ศูนย์รวมผลการแข่งขันกีฬา ผลฟุตบอล มวยไทย บาสเกตบอล เทนนิส ดูผลการแข่งขันย้อนหลังได้ ทุกลีก ทุกคู่ ทั่วโลก

1000SCORE.com รวบรวมผลกีฬา ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลเกตบอล ผลบาส ผลเทนนิส ผลมวย สดก่อนใครได้ที่นี่ รวมทั้งโปรแกรมแข่งขันในแต่ละลีก ครบทุกคู่ ไม่ว่าจะเป็น ไทยลีก พรีเมียร์ลีก ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนส์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา เซเรียอา และอื่นๆอีกมากมาย บาส NBA สด รายงานทันทีที่การแข่งขันจบ แม่นยำ ถูกต้อง และรวดเร็วที่สุด พร้อมแสดงใบเหลือง ใบแดง ทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก!
ผลบอลสด
กระชับมิตร
90+' ญี่ปุ่น 1-1 เวเนซุเอลา
64' โครเอเชีย(U20) 1-0 เบลารุส(U21)
61' อิตาลี (U18) 2-3 สาธารณรัฐเช็ก(U18)
20' เซอร์เบีย(U20)(N) 0-0 FYR มาซิโดเนีย(U21)
20:00 ยูเครน(U21) VS จอร์เจีย(U21)
20:00 ปาเลสไตน์ VS ปากีสถาน
20:00 ฝรั่งเศส(U20) VS สวิตเซอร์แลนด์(U21)
21:00 สโลวะเกีย(U21) VS ซาอุดีอาระเบีย(U21)
21:25 อาหรับเอมิเรตส์ VS โบลิเวีย
21:30 โอมาน VS ซีเรีย
22:00 แองโกลา(U23) VS นามิเบีย(U23)
23:30 ซาอุดีอาระเบีย VS เยเมน
00:00 โปรตุเกส(U20) VS สโลวาเกีย(U20)
00:30 โบลิเวีย(U20)(N) VS เปรู(U20)
01:00 แอลเบเนีย(U21) VS มอลตา(U21)
02:00 เยอรมนี(U21) VS เนเธอร์แลนด์(U21)
03:00 บราซิล(N) VS อุรุกวัย
03:30 เวเนซุเอลา (U20) VS เอกวาดอร์(U20)
07:00 อาร์เจนตินา VS เม็กซิโก
07:15 ชิลี VS คอสตาริกา
09:00 ฮอนดูรัส VS ปานามา
15:50 ออสเตรเลีย VS เกาหลีใต้
FT อิตาลี(U19) 2-3 ฮังการี (U19)
Israel State League
90+' Maccabi Kiryat Gat 0-1 Maccabi Kabilio Jaffa
90+' Ironi Tiberias 1-2 Hapoel Herzliya
62' Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Umm Al Fahm
65' Maccabi Tzur Shalom 0-1 Ironi Nesher
50' Hapoel Kafr Kanna 2-2 มัคคาบี้ อิโรนิ
48' Hapoel Azor 1-0 Beitar Kfar Saba Shlomi
48' Maccabi Sha\arayim 1-1 Kfar Kasem
HT Shimshon Kfar Qasem 1-0 Hapoel Bikat Hayarden
HT Maccabi Herzliya 0-0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
3' Hapoel Shfaram 0-0 Hapoel Kaukab
FT Hapoel Bnei Zalfa 0-2 Moadon Sport Tira
FT Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-1 Hapoel Holon Yaniv
Null Hapoel Asi Gilboa 0-0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
Israel Liga Bet
90+' Hapoel Hod HaSharon 1-2 Bnei Jaffa Ortodoxim
90+' Bnei Yeechalal Rehovot FC 2-4 Ironi Kuseife
64' Ironi Beit Dagan 2-0 Hapoel Kiryat Ono
64' Maccabi Modi\in 0-2 Shikun HaMizrah
HT FC Ironi Or Yehuda 3-0 Beitar Petah Tikva
19' Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Bnei Nahaf Qasem
19' Beitar Ramat Gan 0-0 Shimshon Bnei Tayibe
FT Beitar Ironi Maale Adumim 1-4 Hapoel Yeruham
FT Bnei Majd Kurum 2-0 Elnahada Nazereth
FT Beitar Ironi Kiryat Gat 0-3 Maccabi Ashdod
FT Maccabi Ironi Sderot 3-1 FC Dimona
FT Roei Heshbon Tel Aviv 1-1 Hapoel Ihud Bnei Jatt
FT Hapoel Nahlat Yehuda Rishon LeZion 3-1 Tzeirey Taibe
FT Shimshon Tel Aviv(N) 2-1 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
Null Beitar Nahariya 0-0 Maccabi Ahva Yarka
Null Beitar Givat Zeev Shevi 0-0 SC Hapoel Lod
India Goa Professional League
90+' สปอร์ติก คลับ เดอ กัว 1-0 Guardian Angel SC
กระชับมิตร (สโมสร)
56' Zaglebie Sosnowiec 1-1 วิสล่า คราคอฟ
10' สตอล เมียเลช 0-0 โคโรน่า
16' ซิโอฟอค 0-0 วัค ดูนาคันยาร์
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์(N) VS มักเดเบิร์ก
20:00 ดุ๊ยส์บวร์ก(N) VS VfL ออสนาบรุ๊ค
20:00 เวียนเนอร์ นูสตัดท์(N) VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:00 สตวร์มกราซ(N) VS SV รีด
20:30 วาดุซ VS เซนต์ กัลเลน
20:30 Mizoram Police FC VS Electric Veng
20:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช VS แวคเกอร์ ติโรล II
20:30 เอฟซี อูฟา(N) VS ปาโพส
21:00 SV เวเฮน เวียสบาเดน VS VfR วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า VS PAEEK Keryneias
21:30 1860 มิวนิค(N) VS อิงโกลสตัดท์
22:00 Botev Vratsa VS Kariana Erden
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา VS FC Sfintul Gheorghe
22:00 โอซีเยค VS ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22:00 Kwara United VS ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ VS กีร์มอต
22:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค VS NK Krsko
00:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00:00 AEL ลิมาสซอล VS Caramba/Dinamo Riga
00:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า VS Sepsi
01:00 SpVgg Neu Isenburg VS Hessen Dreieich
01:30 โกยาส(Youth) VS Atletico GO Youth
02:30 Cobh Wanderers(N) VS Avondale United
03:00 เชอร์รี โอรชาร์ด VS บังกอร์ เซลติก
03:00 St. Mochtas VS ครูมลิน ยูไนเต็ด
FT โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-0 Botev Galabovo
FT Balmazujvarosi FC 0-0 ดิออสกียอร์
FT GKS คาโตวีตเซ 0-0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
FT ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 3-1 MTE Mosonmagyarovar
อีสต์เอเชียนคัพ
53' ไต้หวัน 0-1 เกาหลีเหนือ
FT มองโกเลีย(N) 1-5 ฮ่องกง
อินโดนีเซีย ลีกา 1
HT เปอเซล่า ลามังกัน 1-0 อารีมา เอฟซี
FT พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ 2-2 เปอร์ซิจา จาการ์ตา
Romania - Liga 3
19' ACS Foresta Suceava 0-0 ปิเอตรา นีมท์
19' Astra Giurgiu II 0-1 Pucioasa
19' CS Universitatea Craiova B 0-1 Vointa Turnu Magurele
19' Odorheiu Secuiesc 0-1 MSE Targu Mures
19' Unirea Dej 0-0 ACS Gloria Bistrita
19' สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-0 Sportul Chiscani
19' ACS Ghiroda 0-1 National Sebis
19' มีแตน มีดิแอช 2 1-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov
19' CS Municipal Lugoj 0-0 Cetate Deva
19' ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 1-0 Industria Galda
19' Inainte Modelu 0-0 Agricola Borcea
19' Gloria Popesti-Leordeni 0-0 Medgidia
19' Metalurgistul Cugir 0-0 ACS Dumbravita
19' FC Botosani B 0-0 CSM Ramnicu Sarat
Saudi Arabia Division 2
13' Al-Draih 0-0 Al-Taqdom
12' อัล ลิยาช 0-1 Al-Akhdoud
3' Al-Arabi 0-0 Afief
19:20 Al-Jndal VS Al Hjazz
19:30 Wajj VS อัล วัตตานี่
19:30 Al Drae VS Al Kholood
19:40 Al-Suqoor VS Al-Muzahmiyya
Null Al Jubail 0-0 ฮอตเทิร์น
เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
19:30 เวียดนาม VS มาเลเซีย
19:30 ลาว VS พม่า
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:40 มาซาฟี่ VS อัล ทาวอน(UAE)
19:40 อัล โอรูบา(UAE) VS ฮัทต้า คลับ
22:15 อัล ไทด์ VS ดูบา อัลฮัสซัน
England U23 Premier League 2
20:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23) VS เบอร์มิงแฮม(U23)
02:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U23) VS บาร์นสลีย์(U23)
Uruguay Reserves League
20:00 Cerro Montevideo Reserve VS Atletico Fenix Reserve
01:00 บอสตัน ริเวอร์(R) VS ซีเอ ริเวอร์เพลท(R)
02:30 Racing Club Montevideo Reserve VS CA Torque Reserve
Qatari Stars Cup
20:00 อัล ไซลีย่า VS อัล ซาดด์
22:10 อัล เรย์ยาน(N) VS Al Shahaniya
22:10 อัล คอร์ VS อัล-อาห์ลี โดฮา
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
20:00 เซาท์ซูดาน VS บุรุนดี
22:59 อียิปต์ VS ตูนิเซีย
02:00 โมร็อกโก VS แคเมอรูน
สโลวาเกีย คัพ
21:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
Angola Girabola League
21:00 Desportivo Huila VS Interclube Luanda
21:00 Saurimo FC VS Casa Militar
21:00 Sagrada Esperanca VS Progresso Sambizanga
21:00 Onze Bravos VS Academica Lobito
21:00 Kabuscorp do Palanca VS ASA Luanda
Recreativo Caala 0-0 Recreativo Libolo
Primeiro 1 de Agosto 0-0 Santa Rita FC
รอบคัดเลือกโอลิมปิกทวีปแอฟริกา
21:30 แคเมอรูน(U23) VS ชาด(U23)
22:30 กานา(U23) VS โตโก (U23)
22:59 โมซัมบิก (U23) VS Eswatini(U23)
01:00 บูร์กินาฟาโซ(U23) VS ไนเจอร์(U23)
Portugal Campeonato Nacional U23
22:00 Portimonense(U23) VS Sporting Braga(U23)
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:00 Paradou AC VS Bordj Bou Arreridj
00:00 อีเอส เซทีฟ VS เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
Algeria Division 2
22:00 JSM Bejaia VS ES Mostaganem
Bahrain Division 2
22:15 อัล อาห์ลี มานามา VS คาลาลี
22:15 บูไสทีน VS อิซ่า ทาวน์
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:59 ดูก้า ปรากซ์ VS เทปลิเซ่
00:30 สลาเวีย ปราก VS Chrudim
Mexico Primera Divison 2
22:59 Pumas UNAM II VS Inter Playa del carmen
04:00 Chimalhuacan VS Sahuayo FC
07:00 Ocelotes UNACH VS CSyD ดอราดอส เดอ ซินาลัว(B)
07:00 Estudiantes Tecos VS CD Alacranes de Durango
08:30 UA Chihuahua VS คอร์รีคามินอส ยูเอที(B)
10:00 Murcielagos VS Tepatitlan De Morelos
10:00 Coras De Nayarit VS Gavilanes Matamoros
UEFA - EURO U21 Qualifying
22:59 กรีซ(U21) VS ออสเตรีย(U21)
00:00 โปแลนด์(U21) VS โปรตุเกส(U21)
Senegal Division 1
23:30 Sonacos de Diourbel VS Dakar Sacre Coeur
00:00 Linguere VS ASEC Ndiambour
00:00 Union Sportive Goree VS Generation Foot
00:00 Stade de Mbour VS NGB ASC Niarry Tally
00:00 Pikine VS Casa Sports Zinguinchor
เฟรนซ์ คัพ
00:00 Iris Club de Croix VS ปารีส เอฟซี
00:00 วาล็องเซียนส์ VS Dunkerque
02:00 Golden Lion VS เอปินาล
02:30 USR Sainte-Rose VS FC Cote Bleue
ฟีฟ่า ฟุตบอลโลกคัพ(หญิง) U17
00:00 ญี่ปุ่น(ญ-U17)(N) VS แอฟริกาใต้(ญ-U17)
02:00 ฟินแลนด์(ญ-U17)(N) VS กานา(ญ-U17)
03:00 เม็กซิโก(ญ-U17)(N) VS บราซิล(ญ-U17)
05:00 อุรุกวัย(ญ-U17) VS นิวซีแลนด์(ญ-U17)
Germany OberLiga
00:30 SV Seligenporten VS SpVgg Ansbach
01:00 Eilenburg VS VFC พลูเอน
01:00 Concordia Schonkirchen VS Buchholz
01:30 วิตอเรีย ฮัมบูร์ก VS HEBC Hamburg
02:00 Brunninghausen VS SV Schermbeck
Austrian Regionalliga East
01:00 ซังค์ พอลเท่น(Am) VS SV Schwechat
01:00 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am) VS SV Leobendorf
01:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (Am) VS Team Wiener Linien
01:30 ASK Ebreichsdorf VS SC Mannsdorf
01:30 Wiener Sportklub VS ASV Bruck
01:30 Mauerwerk VS FCM Traiskirchen
เยอรมันรีเจนนอลลีก เหนือ
01:00 Germania Egestorf Langreder VS TSV ฮาเวลเซ่
01:00 BSV Rehden VS ฮัมบูร์ก(Am)
เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก
01:00 SC เวิร์ล VS ไวเด้นบรูค
01:30 อาเค่น VS วิคตอเรีย โคโลญจน์
Holland Eredivisie Women's
01:30 เดน ฮาก(ญ) VS ซโวลเล่(ญ)
01:30 RKSV Achilles 29 Women's VS เอฟซี ทเวนเต้(ญ)
01:30 Excelsior Barendrecht Women's VS ฮีเรนวีน(ญ)
01:30 PSV Eindhoven Women's VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ญ)
CONCACAF Nations League
01:45 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน(N) VS โบแนเรอ
06:00 เกรนาดา VS French Saint-Martin
07:00 เบอร์มิวดา VS เอลซัลวาดอร์
08:00 อารูบา(N) VS Montserrat
09:00 เบลีซ VS เปอร์โตริโก
Belgium Women's Premier League
02:00 สตองดาร์ ลีแอช(ญ) VS อันเดอร์เลชท์(ญ)
02:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ) VS KAA Gent Ladies
Futsal Spain Division De Honor
02:00 Palma Futsal VS Naturpellet Segovia Futsal
02:30 CA Osasuna Magna Futsal VS Vina Albali Valdepenas Futsal
02:45 Industrias Santa Coloma Futsal VS Aspil Vidal Ribera Navarra Futsal
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน VS ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
Scotland Bells Challenge Cup
02:45 ควีนส์ ปาร์ค VS คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์
Scottish Lowland Football League
02:45 อีสต์ สเตอร์ลิง VS อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
ยูฟ่า เนชั่นส์ลีก
02:45 เนเธอร์แลนด์ VS ฝรั่งเศส
02:45 เวลส์ VS เดนมาร์ก
02:45 ไซปรัส VS บัลแกเรีย
02:45 สโลวีเนีย VS นอร์เวย์
02:45 สโลวาเกีย VS ยูเครน
02:45 ยิบรอลตาร์ VS อารเมเนีย
02:45 ลิกเตนสไตน์ VS FYR มาซิโดเนีย
Argentina Prim D Metropolitana
03:00 CA ลูกาโน VS Deportivo Muniz
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 ลาส พัลมาส VS กรานาดา CF
CONCACAF Championship U20
05:00 เม็กซิโก(U20)(N) VS เอลซัลวาดอร์(U20)
07:30 สหรัฐอเมริกา(U20) VS คอสตาริกา(U20)
เซเรีย บี บราซิล
05:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS เซา เบนโต้
06:30 ลอนดริน่า VS CRB แม็คซิโอ
Australia Youth League
06:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am) VS เพิร์ท กลอรี่(Am)
06:30 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am) VS นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth)
Ecuador Campeonato Serie B
08:00 L.D.U.ปอร์โตเวียโจ้ VS Liga de Loja
เจ-ลีก ดิวิชั่น 2
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ VS เรโนฟา ยามากุชิ
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา VS โทชิกิ SC
12:00 เอฟซี กิฟู VS อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ VS เกียวโต แซงก้า
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ VS มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา VS โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ VS โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ VS โยโกฮามา เอฟซี
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ VS เอฮิเมะ เอฟซี
12:00 มาชิดา เซลเวีย VS โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ VS โออิตะ ตรินิต้า
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS วอลซอลล์
Australia Women's A-League
FT เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-2 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
อินโดนีเซีย ลีกา 2
FT PSS Sleman 4-1 Persita Tangerang
อินเดีย ลีก ดิวิชั่น 1
FT ไอซอล เอฟซี 1-2 เจนไน ซิตี้
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
FT ไซปรัส(U19) 0-2 รัสเซีย(U19)
FT มอนเตเนโกร(U19)(N) 1-2 ลัตเวีย(U19)
Kazakhstan Division 1
FT Tarlan Shymkent 0-3 เออร์ติช
Japan Futsal League
FT Fugador Sumida Futsal 3-2 Fuchu Athletic FC Futsal
ยูธคัพ อิตาลี
FT เปสคารา(Youth) 1-2 ซัสเซาโล่(Youth)
กระชับมิตร
17:30 1 ญี่ปุ่น
90+' 1 เวเนซุเอลา
18:00 1 โครเอเชีย(U20)
64' 0 เบลารุส(U21)
18:00 2 อิตาลี (U18)
61' 3 สาธารณรัฐเช็ก(U18)
19:00 0 เซอร์เบีย(U20)(N)
20' 0 FYR มาซิโดเนีย(U21)
20:00 ยูเครน(U21)
จอร์เจีย(U21)
20:00 ปาเลสไตน์
ปากีสถาน
20:00 ฝรั่งเศส(U20)
สวิตเซอร์แลนด์(U21)
21:00 สโลวะเกีย(U21)
ซาอุดีอาระเบีย(U21)
21:25 อาหรับเอมิเรตส์
โบลิเวีย
21:30 โอมาน
ซีเรีย
22:00 แองโกลา(U23)
นามิเบีย(U23)
23:30 ซาอุดีอาระเบีย
เยเมน
00:00 โปรตุเกส(U20)
สโลวาเกีย(U20)
00:30 โบลิเวีย(U20)(N)
เปรู(U20)
01:00 แอลเบเนีย(U21)
มอลตา(U21)
02:00 เยอรมนี(U21)
เนเธอร์แลนด์(U21)
03:00 บราซิล(N)
อุรุกวัย
03:30 เวเนซุเอลา (U20)
เอกวาดอร์(U20)
07:00 อาร์เจนตินา
เม็กซิโก
07:15 ชิลี
คอสตาริกา
09:00 ฮอนดูรัส
ปานามา
15:50 ออสเตรเลีย
เกาหลีใต้
17:00 2 อิตาลี(U19)
FT 3 ฮังการี (U19)
Israel State League
17:30 0 Maccabi Kiryat Gat
90+' 1 Maccabi Kabilio Jaffa
17:30 1 Ironi Tiberias
90+' 2 Hapoel Herzliya
18:00 2 Hapoel Migdal HaEmek
62' 1 Hapoel Umm Al Fahm
18:00 0 Maccabi Tzur Shalom
65' 1 Ironi Nesher
18:15 2 Hapoel Kafr Kanna
50' 2 มัคคาบี้ อิโรนิ
18:15 1 Hapoel Azor
48' 0 Beitar Kfar Saba Shlomi
18:15 1 Maccabi Sha\arayim
48' 1 Kfar Kasem
18:30 1 Shimshon Kfar Qasem
HT 0 Hapoel Bikat Hayarden
18:30 0 Maccabi Herzliya
HT 0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
19:15 0 Hapoel Shfaram
3' 0 Hapoel Kaukab
16:45 0 Hapoel Bnei Zalfa
FT 2 Moadon Sport Tira
17:00 0 Agudat Sport Nordia Jerusalem
FT 1 Hapoel Holon Yaniv
17:00 0 Hapoel Asi Gilboa
Null 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
Israel Liga Bet
17:30 1 Hapoel Hod HaSharon
90+' 2 Bnei Jaffa Ortodoxim
17:30 2 Bnei Yeechalal Rehovot FC
90+' 4 Ironi Kuseife
18:00 2 Ironi Beit Dagan
64' 0 Hapoel Kiryat Ono
18:00 0 Maccabi Modi\in
64' 2 Shikun HaMizrah
18:30 3 FC Ironi Or Yehuda
HT 0 Beitar Petah Tikva
19:00 1 Maccabi Tamra
19' 0 Maccabi Bnei Nahaf Qasem
19:00 0 Beitar Ramat Gan
19' 0 Shimshon Bnei Tayibe
16:45 1 Beitar Ironi Maale Adumim
FT 4 Hapoel Yeruham
16:45 2 Bnei Majd Kurum
FT 0 Elnahada Nazereth
16:45 0 Beitar Ironi Kiryat Gat
FT 3 Maccabi Ashdod
17:00 3 Maccabi Ironi Sderot
FT 1 FC Dimona
17:00 1 Roei Heshbon Tel Aviv
FT 1 Hapoel Ihud Bnei Jatt
17:00 3 Hapoel Nahlat Yehuda Rishon LeZion
FT 1 Tzeirey Taibe
17:15 2 Shimshon Tel Aviv(N)
FT 1 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
16:30 0 Beitar Nahariya
Null 0 Maccabi Ahva Yarka
16:45 0 Beitar Givat Zeev Shevi
Null 0 SC Hapoel Lod
India Goa Professional League
17:30 1 สปอร์ติก คลับ เดอ กัว
90+' 0 Guardian Angel SC
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 1 Zaglebie Sosnowiec
56' 1 วิสล่า คราคอฟ
19:00 0 สตอล เมียเลช
10' 0 โคโรน่า
19:00 0 ซิโอฟอค
16' 0 วัค ดูนาคันยาร์
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์(N)
มักเดเบิร์ก
20:00 ดุ๊ยส์บวร์ก(N)
VfL ออสนาบรุ๊ค
20:00 เวียนเนอร์ นูสตัดท์(N)
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:00 สตวร์มกราซ(N)
SV รีด
20:30 วาดุซ
เซนต์ กัลเลน
20:30 Mizoram Police FC
Electric Veng
20:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช
แวคเกอร์ ติโรล II
20:30 เอฟซี อูฟา(N)
ปาโพส
21:00 SV เวเฮน เวียสบาเดน
VfR วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
PAEEK Keryneias
21:30 1860 มิวนิค(N)
อิงโกลสตัดท์
22:00 Botev Vratsa
Kariana Erden
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา
FC Sfintul Gheorghe
22:00 โอซีเยค
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22:00 Kwara United
ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์
กีร์มอต
22:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค
NK Krsko
00:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00:00 AEL ลิมาสซอล
Caramba/Dinamo Riga
00:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า
Sepsi
01:00 SpVgg Neu Isenburg
Hessen Dreieich
01:30 โกยาส(Youth)
Atletico GO Youth
02:30 Cobh Wanderers(N)
Avondale United
03:00 เชอร์รี โอรชาร์ด
บังกอร์ เซลติก
03:00 St. Mochtas
ครูมลิน ยูไนเต็ด
16:00 2 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FT 0 Botev Galabovo
17:00 0 Balmazujvarosi FC
FT 0 ดิออสกียอร์
17:00 0 GKS คาโตวีตเซ
FT 0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
17:00 3 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
FT 1 MTE Mosonmagyarovar
อีสต์เอเชียนคัพ
18:10 0 ไต้หวัน
53' 1 เกาหลีเหนือ
14:10 1 มองโกเลีย(N)
FT 5 ฮ่องกง
อินโดนีเซีย ลีกา 1
18:30 1 เปอเซล่า ลามังกัน
HT 0 อารีมา เอฟซี
15:30 2 พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
FT 2 เปอร์ซิจา จาการ์ตา
Romania - Liga 3
19:00 0 ACS Foresta Suceava
19' 0 ปิเอตรา นีมท์
19:00 0 Astra Giurgiu II
19' 1 Pucioasa
19:00 0 CS Universitatea Craiova B
19' 1 Vointa Turnu Magurele
19:00 0 Odorheiu Secuiesc
19' 1 MSE Targu Mures
19:00 0 Unirea Dej
19' 0 ACS Gloria Bistrita
19:00 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 2
19' 0 Sportul Chiscani
19:00 0 ACS Ghiroda
19' 1 National Sebis
19:00 1 มีแตน มีดิแอช 2
19' 1 ACS Olimpic Cetate Rasnov
19:00 0 CS Municipal Lugoj
19' 0 Cetate Deva
19:00 1 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย
19' 0 Industria Galda
19:00 0 Inainte Modelu
19' 0 Agricola Borcea
19:00 0 Gloria Popesti-Leordeni
19' 0 Medgidia
19:00 0 Metalurgistul Cugir
19' 0 ACS Dumbravita
19:00 0 FC Botosani B
19' 0 CSM Ramnicu Sarat
Saudi Arabia Division 2
19:05 0 Al-Draih
13' 0 Al-Taqdom
19:05 0 อัล ลิยาช
12' 1 Al-Akhdoud
19:15 0 Al-Arabi
3' 0 Afief
19:20 Al-Jndal
Al Hjazz
19:30 Wajj
อัล วัตตานี่
19:30 Al Drae
Al Kholood
19:40 Al-Suqoor
Al-Muzahmiyya
18:50 0 Al Jubail
Null 0 ฮอตเทิร์น
เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
19:30 เวียดนาม
มาเลเซีย
19:30 ลาว
พม่า
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:40 มาซาฟี่
อัล ทาวอน(UAE)
19:40 อัล โอรูบา(UAE)
ฮัทต้า คลับ
22:15 อัล ไทด์
ดูบา อัลฮัสซัน
England U23 Premier League 2
20:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23)
เบอร์มิงแฮม(U23)
02:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U23)
บาร์นสลีย์(U23)
Uruguay Reserves League
20:00 Cerro Montevideo Reserve
Atletico Fenix Reserve
01:00 บอสตัน ริเวอร์(R)
ซีเอ ริเวอร์เพลท(R)
02:30 Racing Club Montevideo Reserve
CA Torque Reserve
Qatari Stars Cup
20:00 อัล ไซลีย่า
อัล ซาดด์
22:10 อัล เรย์ยาน(N)
Al Shahaniya
22:10 อัล คอร์
อัล-อาห์ลี โดฮา
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
20:00 เซาท์ซูดาน
บุรุนดี
22:59 อียิปต์
ตูนิเซีย
02:00 โมร็อกโก
แคเมอรูน
สโลวาเกีย คัพ
21:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
Angola Girabola League
21:00 Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00 Saurimo FC
Casa Militar
21:00 Sagrada Esperanca
Progresso Sambizanga
21:00 Onze Bravos
Academica Lobito
21:00 Kabuscorp do Palanca
ASA Luanda
21:00 0 Recreativo Caala
0 Recreativo Libolo
21:00 0 Primeiro 1 de Agosto
0 Santa Rita FC
รอบคัดเลือกโอลิมปิกทวีปแอฟริกา
21:30 แคเมอรูน(U23)
ชาด(U23)
22:30 กานา(U23)
โตโก (U23)
22:59 โมซัมบิก (U23)
Eswatini(U23)
01:00 บูร์กินาฟาโซ(U23)
ไนเจอร์(U23)
Portugal Campeonato Nacional U23
22:00 Portimonense(U23)
Sporting Braga(U23)
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:00 Paradou AC
Bordj Bou Arreridj
00:00 อีเอส เซทีฟ
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
Algeria Division 2
22:00 JSM Bejaia
ES Mostaganem
Bahrain Division 2
22:15 อัล อาห์ลี มานามา
คาลาลี
22:15 บูไสทีน
อิซ่า ทาวน์
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:59 ดูก้า ปรากซ์
เทปลิเซ่
00:30 สลาเวีย ปราก
Chrudim
Mexico Primera Divison 2
22:59 Pumas UNAM II
Inter Playa del carmen
04:00 Chimalhuacan
Sahuayo FC
07:00 Ocelotes UNACH
CSyD ดอราดอส เดอ ซินาลัว(B)
07:00 Estudiantes Tecos
CD Alacranes de Durango
08:30 UA Chihuahua
คอร์รีคามินอส ยูเอที(B)
10:00 Murcielagos
Tepatitlan De Morelos
10:00 Coras De Nayarit
Gavilanes Matamoros
UEFA - EURO U21 Qualifying
22:59 กรีซ(U21)
ออสเตรีย(U21)
00:00 โปแลนด์(U21)
โปรตุเกส(U21)
Senegal Division 1
23:30 Sonacos de Diourbel
Dakar Sacre Coeur
00:00 Linguere
ASEC Ndiambour
00:00 Union Sportive Goree
Generation Foot
00:00 Stade de Mbour
NGB ASC Niarry Tally
00:00 Pikine
Casa Sports Zinguinchor
เฟรนซ์ คัพ
00:00 Iris Club de Croix
ปารีส เอฟซี
00:00 วาล็องเซียนส์
Dunkerque
02:00 Golden Lion
เอปินาล
02:30 USR Sainte-Rose
FC Cote Bleue
ฟีฟ่า ฟุตบอลโลกคัพ(หญิง) U17
00:00 ญี่ปุ่น(ญ-U17)(N)
แอฟริกาใต้(ญ-U17)
02:00 ฟินแลนด์(ญ-U17)(N)
กานา(ญ-U17)
03:00 เม็กซิโก(ญ-U17)(N)
บราซิล(ญ-U17)
05:00 อุรุกวัย(ญ-U17)
นิวซีแลนด์(ญ-U17)
Germany OberLiga
00:30 SV Seligenporten
SpVgg Ansbach
01:00 Eilenburg
VFC พลูเอน
01:00 Concordia Schonkirchen
Buchholz
01:30 วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
HEBC Hamburg
02:00 Brunninghausen
SV Schermbeck
Austrian Regionalliga East
01:00 ซังค์ พอลเท่น(Am)
SV Schwechat
01:00 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am)
SV Leobendorf
01:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (Am)
Team Wiener Linien
01:30 ASK Ebreichsdorf
SC Mannsdorf
01:30 Wiener Sportklub
ASV Bruck
01:30 Mauerwerk
FCM Traiskirchen
เยอรมันรีเจนนอลลีก เหนือ
01:00 Germania Egestorf Langreder
TSV ฮาเวลเซ่
01:00 BSV Rehden
ฮัมบูร์ก(Am)
เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก
01:00 SC เวิร์ล
ไวเด้นบรูค
01:30 อาเค่น
วิคตอเรีย โคโลญจน์
Holland Eredivisie Women's
01:30 เดน ฮาก(ญ)
ซโวลเล่(ญ)
01:30 RKSV Achilles 29 Women's
เอฟซี ทเวนเต้(ญ)
01:30 Excelsior Barendrecht Women's
ฮีเรนวีน(ญ)
01:30 PSV Eindhoven Women's
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ญ)
CONCACAF Nations League
01:45 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน(N)
โบแนเรอ
06:00 เกรนาดา
French Saint-Martin
07:00 เบอร์มิวดา
เอลซัลวาดอร์
08:00 อารูบา(N)
Montserrat
09:00 เบลีซ
เปอร์โตริโก
Belgium Women's Premier League
02:00 สตองดาร์ ลีแอช(ญ)
อันเดอร์เลชท์(ญ)
02:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
KAA Gent Ladies
Futsal Spain Division De Honor
02:00 Palma Futsal
Naturpellet Segovia Futsal
02:30 CA Osasuna Magna Futsal
Vina Albali Valdepenas Futsal
02:45 Industrias Santa Coloma Futsal
Aspil Vidal Ribera Navarra Futsal
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
Scotland Bells Challenge Cup
02:45 ควีนส์ ปาร์ค
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์
Scottish Lowland Football League
02:45 อีสต์ สเตอร์ลิง
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
ยูฟ่า เนชั่นส์ลีก
02:45 เนเธอร์แลนด์
ฝรั่งเศส
02:45 เวลส์
เดนมาร์ก
02:45 ไซปรัส
บัลแกเรีย
02:45 สโลวีเนีย
นอร์เวย์
02:45 สโลวาเกีย
ยูเครน
02:45 ยิบรอลตาร์
อารเมเนีย
02:45 ลิกเตนสไตน์
FYR มาซิโดเนีย
Argentina Prim D Metropolitana
03:00 CA ลูกาโน
Deportivo Muniz
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 ลาส พัลมาส
กรานาดา CF
CONCACAF Championship U20
05:00 เม็กซิโก(U20)(N)
เอลซัลวาดอร์(U20)
07:30 สหรัฐอเมริกา(U20)
คอสตาริกา(U20)
เซเรีย บี บราซิล
05:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
เซา เบนโต้
06:30 ลอนดริน่า
CRB แม็คซิโอ
Australia Youth League
06:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am)
เพิร์ท กลอรี่(Am)
06:30 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth)
Ecuador Campeonato Serie B
08:00 L.D.U.ปอร์โตเวียโจ้
Liga de Loja
เจ-ลีก ดิวิชั่น 2
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เรโนฟา ยามากุชิ
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โทชิกิ SC
12:00 เอฟซี กิฟู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ
เกียวโต แซงก้า
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โยโกฮามา เอฟซี
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
เอฮิเมะ เอฟซี
12:00 มาชิดา เซลเวีย
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โออิตะ ตรินิต้า
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์
วอลซอลล์
Australia Women's A-League
15:30 0 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
FT 2 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
อินโดนีเซีย ลีกา 2
15:30 4 PSS Sleman
FT 1 Persita Tangerang
อินเดีย ลีก ดิวิชั่น 1
15:30 1 ไอซอล เอฟซี
FT 2 เจนไน ซิตี้
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 0 ไซปรัส(U19)
FT 2 รัสเซีย(U19)
16:00 1 มอนเตเนโกร(U19)(N)
FT 2 ลัตเวีย(U19)
Kazakhstan Division 1
16:00 0 Tarlan Shymkent
FT 3 เออร์ติช
Japan Futsal League
17:00 3 Fugador Sumida Futsal
FT 2 Fuchu Athletic FC Futsal
ยูธคัพ อิตาลี
17:00 1 เปสคารา(Youth)
FT 2 ซัสเซาโล่(Youth)
1000SCORE.com เว็บไซด์ที่รวบรวม และรายงาน โปรแกรม ฟุตบอล บอลวันนี้ ตารางบอล คะแนนบอล คะแนนกีฬา ผลกีฬา ผลกีฬาวันนี้ ข่าวกีฬา ข่าวฟุตบอล ข่าวบาส บาสสด ผลบอลออนไลน์ บอลเต็ง กระชับมิตร ราคาบอล ทีเด็ดบอล การแข่งขัน ตารางแข่ง ผลการแข่ง ฟุตบอล มวยไทย บาสเกตบอล เทนนิส บอล เด็ด สกอร์ บอล สด บ้านผลบอล 7mผลบอล ย้อนหลัง ดูบอล ถ่ายทอดสด สเต็ปบอล ผลบอล ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลทุกลีก ผลฟุตบอลสด ทรรศนะบอล ตรวจผลบอล ถ่ายทอดบอล ตารางคะแนนฟุตบอลทุกลีกทั่วโลก ดูผลบอลเมื่อคืน ผลบอลล่าสุด ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ผลบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ผลบอลลาลีกา สเปน ผลบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ ผลบอลสด ไทยลีก อังกฤษ Premier league ยูฟ่า ผลบอลสดไทยดิวิชั่น1 บอลไทยดิวิชั่น2 ผลบอลสด ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ผลบอลสดยูโรป้าลีก และผลบอลสดทั่วโลกอัพเดทรวดเร็วทันใจตลอด24ชั่วโมง