ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ผลบอลสด

1000SCORE.com รวบรวม โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ พร้อมราคาบอลวันนี้ อัตราต่อรอง เรตบอล ราคาฟุตบอล โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ผลบอลสดพร้อมราคาบอล ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้ ทุกลีก ทุกคู่ ทั่วทุกมุมโลก ไม่ว่าจะเป็น โปรแกรมฟุตบอลไทยลีก พรีเมียร์ลีก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา เซเรียอา ลีกเอิง ฟุตบอลโลก และอื่นๆ อีกมากมาย ที่เรารวบรวมให้คุณไว้ที่นี่ แม่นยำ ถูกต้อง และรวดเร็ว

ผลบอลสด

ลาลีกา สเปน ราคาบอล
จบ บียาร์เรอัล 0-0 แอตเลติโก้ มาดริด
บุนเดสลีก้า เยอรมัน ราคาบอล
จบ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0.5
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ราคาบอล
จบ อินเตอร์ มิลาน 0-0 เอเอส โรม่า 0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส ราคาบอล
จบ ลีลล์ 1-0 แบรสต์ 1
จบ นีมส์ 0-4 โอลิมปิก ลียง 0.5
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ราคาบอล
จบ มิลล์วอลล์ 2-2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ราคาบอล
จบ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-2 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0.5/1
จบ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-1 ไฮน์เดนเฮลม์ 0.5/1
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ราคาบอล
จบ วาสแลนด์ บีเวเรน 0-4 รอแยล อันท์เวิร์พ 0.5/1
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ราคาบอล
จบ เบาวิสต้า เอฟซี 1-4 เบนฟิก้า 1/1.5
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ราคาบอล
จบ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-2 วิลเลม 2 3
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ราคาบอล
จบ อาร์เซน่อล ตูล่า 4-0 โลโคโมทีฟ มอสโก 0.5
จบ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-0 ดินาโม มอสโก 1
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ราคาบอล
12:00 วิสเซล โกเบ VS จูบิโล อิวาตะ 0.5/1
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS กัมบะ โอซาก้า 0/0.5
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0/0.5
12:00 โออิตะ ตรินิต้า VS เซเรโซ โอซาก้า 0/0.5
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ VS สากัน โตสู 0/0.5
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า VS เวกัลตา เซนได 0.5/1
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี VS โชนัน เบลมาเร่ 0.5/1
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0.5
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส VS เอฟซี โตเกียว 0.5
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ราคาบอล
79' อินดิเพนเดนเต้ 0-1 บานฟิลด์
จบ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0.5/1
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก ราคาบอล
จบ อัลเมเร่ ซิตี้ 3-0 เอฟซี ออสส์ 0.5/1
จบ เดน บอสช์ 2-2 เดอ กราฟสคัป 0.5
จบ ดอร์เดรชท์ 2-4 เอสซี คัมบูร์ 1/1.5
จบ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-4 โวเลนดัม 0/0.5
จบ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0/0.5
จบ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1/1.5
จบ เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0.5
จบ เอสซี เทลสตาร์ 1-1 เอ็นเอซี เบรด้า 0/0.5
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน ราคาบอล
จบ โฮโบร 0-0 เอซี ฮอร์เซ่นส์
Poland Ekstraklasa ราคาบอล
จบ โคโรน่า คีลเซ่ 0-1 อาร์ก้า กดิเนีย 0.5
จบ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 4-2 วิสล่า คราคอฟ 0.5
Ukrainian Premier League ราคาบอล
จบ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3-0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2.5
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ราคาบอล
จบ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-2 บานิค ออสตราว่า 0/0.5
จบ สโลวาน ลิเบอเรช 0-3 สลาเวีย ปราก 1
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ราคาบอล
จบ เฟเนร์บาห์เช่ 5-2 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1/1.5
ออสเตรเลีย ลิก เอ ราคาบอล
จบ เมลเบิร์น ซิตี้ 0-3 เพิร์ท กลอรี่ 0/0.5
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ราคาบอล
จบ โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-0 คลับ อเมริกา 0.5
Chinese FA Cup ราคาบอล
จบ เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 3-0 ซานตง ลู่เนิ่ง 0/0.5
อิตาลี เซเรีย บี ราคาบอล
จบ เบเนเวนโต้ 5-0 ทราปานี่ 1/1.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ราคาบอล
จบ อัลบาเซเต้ 1-1 เอซเตรมาดูรา 0.5
จบ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-2 ฟูเอนลาบราดา
จบ เอดี อัลคอร์ค่อน 1-3 เรอัล โอเบียโด 0/0.5
จบ มาลาก้า 2-0 เตเนริเฟ่ 0.5
เยอรมันลีกา 3 ราคาบอล
จบ ชามนิตเซอร์ 2-2 ซวิคเกา 0/0.5
Germany Regionalliga ราคาบอล
จบ โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0.5
Germany Regionalliga ราคาบอล
จบ บีเอสวี เรห์เด้น 2-2 ฮาเวลเซ่ 0/0.5
Germany Regionalliga ราคาบอล
จบ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0/0.5
Spanish Segunda Division B ราคาบอล
จบ มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0/0.5
Spanish Segunda Division B ราคาบอล
จบ ซีดี อิซาร่า 2-2 ยูดี โลโกรนเยส 0.5
จบ อลาเบส 2 0-2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0.5
จบ ซาลามังก้า 0-0 เรอัล บายาโดลิด บี 0/0.5
จบ ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0 โอซาซูน่า บี 0/0.5
จบ เอสดี ไลเนา 1-0 แอธเลติก บิลเบา บี 0/0.5
จบ คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3-1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0.5/1
ฝรั่งเศส ลีก3 ราคาบอล
จบ ตูลน 1-2 บูโลญจน์ 0/0.5
French Championnat Amateur ราคาบอล
จบ มาริกนาเน่ จีเนค 1-1 โอลิมปิก ลียง 2 1
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ราคาบอล
จบ เควีเอสเค ลอมเมล 3-2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0/0.5
SAGA ราคาบอล
11:15 เนปาล ยู 23 VS มัลดีฟส์(ยู 23)
Switzerland Challenge League ราคาบอล
จบ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0 อารัว 0/0.5
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก ราคาบอล
จบ เอเอส วิต้า คลับ 0-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0/0.5
จบ เอล อาห์ลี 2-1 อัล-ฮิลาล 1.5/2
จบ เอสเปรานซ์ เอสที 1-0 เจเอส คาบิลี่ 1/1.5
Greece - Football League ราคาบอล
จบ เลวาเดียกอส 1-0 เออร์โกเทลิส 0.5
โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ราคาบอล
จบ สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0 กาซ เมตาน เมดิอัส 1
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ราคาบอล
จบ เออีพี ปาฟอส 1-0 เนีย ซาลามิส
เวลส์ คัพ ราคาบอล
จบ Colwyn Bay 0-0 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
จบ คาร์มาร์เธ็น 0-4 อัมมันฟอร์ด
Turkey 2 Ligi A ราคาบอล
จบ เอสคิเซไฮสปอร์ 3-1 อุมรานิเยสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ราคาบอล
จบ ดินาโม ซาเกร็บ 1-0 วาร์เท็กซ์ 2
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย ราคาบอล
จบ ทแซร์สโค เซโล 2-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0/0.5
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ ราคาบอล
จบ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-0 ไฮแลนด์ส พาร์ค 0.5
UAE ลีก ดิวิชั่น 1 ราคาบอล
จบ ดูบา อัลฮัสซัน 2-0 อัล อราบี 0.5/1
จบ Al Bataeh 2-0 มาซาฟี่ 1/1.5
Qatar Cup ราคาบอล
จบ อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) 6-0 อัล วาครา 0.5/1
จบ อัมม์ ซาลาล(N) 2-0 อัล ชาฮานียา 0.5
จบ อัล เรย์ยาน(N) 0-6 อัล ซาดด์ 0/0.5
อียิปต์ คัพ ราคาบอล
จบ สโมฮา เอสซี 1-0 Shabab Al Obour
จบ เอนพ์พี 0-0 เอล เตราซานาห์
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น ราคาบอล
จบ ซีดี ซอนโซนาเต(N) 0-1 ซีดี อากีลา
มอลตา พรีเมียร์ลีก ราคาบอล
จบ บัลซาน เอฟซี 1-1 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
Bolivia Liga de Futbol Prof ราคาบอล
จบ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1/1.5
จบ บลูมมิ่ง 0-3 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0/0.5
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน ราคาบอล
จบ คาราบัค 2-2 เคสลา เอฟเค 1
Iran League Division 1 ราคาบอล
จบ คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-1 มาลาวัน
จบ แคชไค 1-0 ดามาช กิลาน เอฟซี
จบ อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0 เมส เคอมัน
จบ ชาร์ดารี ทาบริซ 1-1 โอซิน อัลบอร์ซ
จบ Niroye Zamini 1-0 ฟาร์ เซปาซี่
จบ ซีพิดรูด แรชต์ 1-3 บาดราน เอฟซี
จบ ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-1 อาร์แมน โกฮาร์
จบ เมส ราฟซานจาน 3-1 นาวาด เออร์เมีย
จบ เอสเตกัล คูซสถาน 4-1 โคเชห์ ทาเลย์
Israel Leumit League ราคาบอล
จบ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0/0.5
จบ ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0.5
จบ ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-0 ฮาโปเอล นาซาเรท 0.5
จบ ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0.5/1
จบ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4-2 คาฟร์ กาซิม 1
กระชับมิตร (สโมสร) ราคาบอล
จบ SD Atletico Nacional (W) 0-9 CD Universitario (W)
จบ FC Lokomotiv-Kazanka Moscow 4-0 โรดิน่า มอสโก
จบ เคพีวี อคาเตเมีย 0-1 ยาโร
จบ เออซุส วอร์ซอ 4-2 โปโลเนีย วอร์ซอว์
จบ Ebusua Dwarfs 0-2 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
จบ Gaborone United 1-0 Galaxy
จบ Santa Cruz FC 2-1 เนาติโก (พีอี)
จบ Castleknock Celtic 0-4 บังกอร์ เซลติก
จบ La Horquetta Rangers FC 1-4 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี
Palestine Football League ราคาบอล
จบ Ahli Al Khalil 4-2 Al Quwwat Al Falistinia
Futsal Spain Division De Honor ราคาบอล
จบ Jaen Paraiso Interior Futsal 6-4 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
จบ O Parrulo Ferrol Futsal 2-2 Xota Magna Gurpea Futsal
จบ ปัลมา (ฟุตซอล) 5-3 คอร์โดบา(ฟุตซอล)
Australia Youth League ราคาบอล
เลื่อน เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
Australia Youth League ราคาบอล
90+' อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-2 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)
Saudi Arabia Division 2 ราคาบอล
จบ Al Jubail 0-3 Al-Suqoor
จบ Al-Akhdoud 2-1 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
จบ Wajj 1-0 Al-Washm
จบ Al Entesar 1-3 Al-Jndal
Saudi Arabia Division 2 ราคาบอล
จบ Al Anwar SA 0-0 อัล-ไดรห์
UAE Etisalat Emirates Cup ราคาบอล
จบ อัล ไอน์ 2-1 อัล ชาร์จาห์ 0/0.5
จบ อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0.5
จบ อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-4 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0/0.5
จบ อัล อาห์ลี ดูไบ 5-1 อัล วาเซิ่ล 0.5/1
Italian Youth League ราคาบอล
จบ ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0-0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
India League Division 1 ราคาบอล
จบ เนโรกา เอฟซี 1-0 Aizawl FC 0/0.5
จบ อินเดียน แอโรว์ 0-1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1
Israel State League ราคาบอล
จบ Hapoel Kafr Kanna 1-0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0.5
จบ SC Daburiyya Osama 2-0 Hapoel Herzliya
จบ ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-1 รูบิ ชาปิร่า 1.5
จบ ฮาโปเอล อิกซาล 1-1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0.5/1
จบ มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม(N) 0-0 ฮาโปเอล คัวแคบ 0.5
จบ ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2-1 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 0.5/1
จบ มัคคาบิ ทามร่า 1-0 มัคคาบี้ อิโรนิ 0.5/1
Israel State League ราคาบอล
จบ ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน(N) 3-0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1
จบ Hapoel Holon Yaniv 1-1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0/0.5
จบ ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 4-0 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0.5
จบ Maccabi Herzliya 3-1 Maccabi Kiryat Gat
จบ มัคคาบี้ ชารายิม(N) 0-0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0.5
จบ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-0 Hapoel Azor 1
BSWCP ราคาบอล
จบ เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 7-4 Marbella Beach
จบ Bala Azul Beach Soccer 7-5 Royals Dusseldorf Beach
จบ St. Harry\s Beach foot 4-5 BSC Lions Riviera Beach
จบ Versandkostenfrei Beach 1-2 GR Olival Basto Beach
จบ CF Intercity Beach 2-2 CF Chelas Beach
จบ Los Alcazares Beach 4-16 Rostocker Robben Beach Soccer
จบ Torredembarra Beach 6-4 Grande Motte Pyramide Beach
จบ Torrejon Beach 5-5 GO Rhein Main Beach
จบ Zamora Beach U20 0-9 Semillero Samario Beach U20
จบ เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 3-3 Royals Dusseldorf Beach
จบ Marbella Beach 4-5 Bala Azul Beach Soccer
Mexico Primera Divison A ราคาบอล
09:30 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา VS ซากาเตเปค 0/0.5
Saudi Kings Cup ราคาบอล
จบ อัล ราเอ็ด 0-0 อัล มอจเซล
จบ Al-Ameade 0-2 อัล ทาวอน
จบ อัล-โนจูม 1-3 อัล อาห์ลี
จบ อัล อิตติฟาค 2-1 อัล ทาย
จบ อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4-1 Al Bukayriyah
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก ราคาบอล
จบ เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-2 อูฟา (เยาวชน) 0/0.5
จบ เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 3-2 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 0.5/1
South Africa First League ราคาบอล
จบ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 2-0 เจดีอาร์ สตาร์ 0/0.5
Cyprus 2 Division ราคาบอล
จบ อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 2-0 Xylotympou 0.5
Argentina Prim B Metropolitana ราคาบอล
จบ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
Kuwait Youth League ราคาบอล
จบ อัล ซัลมิย่า เอสซี(ยู 20) 1-0 Burgan SC U20
Ukraine U21 Liga ราคาบอล
จบ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)(N) 0-0 ดนีโปร-1 (ยู 21) 0/0.5
จบ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1-2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0/0.5
Spanish Bizkaia-Tercera Division ราคาบอล
จบ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่(N) 2-1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0.5
จบ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2-3 ED Moratalaz 0.5/1
จบ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-2 อัลคอร์ค่อน บี 0.5/1
จบ อีดีเอ็มเอฟเชอรา(N) 2-1 กัลโลเวรา 0.5
จบ ซีดี เบอร์ซีโอ้ 3-1 CA Vianes 0.5
จบ ดีเอวี ซานต้า อน่า 3-2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
จบ CD Mirandes B 1-1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
จบ Panaderia Pulido 0-2 CD Atletico Paso 0/0.5
จบ เลกาเนส บี 3-1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0.5/1
จบ UC Ceares 3-0 SD Lenense 0/0.5
จบ ซีดี กวาดาลาฮารา 4-0 UD Almansa 1.5
จบ CD El Alamo 1-4 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0.5
Malta First Division League ราคาบอล
จบ St. George 0-4 สวีอิยูไนเต็ด
จบ Mqabba FC 2-1 เซนต์ แอนดรู
Australia W-League ราคาบอล
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 0.5
Armenia Division 2 ราคาบอล
จบ Ani Yerevan 0-12 Urartu II 2.5
จบ BKMA 1-2 Rail Locomotive 1.5
จบ เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 2-1 เซวาน บอย 1.5
Belgium Women\s Premier League ราคาบอล
จบ ราซิ่ง เกงค์(ญ) 3-0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
จบ KAA Gent Ladies 2-0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0.5/1
Romania - Liga 2 Seria ราคาบอล
จบ เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3-0 สปอร์ทูล สเนโกฟ 1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา ราคาบอล
จบ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 4-1 พีเอส ติร่า 1/1.5
จบ บาริโต ปูเตรา 0-3 เซเมน ปาดัง 1
จบ คัลเทง พิวทรา เอฟซี 1-4 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0/0.5
Colombia Copa Mustang B ราคาบอล
พักครึ่ง โบญาก้า ซิโค 0-0 คอร์ตูลัว 0/0.5
พรีเมียร์ลีกอียิปต์ ราคาบอล
จบ เอล โอลิมปิก 2-0 Biyala SC
Italian Women Division 1 ราคาบอล
จบ ซาสซูโอโล่ (ญ) 3-0 ฟลอเรนซ์(ญ) 0/0.5
Ukraine U19 Liga ราคาบอล
จบ เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า (ยู 19) 1-0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 0/0.5
จบ เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19) 1-2 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 1
Brazil Peel Youth Championship ราคาบอล
62' อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0 มิดทิลแลนด์(เยาวชน) 0/0.5
จบ ฮัมมาร์บี้ (ยู 20)(N) 4-3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1
จบ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)(N) 0-4 ริเวอร์เพลท(ยู 20) 0.5
จบ อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)(N) 3-4 อัตเลติโก นาซิอองนาล (ยู 20) 0.5
Gambia Division 2 ราคาบอล
จบ Gunjur United 2-0 Team Rhino FC
Nicaragua Apertura league ราคาบอล
จบ เรอัล เอสเทล 0-0 Diriangen
Women South Asian Games ราคาบอล
11:15 ศรีลังกา ( ญ ) VS มัลดีฟส์ (ญ)
Gibraltar Premier Division ราคาบอล
จบ ลิงซ์ เอฟซี 4-0 คอลเลจ 1975 เอฟซี
Argentine Torneo A ราคาบอล
พักครึ่ง Desamparados 0-1 ฮูราแคน ลาส เฮราส
พักครึ่ง เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0/0.5
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester ราคาบอล
จบ Yupanqui(N) 0-0 Deportivo Paraguayo 0/0.5
Argentina Reserve League ราคาบอล
จบ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0/0.5
จบ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1 แบนฟิลด์(สำรอง) 0.5
จบ ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
จบ โคลอน (สำรอง) 5-0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0.5/1
จบ เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
จบ กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0.5
จบ ฮูรากัน(สำรอง) 0-1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
จบ ลานุส(สำรอง) 3-1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0/0.5
จบ ลูจัน (สำรอง) 1-0 San Martin Burzaco Reserves
จบ ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0/0.5
จบ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2-1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
จบ โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-1 บานฟิลด์(สำรอง)
จบ แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2-0 นีเวลล์ส (สำรอง) 0/0.5
The women ราคาบอล
จบ โบคา จูเนียร์ส (ญ) 5-0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 2.5/3
Hong Kong Elite Cup ราคาบอล
จบ เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(N) 0-0 หยวน ลอง เอฟซี 0.5/1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23 ราคาบอล
จบ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 4-0 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
จบ อาร์เซน่อล (ยู 23) 3-1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1
จบ เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 2-0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0.5/1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23 ราคาบอล
จบ ฟูแล่ม(ยู 23) 3-3 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1
England U23 1.Liga ราคาบอล
จบ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 3-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
Japan Futsal League ราคาบอล
12:00 Shriker osaka Futsal VS Vasagey oita Futsal
จบ fugador sumida Futsal 6-7 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล
จบ voscuore sendai Futsal 7-2 Peace Does Machida Futsal
Spain Segunda Women ราคาบอล
จบ Collerense Women 1-3 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2/2.5
จบ Seccio Esportiva AEM (w) 2-2 Atletico Madrid Women B Women 0.5/1
New Zealand Youth League ราคาบอล
null Eastern Suburbs Auckland U20 0-0 ทีม เวลลิงตัน(ยู 20) 0/0.5
USA National Premier Soccer League ราคาบอล
11' Lone Star Republic FC 0-0 นอร์ทเท็กซัส
Spain Youth League ราคาบอล
จบ Leioa U19 2-0 Antiguoko KE U19 0/0.5
จบ มาลาก้า(ยู 19) 3-1 Dos Hermanas U19 3
จบ Pena Barcelonista U19 0-2 Vazquez Cultural U19
จบ Recreativo Huelva U19 0-2 เรอัล เบติส (ยู 19) 1
จบ บาเลนเซีย (ยู 19) 3-2 บียารีล (ยู 19)
จบ Marina Sport U19 0-0 CF Bansander U19 0/0.5
จบ วาลาโดลิด(ยู 19) 3-2 เกตาเฟ่(ยู 19) 0.5
จบ San Felix CF U19 4-0 AD Nervion U19 0/0.5
จบ เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 9-0 นูมานเซีย(ยู 19) 0.5/1
จบ เซบีย่า (ยู 19) 2-0 กรานาดา (ยู 19) 1
จบ Atletico Madrileno U19 2-0 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19)
จบ Badazous U19 0-0 เลกาเนส(ยู 19) 0/0.5
จบ CD Ebro U19 2-1 Stadium Casablanca U19 0/0.5
จบ Conxo Santiago U19 2-1 ลูโก(ยู 19) 0.5
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg ราคาบอล
จบ Bramfelder SV 0-2 SV Rugenbergen 0/0.5
จบ Eilenburg 2-2 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 1.5/2
จบ แฮมม์ยูไนเต็ด 0-1 FC Teutonia 05 2/2.5
จบ TuS Osdorf 2-2 FC Union Tornesch 1.5
จบ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 10-1 SC Concordia Hamburg 2
จบ FC Suderelbe 4-3 Meiendorfer SV
จบ Hamburger SV III 3-3 SV Curslack Neuengamme 0.5/1
เลื่อน น็อตตินเก้น 0-0 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0/0.5
Algeria Womens League ราคาบอล
จบ FC Bejaia(W) 0-0 ESF Amizour (W)
จบ AR Guelma (W) 1-1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ)
จบ AS Oran Centre Women 0-9 Afak Relizane(W)
จบ CF Akbou(W) 1-3 AS Surete Nationale Women
จบ JF Khroub(W) 7-0 AS Intissar Oran (W)
Paraguay Women League ราคาบอล
จบ Sol de America (W) 0-2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
Curacao League ราคาบอล
79' RKSV Centro Dominguito 1-3 เอสวีวิคตอรี่บอยส์
Uruguay Reserve League ราคาบอล
จบ บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2-5 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)
จบ ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 0-1 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)
จบ เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 1-1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Ireland Leinster Senior League ราคาบอล
จบ Tolka Rovers 3-2 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
จบ คอลลินส์ทาวน์ 3-1 St John Bosco
Costa Rica U20 League ราคาบอล
จบ Alajuelense U20 0-2 ADR Jicaral U20
El Salvador Liga Feminina ราคาบอล
จบ ซานต้า เทคล่า (ญ) 0-3 CD Fas Asdefuf (W)
Jamaica Premier League ราคาบอล
85' วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1-2 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0/0.5
India Bangalore Super Division ราคาบอล
จบ Student Union FC 1-3 Bangalore Eagles
จบ บังคาลอร์ บี 6-1 เอ็มอีจี
India Goa Professional League ราคาบอล
จบ Corps of Signals 1-1 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 1/1.5
จบ เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 0-2 สปอร์ตติ้ง กัว 0.5/1
Vietnam U19 Championship Women ราคาบอล
จบ CLB TPHCM (W) U19 0-2 ฮา นอย(ญ)ยู 19
จบ Phong Phu Ha Nam U19 Women 0-0 Than KSVN U19 Women
Wales FAW Championship ราคาบอล
จบ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3-0 Caerau Ely
Croatia U19 League ราคาบอล
จบ NK Orijent U19(N) 0-1 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2/2.5
Israel C League ราคาบอล
จบ เบต้า นาฮาริย่า(N) 2-0 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล
จบ Maccabi Um El Fahem(N) 2-1 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
จบ Hapoel Ironi Gedera 0-0 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ
จบ Maccabi Neve Shaanan Eldad 3-0 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส
จบ เบต้า รามัท กาน 1-2 Hapoel Qalansawe
จบ Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Otzma FC Holon
จบ มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 3-0 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม
จบ เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4-1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
จบ มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3-0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
จบ เอสซี เบียร์ ชีบา 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat
จบ เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3-1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
จบ ไอออนนิ โมดิอิน 2-1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด
จบ เอฟซี ดิโมนา 6-1 เอฟซี ตีรี ราฮัท
จบ ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3-0 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว
จบ Ahi Acre 1-3 Hapoel Bueine
จบ Tzeirei Sakhnin(N) 1-2 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา
จบ ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 1-1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่
Israel Youth Cup ราคาบอล
จบ SC Beer Sheva U19 1-1 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
Senior Cup ราคาบอล
จบ โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1-2 ครูมลิน ยูไนเต็ด
Kenya Super League ราคาบอล
จบ คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-3 Tusker 0.5/1
จบ บานดาริ 4-1 Wazito FC 0/0.5
Mali Premiere Division ราคาบอล
จบ AS Police 0-2 CS Duguwolofila
Panama Liga Nacional de Ascenso ราคาบอล
09:00 SD Atletico Nacional VS Azuero FC
Benin Ligue 1 ราคาบอล
จบ JSP 1-1 เดอ แพนเธอร์
จบ ASVO 0-0 Buffles du Borgou
กระชับมิตรทีมชาติ ราคาบอล
จบ มอนเตเนโกร (ยู 16) 1-0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16)
German Woman\s League ราคาบอล
จบ บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1.5/2
ลาลีกา สเปน
03:00 0 บียาร์เรอัล
จบ 0 แอตเลติโก้ มาดริด
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0.5
จบ 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 0 อินเตอร์ มิลาน 0.5
จบ 0 เอเอส โรม่า
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 1 ลีลล์ 1
จบ 0 แบรสต์
02:45 0 นีมส์ 0.5
จบ 4 โอลิมปิก ลียง
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 2 มิลล์วอลล์
จบ 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0.5/1
จบ 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี
00:30 0 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0.5/1
จบ 1 ไฮน์เดนเฮลม์
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 0 วาสแลนด์ บีเวเรน 0.5/1
จบ 4 รอแยล อันท์เวิร์พ
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:30 1 เบาวิสต้า เอฟซี 1/1.5
จบ 4 เบนฟิก้า
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:15 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3
จบ 2 วิลเลม 2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 4 อาร์เซน่อล ตูล่า 0.5
จบ 0 โลโคโมทีฟ มอสโก
23:30 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1
จบ 0 ดินาโม มอสโก
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
12:00 วิสเซล โกเบ 0.5/1
จูบิโล อิวาตะ
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0/0.5
กัมบะ โอซาก้า
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0/0.5
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0/0.5
เซเรโซ โอซาก้า
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0/0.5
สากัน โตสู
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0.5/1
เวกัลตา เซนได
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0.5/1
โชนัน เบลมาเร่
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0.5
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0.5
เอฟซี โตเกียว
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
07:10 0 อินดิเพนเดนเต้
79' 1 บานฟิลด์
05:00 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0.5/1
จบ 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 3 อัลเมเร่ ซิตี้ 0.5/1
จบ 0 เอฟซี ออสส์
02:00 2 เดน บอสช์ 0.5
จบ 2 เดอ กราฟสคัป
02:00 2 ดอร์เดรชท์ 1/1.5
จบ 4 เอสซี คัมบูร์
02:00 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0/0.5
จบ 4 โวเลนดัม
02:00 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0/0.5
จบ 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1/1.5
จบ 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
02:00 1 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0.5
จบ 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
02:00 1 เอสซี เทลสตาร์ 0/0.5
จบ 1 เอ็นเอซี เบรด้า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 0 โฮโบร
จบ 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์
Poland Ekstraklasa
00:00 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0.5
จบ 1 อาร์ก้า กดิเนีย
02:30 4 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0.5
จบ 2 วิสล่า คราคอฟ
Ukrainian Premier League
00:00 3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2.5
จบ 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
23:30 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0/0.5
จบ 2 บานิค ออสตราว่า
01:30 0 สโลวาน ลิเบอเรช 1
จบ 3 สลาเวีย ปราก
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:30 5 เฟเนร์บาห์เช่ 1/1.5
จบ 2 เกนเคลอร์บิลิจี้
ออสเตรเลีย ลิก เอ
15:30 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0/0.5
จบ 3 เพิร์ท กลอรี่
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:30 2 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0.5
จบ 0 คลับ อเมริกา
Chinese FA Cup
18:35 3 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0/0.5
จบ 0 ซานตง ลู่เนิ่ง
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 5 เบเนเวนโต้ 1/1.5
จบ 0 ทราปานี่
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 1 อัลบาเซเต้ 0.5
จบ 1 เอซเตรมาดูรา
22:00 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์
จบ 2 ฟูเอนลาบราดา
00:30 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 0/0.5
จบ 3 เรอัล โอเบียโด
03:00 2 มาลาก้า 0.5
จบ 0 เตเนริเฟ่
เยอรมันลีกา 3
01:00 2 ชามนิตเซอร์ 0/0.5
จบ 2 ซวิคเกา
Germany Regionalliga
01:30 0 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0.5
จบ 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
Germany Regionalliga
01:00 2 บีเอสวี เรห์เด้น 0/0.5
จบ 2 ฮาเวลเซ่
Germany Regionalliga
00:00 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0/0.5
จบ 2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
Spanish Segunda Division B
22:59 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 0/0.5
จบ 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
Spanish Segunda Division B
18:00 2 ซีดี อิซาร่า 0.5
จบ 2 ยูดี โลโกรนเยส
22:00 0 อลาเบส 2 0.5
จบ 2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:00 0 ซาลามังก้า 0/0.5
จบ 0 เรอัล บายาโดลิด บี
22:59 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0/0.5
จบ 0 โอซาซูน่า บี
23:30 1 เอสดี ไลเนา 0/0.5
จบ 0 แอธเลติก บิลเบา บี
23:30 3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0.5/1
จบ 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 1 ตูลน 0/0.5
จบ 2 บูโลญจน์
French Championnat Amateur
02:00 1 มาริกนาเน่ จีเนค 1
จบ 1 โอลิมปิก ลียง 2
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 3 เควีเอสเค ลอมเมล 0/0.5
จบ 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
SAGA
11:15 เนปาล ยู 23
มัลดีฟส์(ยู 23)
Switzerland Challenge League
02:00 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0/0.5
จบ 0 อารัว
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:59 0 เอเอส วิต้า คลับ 0/0.5
จบ 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
02:00 2 เอล อาห์ลี 1.5/2
จบ 1 อัล-ฮิลาล
02:00 1 เอสเปรานซ์ เอสที 1/1.5
จบ 0 เจเอส คาบิลี่
Greece - Football League
21:00 1 เลวาเดียกอส 0.5
จบ 0 เออร์โกเทลิส
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:30 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 1
จบ 0 กาซ เมตาน เมดิอัส
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 1 เออีพี ปาฟอส
จบ 0 เนีย ซาลามิส
เวลส์ คัพ
02:45 0 Colwyn Bay
จบ 0 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
03:00 0 คาร์มาร์เธ็น
จบ 4 อัมมันฟอร์ด
Turkey 2 Ligi A
22:59 3 เอสคิเซไฮสปอร์
จบ 1 อุมรานิเยสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 1 ดินาโม ซาเกร็บ 2
จบ 0 วาร์เท็กซ์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:00 2 ทแซร์สโค เซโล 0/0.5
จบ 2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
01:00 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0.5
จบ 0 ไฮแลนด์ส พาร์ค
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:40 2 ดูบา อัลฮัสซัน 0.5/1
จบ 0 อัล อราบี
19:40 2 Al Bataeh 1/1.5
จบ 0 มาซาฟี่
Qatar Cup
22:10 6 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) 0.5/1
จบ 0 อัล วาครา
22:10 2 อัมม์ ซาลาล(N) 0.5
จบ 0 อัล ชาฮานียา
22:10 0 อัล เรย์ยาน(N) 0/0.5
จบ 6 อัล ซาดด์
อียิปต์ คัพ
19:55 1 สโมฮา เอสซี
จบ 0 Shabab Al Obour
22:30 0 เอนพ์พี
จบ 0 เอล เตราซานาห์
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:15 0 ซีดี ซอนโซนาเต(N)
จบ 1 ซีดี อากีลา
มอลตา พรีเมียร์ลีก
01:00 1 บัลซาน เอฟซี
จบ 1 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:30 3 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1/1.5
จบ 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
07:30 0 บลูมมิ่ง 0/0.5
จบ 3 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 2 คาราบัค 1
จบ 2 เคสลา เอฟเค
Iran League Division 1
17:30 0 คูเนห์ เบ คูเนห์
จบ 1 มาลาวัน
17:30 1 แคชไค
จบ 0 ดามาช กิลาน เอฟซี
17:30 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
จบ 0 เมส เคอมัน
17:30 1 ชาร์ดารี ทาบริซ
จบ 1 โอซิน อัลบอร์ซ
17:30 1 Niroye Zamini
จบ 0 ฟาร์ เซปาซี่
17:30 1 ซีพิดรูด แรชต์
จบ 3 บาดราน เอฟซี
17:30 1 ซอร์คพูชาน พักแดชท์
จบ 1 อาร์แมน โกฮาร์
17:30 3 เมส ราฟซานจาน
จบ 1 นาวาด เออร์เมีย
18:00 4 เอสเตกัล คูซสถาน
จบ 1 โคเชห์ ทาเลย์
Israel Leumit League
20:00 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0/0.5
จบ 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
20:00 1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0.5
จบ 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
20:00 0 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0.5
จบ 0 ฮาโปเอล นาซาเรท
20:00 0 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0.5/1
จบ 0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
20:00 4 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1
จบ 2 คาฟร์ กาซิม
กระชับมิตร (สโมสร)
07:00 0 SD Atletico Nacional (W)
จบ 9 CD Universitario (W)
17:15 4 FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
จบ 0 โรดิน่า มอสโก
19:10 0 เคพีวี อคาเตเมีย
จบ 1 ยาโร
21:55 4 เออซุส วอร์ซอ
จบ 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:25 0 Ebusua Dwarfs
จบ 2 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
00:15 1 Gaborone United
จบ 0 Galaxy
01:00 2 Santa Cruz FC
จบ 1 เนาติโก (พีอี)
03:00 0 Castleknock Celtic
จบ 4 บังกอร์ เซลติก
06:00 1 La Horquetta Rangers FC
จบ 4 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี
Palestine Football League
20:00 4 Ahli Al Khalil
จบ 2 Al Quwwat Al Falistinia
Futsal Spain Division De Honor
00:30 6 Jaen Paraiso Interior Futsal
จบ 4 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
01:00 2 O Parrulo Ferrol Futsal
จบ 2 Xota Magna Gurpea Futsal
02:30 5 ปัลมา (ฟุตซอล)
จบ 3 คอร์โดบา(ฟุตซอล)
Australia Youth League
06:30 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
เลื่อน 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
Australia Youth League
07:00 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
90+' 2 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)
Saudi Arabia Division 2
18:55 0 Al Jubail
จบ 3 Al-Suqoor
19:30 2 Al-Akhdoud
จบ 1 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
19:40 1 Wajj
จบ 0 Al-Washm
19:45 1 Al Entesar
จบ 3 Al-Jndal
Saudi Arabia Division 2
19:10 0 Al Anwar SA
จบ 0 อัล-ไดรห์
UAE Etisalat Emirates Cup
21:00 2 อัล ไอน์ 0/0.5
จบ 1 อัล ชาร์จาห์
21:00 0 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0.5
จบ 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ
23:30 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0/0.5
จบ 4 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
23:30 5 อัล อาห์ลี ดูไบ 0.5/1
จบ 1 อัล วาเซิ่ล
Italian Youth League
20:30 0 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
จบ 0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
India League Division 1
15:30 1 เนโรกา เอฟซี 0/0.5
จบ 0 Aizawl FC
18:30 0 อินเดียน แอโรว์ 1
จบ 1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
Israel State League
16:00 1 Hapoel Kafr Kanna 0.5
จบ 0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
17:00 2 SC Daburiyya Osama
จบ 0 Hapoel Herzliya
17:40 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1.5
จบ 1 รูบิ ชาปิร่า
17:45 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0.5/1
จบ 1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
17:45 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม(N) 0.5
จบ 0 ฮาโปเอล คัวแคบ
18:00 2 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0.5/1
จบ 1 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา
18:00 1 มัคคาบิ ทามร่า 0.5/1
จบ 0 มัคคาบี้ อิโรนิ
Israel State League
17:30 3 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน(N) 1
จบ 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
17:45 1 Hapoel Holon Yaniv 0/0.5
จบ 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
17:45 4 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0.5
จบ 0 มัคคาบี้ ยาฟเน่
18:00 3 Maccabi Herzliya
จบ 1 Maccabi Kiryat Gat
18:00 0 มัคคาบี้ ชารายิม(N) 0.5
จบ 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
18:30 1 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1
จบ 0 Hapoel Azor
BSWCP
18:00 7 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด
จบ 4 Marbella Beach
18:00 7 Bala Azul Beach Soccer
จบ 5 Royals Dusseldorf Beach
19:30 4 St. Harry\s Beach foot
จบ 5 BSC Lions Riviera Beach
19:30 1 Versandkostenfrei Beach
จบ 2 GR Olival Basto Beach
20:30 2 CF Intercity Beach
จบ 2 CF Chelas Beach
20:30 4 Los Alcazares Beach
จบ 16 Rostocker Robben Beach Soccer
21:30 6 Torredembarra Beach
จบ 4 Grande Motte Pyramide Beach
21:30 5 Torrejon Beach
จบ 5 GO Rhein Main Beach
22:00 0 Zamora Beach U20
จบ 9 Semillero Samario Beach U20
22:45 3 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด
จบ 3 Royals Dusseldorf Beach
22:45 4 Marbella Beach
จบ 5 Bala Azul Beach Soccer
Mexico Primera Divison A
09:30 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0/0.5
ซากาเตเปค
Saudi Kings Cup
19:15 0 อัล ราเอ็ด
จบ 0 อัล มอจเซล
19:35 0 Al-Ameade
จบ 2 อัล ทาวอน
21:25 1 อัล-โนจูม
จบ 3 อัล อาห์ลี
21:25 2 อัล อิตติฟาค
จบ 1 อัล ทาย
23:45 4 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
จบ 1 Al Bukayriyah
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
18:00 3 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0/0.5
จบ 2 อูฟา (เยาวชน)
22:00 3 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0.5/1
จบ 2 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน)
South Africa First League
20:30 2 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 0/0.5
จบ 0 เจดีอาร์ สตาร์
Cyprus 2 Division
22:59 2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0.5
จบ 0 Xylotympou
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
จบ 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
Kuwait Youth League
20:00 1 อัล ซัลมิย่า เอสซี(ยู 20)
จบ 0 Burgan SC U20
Ukraine U21 Liga
18:00 0 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)(N) 0/0.5
จบ 0 ดนีโปร-1 (ยู 21)
18:00 1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0/0.5
จบ 2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 2 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่(N) 0.5
จบ 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
17:30 2 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0.5/1
จบ 3 ED Moratalaz
17:30 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0.5/1
จบ 2 อัลคอร์ค่อน บี
18:00 2 อีดีเอ็มเอฟเชอรา(N) 0.5
จบ 1 กัลโลเวรา
18:00 3 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0.5
จบ 1 CA Vianes
18:00 3 ดีเอวี ซานต้า อน่า
จบ 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
18:45 1 CD Mirandes B
จบ 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
19:00 0 Panaderia Pulido 0/0.5
จบ 2 CD Atletico Paso
21:30 3 เลกาเนส บี 0.5/1
จบ 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่
21:45 3 UC Ceares 0/0.5
จบ 0 SD Lenense
22:30 4 ซีดี กวาดาลาฮารา 1.5
จบ 0 UD Almansa
02:00 1 CD El Alamo 0.5
จบ 4 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส
Malta First Division League
00:00 0 St. George
จบ 4 สวีอิยูไนเต็ด
02:15 2 Mqabba FC
จบ 1 เซนต์ แอนดรู
Australia W-League
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0.5
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)
Armenia Division 2
17:00 0 Ani Yerevan 2.5
จบ 12 Urartu II
17:00 1 BKMA 1.5
จบ 2 Rail Locomotive
17:00 2 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 1.5
จบ 1 เซวาน บอย
Belgium Women\s Premier League
02:30 3 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
จบ 0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
02:30 2 KAA Gent Ladies 0.5/1
จบ 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
Romania - Liga 2 Seria
22:59 3 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1.5
จบ 0 สปอร์ทูล สเนโกฟ
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 4 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1/1.5
จบ 1 พีเอส ติร่า
18:30 0 บาริโต ปูเตรา 1
จบ 3 เซเมน ปาดัง
18:30 1 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0/0.5
จบ 4 มาดูร่า ยูไนเต็ด
Colombia Copa Mustang B
08:00 0 โบญาก้า ซิโค 0/0.5
พักครึ่ง 0 คอร์ตูลัว
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 2 เอล โอลิมปิก
จบ 0 Biyala SC
Italian Women Division 1
22:59 3 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0/0.5
จบ 0 ฟลอเรนซ์(ญ)
Ukraine U19 Liga
17:00 1 เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า (ยู 19) 0/0.5
จบ 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19)
18:00 1 เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19) 1
จบ 2 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
Brazil Peel Youth Championship
07:30 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0/0.5
62' 0 มิดทิลแลนด์(เยาวชน)
01:30 4 ฮัมมาร์บี้ (ยู 20)(N) 1
จบ 3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
03:30 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)(N) 0.5
จบ 4 ริเวอร์เพลท(ยู 20)
05:15 3 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)(N) 0.5
จบ 4 อัตเลติโก นาซิอองนาล (ยู 20)
Gambia Division 2
22:59 2 Gunjur United
จบ 0 Team Rhino FC
Nicaragua Apertura league
08:00 0 เรอัล เอสเทล
จบ 0 Diriangen
Women South Asian Games
11:15 ศรีลังกา ( ญ )
มัลดีฟส์ (ญ)
Gibraltar Premier Division
02:30 4 ลิงซ์ เอฟซี
จบ 0 คอลเลจ 1975 เอฟซี
Argentine Torneo A
07:45 0 Desamparados
พักครึ่ง 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส
07:45 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0/0.5
พักครึ่ง 0 Ferro Carril Oeste Gral Pico
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 0 Yupanqui(N) 0/0.5
จบ 0 Deportivo Paraguayo
Argentina Reserve League
19:00 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0/0.5
จบ 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
19:00 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0.5
จบ 1 แบนฟิลด์(สำรอง)
19:00 2 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
จบ 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
19:00 5 โคลอน (สำรอง) 0.5/1
จบ 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
19:00 0 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
จบ 0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
19:00 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0.5
จบ 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
19:00 0 ฮูรากัน(สำรอง)
จบ 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
19:00 3 ลานุส(สำรอง) 0/0.5
จบ 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
19:00 1 ลูจัน (สำรอง)
จบ 0 San Martin Burzaco Reserves
19:00 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0/0.5
จบ 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
19:00 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
จบ 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
19:00 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
จบ 1 บานฟิลด์(สำรอง)
19:10 2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0/0.5
จบ 0 นีเวลล์ส (สำรอง)
The women
03:00 5 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2.5/3
จบ 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)
Hong Kong Elite Cup
19:00 0 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(N) 0.5/1
จบ 0 หยวน ลอง เอฟซี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 4 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
จบ 0 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
02:00 3 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1
จบ 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
02:00 2 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0.5/1
จบ 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
02:00 3 ฟูแล่ม(ยู 23) 1
จบ 3 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
England U23 1.Liga
02:00 3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
จบ 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
Japan Futsal League
12:00 Shriker osaka Futsal
Vasagey oita Futsal
17:30 6 fugador sumida Futsal
จบ 7 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล
17:30 7 voscuore sendai Futsal
จบ 2 Peace Does Machida Futsal
Spain Segunda Women
18:00 1 Collerense Women 2/2.5
จบ 3 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
19:30 2 Seccio Esportiva AEM (w) 0.5/1
จบ 2 Atletico Madrid Women B Women
New Zealand Youth League
08:00 0 Eastern Suburbs Auckland U20 0/0.5
null 0 ทีม เวลลิงตัน(ยู 20)
USA National Premier Soccer League
08:30 0 Lone Star Republic FC
11' 0 นอร์ทเท็กซัส
Spain Youth League
18:00 2 Leioa U19 0/0.5
จบ 0 Antiguoko KE U19
18:00 3 มาลาก้า(ยู 19) 3
จบ 1 Dos Hermanas U19
18:00 0 Pena Barcelonista U19
จบ 2 Vazquez Cultural U19
18:00 0 Recreativo Huelva U19 1
จบ 2 เรอัล เบติส (ยู 19)
18:00 3 บาเลนเซีย (ยู 19)
จบ 2 บียารีล (ยู 19)
18:30 0 Marina Sport U19 0/0.5
จบ 0 CF Bansander U19
18:30 3 วาลาโดลิด(ยู 19) 0.5
จบ 2 เกตาเฟ่(ยู 19)
19:00 4 San Felix CF U19 0/0.5
จบ 0 AD Nervion U19
19:00 9 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 0.5/1
จบ 0 นูมานเซีย(ยู 19)
19:00 2 เซบีย่า (ยู 19) 1
จบ 0 กรานาดา (ยู 19)
22:00 2 Atletico Madrileno U19
จบ 0 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19)
22:00 0 Badazous U19 0/0.5
จบ 0 เลกาเนส(ยู 19)
22:00 2 CD Ebro U19 0/0.5
จบ 1 Stadium Casablanca U19
22:00 2 Conxo Santiago U19 0.5
จบ 1 ลูโก(ยู 19)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:00 0 Bramfelder SV 0/0.5
จบ 2 SV Rugenbergen
01:00 2 Eilenburg 1.5/2
จบ 2 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal
01:30 0 แฮมม์ยูไนเต็ด 2/2.5
จบ 1 FC Teutonia 05
01:30 2 TuS Osdorf 1.5
จบ 2 FC Union Tornesch
01:30 10 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 2
จบ 1 SC Concordia Hamburg
02:00 4 FC Suderelbe
จบ 3 Meiendorfer SV
02:00 3 Hamburger SV III 0.5/1
จบ 3 SV Curslack Neuengamme
01:00 0 น็อตตินเก้น 0/0.5
เลื่อน 0 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
Algeria Womens League
17:00 0 FC Bejaia(W)
จบ 0 ESF Amizour (W)
17:10 1 AR Guelma (W)
จบ 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ)
17:10 0 AS Oran Centre Women
จบ 9 Afak Relizane(W)
17:10 1 CF Akbou(W)
จบ 3 AS Surete Nationale Women
17:10 7 JF Khroub(W)
จบ 0 AS Intissar Oran (W)
Paraguay Women League
07:00 0 Sol de America (W)
จบ 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
Curacao League
07:10 1 RKSV Centro Dominguito
79' 3 เอสวีวิคตอรี่บอยส์
Uruguay Reserve League
19:30 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
จบ 5 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)
02:00 0 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
จบ 1 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)
03:00 1 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง)
จบ 1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Ireland Leinster Senior League
02:45 3 Tolka Rovers
จบ 2 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
03:15 3 คอลลินส์ทาวน์
จบ 1 St John Bosco
Costa Rica U20 League
03:00 0 Alajuelense U20
จบ 2 ADR Jicaral U20
El Salvador Liga Feminina
08:00 0 ซานต้า เทคล่า (ญ)
จบ 3 CD Fas Asdefuf (W)
Jamaica Premier League
07:00 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0/0.5
85' 2 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
India Bangalore Super Division
15:10 1 Student Union FC
จบ 3 Bangalore Eagles
17:10 6 บังคาลอร์ บี
จบ 1 เอ็มอีจี
India Goa Professional League
17:15 1 Corps of Signals 1/1.5
จบ 1 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ
17:15 0 เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 0.5/1
จบ 2 สปอร์ตติ้ง กัว
Vietnam U19 Championship Women
15:00 0 CLB TPHCM (W) U19
จบ 2 ฮา นอย(ญ)ยู 19
17:30 0 Phong Phu Ha Nam U19 Women
จบ 0 Than KSVN U19 Women
Wales FAW Championship
02:30 3 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
จบ 0 Caerau Ely
Croatia U19 League
19:00 0 NK Orijent U19(N) 2/2.5
จบ 1 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)
Israel C League
15:30 2 เบต้า นาฮาริย่า(N)
จบ 0 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล
15:30 2 Maccabi Um El Fahem(N)
จบ 1 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
16:30 0 Hapoel Ironi Gedera
จบ 0 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ
16:45 3 Maccabi Neve Shaanan Eldad
จบ 0 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส
17:00 1 เบต้า รามัท กาน
จบ 2 Hapoel Qalansawe
17:00 2 Hapoel Mahane Yehuda
จบ 1 Otzma FC Holon
17:00 3 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
จบ 0 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม
17:00 4 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์
จบ 1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
17:30 3 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์
จบ 0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
17:30 1 เอสซี เบียร์ ชีบา
จบ 0 Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00 3 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ
จบ 1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
18:00 2 ไอออนนิ โมดิอิน
จบ 1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด
18:00 6 เอฟซี ดิโมนา
จบ 1 เอฟซี ตีรี ราฮัท
18:15 3 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
จบ 0 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว
19:30 1 Ahi Acre
จบ 3 Hapoel Bueine
19:30 1 Tzeirei Sakhnin(N)
จบ 2 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา
19:40 1 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท
จบ 1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่
Israel Youth Cup
19:00 1 SC Beer Sheva U19
จบ 1 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
Senior Cup
03:00 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี
จบ 2 ครูมลิน ยูไนเต็ด
Kenya Super League
17:30 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0.5/1
จบ 3 Tusker
18:00 4 บานดาริ 0/0.5
จบ 1 Wazito FC
Mali Premiere Division
22:59 0 AS Police
จบ 2 CS Duguwolofila
Panama Liga Nacional de Ascenso
09:00 SD Atletico Nacional
Azuero FC
Benin Ligue 1
21:55 1 JSP
จบ 1 เดอ แพนเธอร์
22:00 0 ASVO
จบ 0 Buffles du Borgou
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 1 มอนเตเนโกร (ยู 16)
จบ 0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16)
German Woman\s League
01:15 2 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1.5/2
จบ 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
1000SCORE.com เว็บไซต์รายงาน ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางคะแนน และผลกีฬาต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ผลบาสสด ผลมวย ผลเทนนิส ผลบอลย้อนหลัง ในทุกคู่ ทุกลีก ไม่ว่าจะเป็น บอลไทยลีก ตารางบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ บ้านผลบอล 7mผลบอล ย้อนหลัง ดูบอล ถ่ายทอดสด สเต็ปบอล ผลบอล ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลทุกลีก ผลฟุตบอลสด ทรรศนะบอล ตรวจผลบอล ถ่ายทอดบอล ตารางคะแนนฟุตบอลทุกลีกทั่วโลก ดูผลบอลเมื่อคืน ราคาบอลสด ราคาบอลล่าสุด ราคาบอลวันนี้ อัตราต่อรอง เรทบอล ราคาน้ำบอล ผลบอลล่าสุด ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ผลบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ผลบอลลาลีกา สเปน ผลบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ ผลบอลสด ไทยลีก อังกฤษ Premier league ยูฟ่า ผลบอลสดไทยดิวิชั่น1 บอลไทยดิวิชั่น2 ผลบอลสด ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ผลบอลสดยูโรป้าลีก และผลบอลสดทั่วโลกอัพเดทรวดเร็วทันใจตลอด24ชั่วโมง