC 0-0 ลอริยองต์ 2
Null วานส์ 0-0 Saint Malo
Null Boulogne-Billancourt 0-0 Mantois
Sweden Woman's Cupen
FT จิเท็กส์ BK(ญ) 0-13 คอปพราเบริกร์(ญ)
FT IK Uppsala Women's 2-4 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด(ญ)
FT คริสเตียนสตัดส์ DFF(ญ) 3-0 IF Limhamn Bunkeflo Women's
FT คัลม่าร์(ญ) 0-4 FC Rosengard Women's
FT ลิงโคปิ้ง(ญ) 1-1 Vaxjo FF Women's
สวีเดน คัพ
FT ฮัคเค่น 6-1 บราเก้
FT FC โรเซ็นการ์ด(N) 1-3 บรอมมาปอจคาร์น่า
FT AIK โซลน่า 1-0 ยอนโคปิ้ง
FT ออร์ไกร์ท(N) 2-0 นอร์บี้ IF
FT ลออสเตอร์ซุนด์ส 0-0 ฮาล์มสตัด
FT โอเรโบร 2-1 GAIS โกเตนเบิร์ก
FT Karlstad BK(N) 1-2 ซิริอุส
สโลวาเกีย ลิกา 1
FT MSK ซิลิน่า 1-1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
FT ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0 SKF Sered
FT นิตร้า 1-3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
FT รูซอมเบร็อค 4-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
FT เทรนซิน 3-0 FK เซนิก้า
FT ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1 สโลวาน บราติสลาวา
Greece - Football League
FT เออร์โกเทลิส 1-0 คิสสามิกอส
Cyprus 2 Division
FT PAEEK Keryneias 0-0 Akritas Chloraka
FT Onisilos Sotiras 3-1 Karmiotissa Pano Polemidion
FT Omonia Aradippou 0-1 อาริส ลิมาสซอล
FT Agia Napa 2-1 Thoi Lakatamias
FT MEAP Nisou 1-2 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย
FT AE Zakakiou 2-1 Asil Lysi
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
FT PKNP 2-3 Petaling Jaya City
FT เคดะห์ 4-0 เฟลด้า ยูไนเต็ด
FT มะละกา 1-1 PB ปาหัง
ลิเบีย ลิก ดิวิชั่น 1
Ngom Egdabya 0-0 Al Taawun
มอลตา พรีเมียร์ลีก
FT St. Andrews 1-2 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
FT วัลเล็ตตา เอฟซี 3-3 Senglea Athletic
FT ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-1 Mosta FC
FT Floriana F.C. 0-1 Qormi F.C.
Malta First Division League
FT Gudja United 1-0 Swieqi United
FT Pembroke Athleta 6-1 Marsa FC
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
FT ดูบา อัลฮัสซัน 3-1 อัล อราบี
FT มาซาฟี่ 0-0 ฮัทต้า คลับ
French Division 4 Group A
FT Saint-Priest 1-2 เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
FT Grasse 2-1 Pontarlier
Null Annecy 2-0 Jura Sud Foot
Null Olymplque de Marseille B 0-0 ไฮอีเรส
Null โอลิมปิก ลียง 2 1-1 Marseille Endoume
French U19 League
FT ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19) 6-1 Dunkerque(U19)
FT วาล็องเซียนส์(U19) 4-0 ปารีส เอฟซี(U19)
French U19 League Groupe C
FT วานส์ (U19) 1-6 น็องต์(U19)
Null Cholet So(U19) 0-0 ชาโตรูซ์(U19)
French U19 League Groupe D
FT นีซ(U19) 1-1 Toulon (U19)
FT Avenir Sportif Beziers(U19) 1-4 โมนาโก(U19)
FT บาสเตีย (U19) 0-0 นีมส์(U19)
FT มงต์เปลลิเย่ร์(U19) 4-1 Ajaccio GFCO (U19)
Woman's French Le Championnat
FT บอร์กโดซ์(ญ) 2-0 เม็ตซ์(ญ)
FT แก็งก็อง(ญ) 0-1 ปารีส เอฟซี(ญ)
FT โอลิมปิก ลียง(ญ) 1-0 Lille OSC Metropole Women's
FT มงต์เปลลิเย่ร์(ญ) 4-1 ดิฌง(ญ)
Holland Tweede Divisie
FT Scheveningen 4-0 BVV Barendrecht
FT Koninklijke HFC 1-0 วิเทสส์(Am)
FT Excelsior Maassluis 0-2 HHC Hardenberg
FT Kozakken Boys 2-1 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
FT Spakenburg 4-2 FC Lienden
FT VV Sint Bavo 1-3 VV Katwijk
FT ออมนิเวิลด์ อัลเมีย(Am) 2-0 GVVV Veenendaal
FT สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-3 IJsselmeervogels
Italian Women Division 1
FT US Sassuolo Calcio Women's 0-1 Chievo Verona Women's
FT Tavagnacco Women's 0-1 ฟิออเรนติน่า(ญ)
FT Florentia Women's 0-2 Atalanta Mozzanica Women's
FT AGSM Verona Women's 1-2 ASD Pink Sport time Bari Women's
FT Orobica Women's 2-3 GS Roma Women's
Morocco Division 2
FT JSM Jeunesse Sportive El Massira 1-2 Renaissance Zmamra
FT Racing Casablanca 0-1 JSK Chabab Kasba Tadla
FT Raja de Beni Mellal 2-1 Olympique Dcheira
FT ASS Association Sportive de Sale 0-1 Wydad Temara
FT Club Salmi 2-0 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
FT Wydad Fes 0-1 แมคฮาร์บ
FT Chabab Ben Guerir 5-1 Union Sportive Sidi Kacem
FT Chabab Atlas Khenifra 1-0 KAC de Kenitra
กาตาร์ ลีก
FT เลคห์วิย่า 1-0 อัล ไซลีย่า
FT อัล ซาดด์ 6-2 อัล คอร์
โอมาน ลีก
FT อัล นาเซอร์ (OMA) 0-2 Al Rustaq
คูเวต ลีก
FT อัล อราบี คลับ 0-2 อัล คูเวต เอสซี
FT อัล นาสเซอร์ 2-0 อัล ชาบับ(KUW)
Belgium Women's Premier League
FT KSK ไฮสท์(ญ) 0-6 KAA Gent Ladies
Belgium Women 1st National
Null SG-Tertre-Hautrage Women's 0-0 Gent B Women's
French U19 League Groupe B
FT โอลิมปิก ลียง(U19) 2-1 โซโชซ์(U19)
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
FT ไพรบราม 3-2 ฟาสตาฟ ซลิน
FT สโลวัคโก้ 2-0 MFK คาร์วีน่า
FT FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1 ซิกม่า โอโลมุช
FT บานิค ออสตราว่า 2-1 สโลวาน ลิเบอเรช
กระชับมิตร
FT ตูนิเซีย (U23) 1-1 แอลจีเรีย(U23)
Scotland Highland football League
FT Clachnacuddin 1-0 Buckie Thistle FC
FT Strathspey Thistle 1-0 Lossiemouth FC
FT Wick Academy FC 2-1 Turriff United
FT โคฟ เรนเจอร์ 0-0 Brora Rangers
FT Formartine United 3-0 Keith
FT ฟอร์เรส 4-0 Huntly
FT Fraserburgh 2-0 Rothes
Fort William 0-0 Nairn County
Welsh Football League Division One
FT Gresford Athletic 1-1 Holywell
FT Ruthin Town FC 0-1 Buckley Town
FT Flint Town United 2-0 รีห์ล
FT Llanrhaeadr FC 2-1 Penrhyncoch
FT พอร์ทมาด็อก 2-0 Holyhead Hotspur
FT Guilsfield FC 1-1 แอร์บัส
Wales League Div 1
FT Cambrian & Clydach 2-0 Cwmbran Celtic
FT Goytre AFC 1-1 พอร์ท ทัลบ็อต
FT Penybont FC 2-1 Undy Athletic
FT Pontypridd 5-0 Ammanford
FT Briton Ferry Athletic 1-1 Llantwit Major
FT Ton Pentre 0-2 Taffs Well
FT ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ 2-0 Goytre United
Algeria Division 2
FT RC Relizane 1-1 NC Magra
Algeria U21
Null เจเอส เซาอูร่า(U21) 1-0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต(U21)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
FT Moghreb Tetouan 1-1 IRT Itihad de Tanger
FT MCO Mouloudia Oujda 2-1 Kawkab de Marrakech
FT Chabab Rif Hoceima 3-1 Olympique Club de Khouribga
San Marino Girone A
FT SS Virtus 0-4 เตร เพนน์
FT San Giovanni 1-0 AC ยูเวเนส โดกาน่า
FT Cailungo 2-1 SC Faetano
อินเดีย ซูเปอร์ ลีก
FT Jamshedpur FC 1-4 ปูเน่ ซิตี้
German B-Junioren-Bundesliga West
FT อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U17) 1-4 เลเวอร์คูเซ่น(U17)
พรีเมียร์ลีก เวลส์
FT นิวทาวน์ เอเอฟซี 3-2 แกลร์นาร์ฟอน
FT เดอะ นิว เซนต์ส 2-2 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
FT Cardiff Metropolitan University FC 3-0 Llandudno
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
FT อีสต์ไลก์ 2-1 เบรนทรี ทาวน์
FT ฮาลิแฟกซ์ 0-0 อัลเดอร์ชอต
FT ฮาโรเกต ทาวน์ 1-2 เอ็บบ์สฟลีต
FT ฮาแวนท์ 2-3 เร็กซ์แฮม
FT เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
FT ซอลฟอร์ดซิตี 1-3 โดเวอร์ แอทเตลิก
FT โซลิฮัลล์ มอร์ 2-2 บาร์เน็ต
FT เอเอฟซี ฟิลด์ 0-1 เชสเตอร์ฟิลด์
FT ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-1 บาร์โรว์
FT บอร์เรแฮม 0-4 ฮาร์ทลี่พูล
FT บรอมลีย์ 2-0 เมดสโตน ยูไนเต็ด
FT ดาเกนแน่ม 0-2 เกทส์เฮด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
FT สต็อคพอร์ท 3-2 เทลฟอร์ด
FT แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0 เฮเรฟอร์ด
FT แบล็คเลย์ ทาวน์ 2-0 ครูซอน
FT ดาร์ลิงตัน 0-0 เซาธ์ปอร์ท
FT แมนเชสเตอร์ FC 3-3 กุยเซลีย์
FT นูเนียตัน ทาวน์ 0-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
FT อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
FT คิดเดอร์มินส์เตอร์ 1-2 ยอร์ค ซิตี้
FT เลมิงตัน 1-2 บลายท์ สปราตันส์
FT อัลทริงแคม 1-1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
FT เชสเตอร์ 4-1 บอสตัน ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
FT เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
FT ทรูโร ซิตี้ 2-0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
FT วอคกิ้ง 2-1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
FT วีลด์สโตน 2-2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
FT เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
FT Billericay Town 2-0 อีสต์บอร์น
FT ชิพเพนแฮม 3-1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
FT คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2-1 บาธ ซิตี้
FT ดัลลิช แฮมเลต 3-3 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
FT แฮมตัน & ลิชมอนด์ 0-1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
FT Slough Town 2-2 ดาร์ทฟอร์ด
England Northern Premier League
FT South Shields 1-2 วาริงตัน ทาวน์ FC
FT สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0 Bamber Bridge
FT Whitby Town 2-1 แกรนแธม ทาวน์
FT Witton Albion 1-0 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
FT เวิร์คคิงตัน 0-3 Basford Utd
FT เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-0 สเตลีย์ บริดจ์
FT Hednesford Town 0-1 Marine
FT แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-3 Buxton FC
FT มัตล็อค ทาวน์ 1-2 ฟาสเลย์ เซลติก
FT Mickleover Sports 0-2 ไฮด์ ยูไนเตด
FT Nantwich Town 1-1 Scarborough Athletic
England Southern League Central Division
FT รัชเดน&ไดมอนด์ 1-1 เลสตัน
FT คิงส์ ลินน์ 2-0 เรดดิตช์ ยูไนเตด
FT Rushall Olympic 0-0 Bedworth United
FT St Ives Town 1-2 เค็ทเทอริ่ง
FT สตัวร์บริดจ์ 1-0 St Neots Town
FT Stratford Town 2-1 Halesowen Town
FT Alvechurch 2-1 Biggleswade Town
FT Barwell 0-1 Hitchin Town
FT Coalville Town 1-2 แทมเวิร์ธ
FT โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1-0 บานบุรี ยูไนเต็ด
FT Needham Market 0-2 Royston Town
England Southern Premier League
FT บาซิงสโตค 3-0 Kings Langley
FT บีคอนส์ฟิลด์ 1-2 Taunton Town
FT Chesham United 2-2 Hartley Wintney
FT ดอร์เชสเตอร์ 6-1 สเตนส์ ทาวน์
FT ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 4-1 แฮร์โรว์ โบโร่
FT Gosport Borough 2-1 Swindon Supermarine
FT Merthyr Town 0-2 เฮนดอน
FT Metropolitan Police 2-2 ซาลิสบิวริ่
FT พูล ทาวน์ 3-0 Frome Town
FT ติเวอร์ตัน 0-3 Wimborne Town
FT Walton Casuals 1-2 เวย์เม้าท์
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
FT บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-0 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
FT โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2-2 Wingate & Finchley
FT Haringey Borough 0-3 เลเธอร์เฮด
FT AFC Hornchurch 2-0 เอนฟิลด์ ทาวน์
FT Kingstonian 1-1 คาร์ชาลตั้น
FT เลเวส 0-2 Dorking Wanderers
FT Margate 1-0 Brightlingsea Regent
FT ไวท์ฮอว์ก 1-0 Potters Bar Town
FT Worthing 9-1 ฮาร์โลว์ ทาวน์
FT เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0-4 Tonbridge Angels
FT Merstham 2-1 Corinthian Casuals
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
FT นอร์ดเจลแลนด์ 2-1 โฮโบร
French Division 4 Group D
FT Haguenau 0-2 แซงต์ เจนีเว่
FT ลีลล์ 2 0-0 Belfort ASM FC
FT Feignies 2-2 ล็องส์ 2
Null เอฟซี เฟลอรี่ 91 1-1 SC Schiltigheim
Null อาร์ราส 0-5 เกรไตล์
Null ST Maur Lusitanos 0-1 เซอด็อง
Null Stade Reims II 0-0 เอปินาล
Null อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 0-1 Bobigny A.C.
Mexico Youth U20
Null ครูซ อาซูล(U20) 0-0 ซานโตส ลากูน่า(U20)
Null Leon U20 0-0 โตลูก้า(U20)
Null ติเกรส์ UANL(U20) 0-0 เนกาซ่า(U20)
Null ชีวาส กัวดาลาจาร่า(U20) 0-0 อัตลาส(U20)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1 Divisao Play-Off
FT เฟยเรนเซ่ (U19) 2-1 ริโอ อาฟ(U19)
Null Alverca(U19) 0-0 ทอนเดลา(U19)
Portugal Champions U17C
Null O Elvas(U17) 0-0 Sintrense(U17)
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
FT กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0 เซนต์ จอห์นสโตน
FT ฮิเบอร์เนี่ยน 2-0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
FT ลิฟวิงสตัน 1-2 ดันดี
FT อเบอร์ดีน 2-2 เซนต์ เมียร์เรน
สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
FT อัลลัว แอทเลติค 0-2 แพททริค ทริสเทล
FT ดันเฟิร์มลิน 1-0 อินเวอร์เนสส์
FT กรีน็อค มอร์ตัน 0-0 อายร์ ยูไนเต็ด
FT ควีน ออฟ เซาธ์ 0-1 ดันดี ยูไนเต็ด
สก็อตแลนด์ ลีก 1
FT แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1 เบรซิน ซิตี้
FT มอนโทรส 2-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
FT เรธโรเวอร์ส 0-1 อาร์บรอท
FT สแตรนแรร์ 0-3 ดัมบาร์ตัน
สก็อตแลนด์ ลีก 2
FT เอลจิน ซิตี้ 3-2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT ปีเตอร์เฮด 2-1 ควีนส์ ปาร์ค
FT คาวเดนบีท 2-4 แอนนัน แอธเลติก
FT ไคลด์ 1-0 อัลเบี้ยน โรเวอร์
Spanish Segunda Division B Grupo 1
FT บายาโดลิด 2 1-1 แอตเลติโก้ มาดริด 2
Spanish Segunda Division B Grupo 2
FT แอธเลติก บิลเบา 2 4-1 Real Oviedo B
FT Cultural de Durango 0-4 ราซิ่ง ซานตานเดร์
FT CD Vitoria(SPA) 1-2 SD Amorebieta
Spanish Tercera Division 11 Balears
FT Ibiza Islas Pitiusas 4-0 CD Manacor
FT CE Mercadal 1-1 มายอร์ก้า 2
FT CD Llosetense 2-2 UD Poblense
FT Santanyi 2-1 CF Platges De Calvia
FT CE Esporles 2-0 CF Soller
FT CE Felanitx 0-0 CD Ferriolense
FT Son Cladera 0-0 CD Binissalem
Null Constancia 0-0 UD Alcudia
Spanish Tercera Division 17 Aragon
FT เรอัล ซาราโกซ่า 2 2-0 AD Sabinanigo
Spanish Tercera Division 6 Comunitat Valenciana
FT CD Roda 3-0 Paiporta
FT Atletico Saguntino 0-0 Atzeneta UE
FT Novelda 1-0 Torre Levante Orriols
FT Acero 4-1 UD Rayo Ibense
FT Silla CF 2-2 Eldense
Spanish Tercera Division 7 Comunidad de Madrid
FT RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-0 Alcobendas Sport
Spanish Tercera Division 8 Castilla y Leon
FT คูลทูรัล เลโอเนซ่า B 0-0 CD Beroil Bupolsa(Tino)
FT UD Santa Marta 0-2 ซาโมรา ซีเอฟ
FT CD La Granja 1-2 Atletico Tordesillas
FT Atletico Astorga 2-0 CD La Virgen Del Camino
Northern Ireland IFA Championship
FT Ballinamallard United 1-2 คาร์ริค แรนเจอร์ส
FT Harland & Wolff Welders 0-6 พอร์ทาดาวน์
FT Larne FC 3-0 Dundela FC
FT Limavady United 1-1 Police Service of Northern Ireland FC
FT Loughgall FC 1-1 Knockbreda
FT Dergview FC 2-0 Ballyclare Comrades
Angola Girabola League
FT Petro Atletico de Luanda 1-0 Desportivo Huila
Kuwait 1st Division League
FT ยาร์มุค 0-2 อัล ซาเฮล
FT ไคตัน 2-0 อัล ซาลิบิคัท
Spanish Tercera Division 3 Cantabria
FT CD Guarnizo 0-1 UD Samano
FT Ribamontan Al Mar CF 0-1 CF Vimenor
FT Solares Medio Cudeyo 0-0 CD Tropezon
FT Atletico Albericia 0-0 Barreda Balompie
Null Velarde CF 0-0 SD Revilla
ยูธคัพ แอฟริกา